PDA

View Full Version : Hỏi ...

lenguyentaimy
11-09-03, 01:56 PM
ADMIN cho em hỏi một điều , web chúng ta sao ít người vào thế... thĩnh thỏang thì chỉ có được 4 , 5 người mà thôi..

SuperAdmin
11-09-03, 02:29 PM
Vâng mình xin trả lời ! Nếu bạn online lúc 10h30 trở đi thì sẽ biết được mems của mình mà ! :D

lenguyentaimy
11-09-03, 05:38 PM
Admin cũng cho em hỏi điều này .. Tại sao lại có nhiều người lại nói những điều không tốt về admin.. mà đến nỗi anh phải cảnh báo .. trong mục đường dây nóng .. My chuẩn bị ghi những đề tài về matuy trong trường học của My vào tháng 10. cám ơn anh đã trã lời câu hỏi của My

thamtunet
11-09-03, 09:40 PM
Nếu như bạn nhìn nhận diễn đàn của chúng ta trên một phương diện thực tế thì bạn có tin những người nói như vậy về admin hay không. Trong thời gian gần đây có rất nhiều kẻ lạ mặt mạo danh lên poss bài để chia rẻ nội bộ diễn đàn, điều này cũng được admin cảnh báo, do vậy mình mong bạn hãy tìm hiểu kĩ về những chuyện như vậy.
P/S : TTN nói như vậy nếu có gì không đúng mong bạn hãy bỏ qua, chúc bạn có những thông tin bổ ích cho đề tài của mình. Thân chào

người ta
13-09-03, 11:38 AM
Bạn cứ tin vào những điều mình thấy , đừng bị lung lạc bởi những kẻ xấu muốn chia rẽ dd . Con người là vậy , khi thấy sự thành công của người khác , có người thì đồng tình nhưng cũng có kẻ đố kị và ghen ghét . Bạn cứ nhìn bằng con mắt của chính bạn ! :)

Romeo
13-09-03, 11:59 AM
lenguyentaimy àh vấn đề thành viên thì các bạn đã nói cả rùi...! Diễn đàn nào cũng vậy , cũng có những lúc thăng trầm của nó, lúc đông như hội, lúc buồn thê lương...dạo này diễn đàn của tụi mình gặp một số trục trặc..nên một số thành viên chưa kịp way lại...nhưng bây gìơ tình hình đả ổn rùi...hehheheeh... xóm chúng ta lại dzui ! RO rất dzui vì bạn đã có những đóng góp rất chân thành cho trang WEb