PDA

View Full Version : Hãy nói với anh

Thiên Anh
04-12-02, 12:13 PM
Lời nói gió bay... Em từng nói thế. Nhưng đôi khi người ta không thể làm gì khác hơn ngoài cách gửi gắm nỗi niềm cho những cơn gió vô tình.
Chúc anh sinh nhật với nhiều niềm vui và hạnh phúc. MỘT SINH NHẬT MỚI. MỘT TUỔI MỚI LẠI ĐẾN RỒI phải không?
Mong anh sẽ tìm được con đường đi của riêng mình. Và một khi anh đã chọn và cho là đúng thì hãy dũng cảm bước đi hết con đường mà anh đã chọn. Đừng bao giờ lẩn tránh vì đó là đối sách tồi tệ nhất.
Còn nhớ cánh đại bàng tung bay giữa bầu trời xanh thẳm không anh?
Em đã hiểu được rằng không có gì sai khi tình yêu đúng.
Mãi là em gái rất hiền của anh.

Bạn thân
04-12-02, 04:40 PM
Cho hỏi Thiên Ân là ai vậy ! qua cách hành văn tôi nghi bạn là một người quen của tôi ! Nhớ gió hãy nhắn với bạn rằng tôi rất cảm ơn những gì bạn đã dành cho tôi ! Đặc biệt ... hãy nói cho tôi biết "who are you ?!"

Thiên Anh
06-12-02, 05:56 PM
Tớ là bạn của âý mà.

Thiên Anh
06-12-02, 06:00 PM
Mà tớ là Thiên Anh, không phải Thiên Ân. Câụ mà còn viết sai tên tớ là tớ giận đấy. Mà cho tớ hỏi Ban-than là ai vậy?

hnkvmt
10-12-02, 10:10 AM
hehe ....nếu chỉ là sự trùng hợp tình cờ thì phải nói sinh nhật này đã nhận được một món quà cực kỳ đáng nhớ phaỉ không anh ban_than :lol: :lol:

Romeo
11-12-02, 07:58 AM
:lol: Ro cũng muốn nhờ gió gởi lời chuc mừng SINH NHẬT vào 15/12 này dâũ cho "người âý" giờ đây không còn ở bên cạnh Ro nữa ..
...."Chúc em luôn hạnh phúc với những gì mình đã chọn .. chúng ta đã không may mắn khi được ở bên cạnh nhau ...giờ đây đã cách xa nhau rồi ..mỗi đứa một phương trời ..một chí hướng riêng ... thôi thì Ro chúc em luôn dzui dze và hạnh phúc .... mong ngày nào đó khi ta gặp lại nhau em sẽ cười với Ro như lúc trước ..nụ cười đã làm con tim Ro phải thổn thức bao đêm..." :wub:

hnkvmt
18-12-02, 09:03 AM
cho tui gởi "ké" một lời nhen HAPPY BIRTHDAY

Romeo
02-01-03, 01:01 PM
:( ... Hãy nói với anh ..em có hạnh phúc không ? KHi em quyết định như vậy .... nếu có thì anh cũng vui mững lắm ...!!!!

Romeo
11-01-03, 06:02 PM
:D ÊH sao lại ké của người ta dzậy ..?

hnkvmt
14-01-03, 09:52 PM
gửi ké một lời chúc mừng sinh nhật mà cũng hổng được seo ?Hic,anh RO ơi sao keeeeeeoooo wá dzậy ?? :P :P :lol:

nhocthuytien
15-01-03, 05:05 PM
ai cũng có lời để nhờ gió gửi.. hic... em thì gió đứng kề bên chờ hoài.. mà hông có lời gì và hông có ai để nhắn gửi hết.. :(

Romeo
16-01-03, 11:15 AM
:) Nhóc ới ơi ... để RO đáp úng lời IU câù nhá :
" Nhờ những cơn gió ấm áp khi mùa xuân về này .. gởi đến NHÓC những lời chúc tốt lành nhất ... chúc NHÓC luôn thành công trong việc học tập cũng như trong tình cảm nhá ... và còng một điều quan trọng nữa .mong NHÓC hãy luôn ở bên cạnh RO và tất cả các MEMBER khác trong DIỄN ĐÀN này há ... :)

nhocthuytien
16-01-03, 05:57 PM
ôi.. xúc động ghê.. hic hic.. cám ơn anh RO nhiều thiệt nhiều nhá.. anh RO công nhâ.n dễ sương ghê ta uiiiiii.. chả bù với anh ban-than.. chỉ biết chọc em thôi :)

hnkvmt
16-01-03, 07:06 PM
nhocthuytien ui ,nói dzậy là chạm đến ... cục tự ái của ông ban_than gòi đó nhen ,hihi ... coi chừng ổng .... cáu lên à, hehe..

nhocthuytien
17-01-03, 06:22 PM
vâỵ sao, em có sao nói vâỵ người ơi.. em hông có nói oan cho ai hết.. ai tự làm gì.. người đó tự hiểu mà .. hehe..

Romeo
17-01-03, 10:14 PM
:) Ban_thân ui ...sao anh có "duyên" với mấy bạn NỮ trong diễn đàn này dzậy ... RO dzô ROOM nào cũng có người gọi tên anh bằng những lời
"IU thương" hết .....!

hnkvmt
21-01-03, 06:25 PM
hehe ... bé nhóc mà nghe RO nói dzậy chắc tối nay anh ban_than phải ngủ ngoài ......... phòng khách quá hà :lol:

nhocthuytien
22-01-03, 09:54 PM
ôi chời.. với anh ban-than mà cho ngủ ngoài phòng khách thì còn hơi nhân đạo rùi nghen.. cái nì thì chỉ có dzìa nhà ba mẹ mà ngủ thôi..còn không thì chắc qua nhà anh Ro ngủ nhờ ..

Romeo
23-01-03, 03:31 PM
:) Nhà RO là nhà trọ mà ..! Ban_thân mà wa đây chắc nằm chung với cái cột giường wá..........! :) Phòng trọ của P. nhỏ lắm ...Thôi tội nghiệp cho anh Ban_thân dễ thương của chúng ta lắm....!
:blink:

hnkvmt
28-01-03, 07:44 PM
hic ,anh ban_than "oai phong lẫm liệt" của chúng ta mà lại tệ hại dzữ dzâỵ chòi :rolleyes:

Romeo
29-01-03, 01:01 PM
:) Con người chúng ta ai cũng có lúc sướng lúc khổ mà ....! Đưng than trách nữa ...hãy biết chấp nhận số phận chứ ...! :)

nhocthuytien
30-01-03, 05:11 PM
hehe đúng đó nghen!

hnkvmt
02-03-03, 01:02 PM
ừh ,chắc chỉ cần một chỗ ngủ tạm qua đêm rùi sáng dzề nhà .... năn nỉ bé nhóc :lol: