PDA

View Full Version : những điều con trai không thể thiếu

n_chihieu
15-09-03, 03:55 PM
Khéo léo và thẳng thắng từ chối những người đến với bạn nhưng bạn không yêu thương.

Không nên "bắt cá hai tay" vì chính điều đó sẽ tổn hại đến danh dự và lòng tự trọng của bạn. Trong chuyện này, người bị thiệt thòi chính là bạn.

Hãy biết trân trọng và gìn giữ tình yêu của mình. Có như vậy, bạn mới hiểu hết và hưởng trọn giá trị của tình yêu mang đến cho bạn

rosycheeks
15-09-03, 04:30 PM
rosy nghe những lời này mà cảm động vô cùng
anh thật sự biết và hiểu những điều đó sao. em tưởng trong mắt anh không còn những thứ đo' nữa chứ , nhưng cũng phải có thời gian mới hiểu được anh cũng như hiẻu được con trai , vì bây giờ con trai cũng đáng sợ lắm ....

aomongtinhyeu
24-09-03, 11:52 AM
Originally posted by rosycheeks@Sep 15 2003, 09:30 AM
rosy nghe những lời này mà cảm động vô cùng
anh thật sự biết và hiểu những điều đó sao. em tưởng trong mắt anh không còn những thứ đo' nữa chứ , nhưng cũng phải có thời gian mới hiểu được anh cũng như hiẻu được con trai , vì bây giờ con trai cũng đáng sợ lắm ....
Bạn nói như thế thì quả thật bạn chưa hiểu hết được những người con trai rồi,và như thế bạn đã làm cho người ấy buồn rồi đấy!Chẳng lẽ bạn đã thật sự mất hết sự tin tưởng vào người ấy rồi sao???

lokootin
24-09-03, 07:53 PM
Không được wơ đũa cả nắm nghen rosy như vậy cũng có nhưng chỉ là số ít trong bầu trời con chai thôi hè hè nói thiệt đó àh ,còn con gái các bạn sao hông suy xét lại coi (đáng sợ lém)