PDA

View Full Version : Một Lời Giải Thích

thamtunet
16-09-03, 06:04 PM
Trong mỗi người chúng ta ai cũng phải có một thời được yêu, được mong nhớ, câu chuyện giữa tôi và tình yêu ấy không phải trên quan điểm của một người nam và nữ nhưng tôi yêu chính bạn thân của mình. Khi thấy như vậy có lẽ bạn sẽ cườivào tôi nhưng đó hoàn toàn là sự thật, tôi không thể thiếu bạn trong cuộc sống cũng như tôi không thể không yêu khi tình yêu đã kịp đến.
Bạn thân, tôi không biết lí do gì đã đến để chúng ta phải trở nên như vậy, một tình bạn mà chúng ta đã kịp gây dựng bấy lâu nay, do bạn hay do tôi, trong tôi chưa bao giờ nghĩ là chúng ta sẽ trở nên như thế này bởi lẽ tôi rất cần bạn trong cuộc sống, những gì chúng ta đã bỏ ra không cho phép chúng ta được đánh mất nó.
Tôi mong bạn hãy hiểu vì tôi không phải sống cho riêng mình mà cuộc sống này cũng không cho phép tôi làm như vậy.
Anh đã nhìn tôi ở khía cạnh nào mà anh đã trở nên lơ đãng trước tình bạn đó, tôi đã nghĩ nhiều và cũng tự cân nhắc với bản thân mình nhưng vẫn không tìm được 1 câu trả lời đúng. Hãy giúp tôi giải bài toán khó này anh nhé.
Chỉ mong anh hãy hiểu , cuộc sống là như vậy, tôi không thể sống cho riêng mình và tôi không thể nhìn anh với anh mắt dè dặt ấy.

người ta
17-09-03, 12:16 PM
Originally posted by thamtunet@Sep 16 2003, 06:04 PM
Anh đã nhìn tôi ở khía cạnh nào mà anh đã trở nên lơ đãng trước tình bạn đó, tôi đã nghĩ nhiều và cũng tự cân nhắc với bản thân mình nhưng vẫn không tìm được 1 câu trả lời đúng. Hãy giúp tôi giải bài toán khó này anh nhé.
Chỉ mong anh hãy hiểu , cuộc sống là như vậy, tôi không thể sống cho riêng mình và tôi không thể nhìn anh với anh mắt dè dặt ấy.
Thú thật NT không hiểu khi đọc đoạn này . Anh đang hỏi ai vậy ?

bad_boy1062003
17-09-03, 12:17 PM
Ồ,bài làm này cũng hay đó,BB chấm 6,5 đóhttp://smilies.jeeptalk.org/otn/wink/thumb.gif
NT không hiểu kìa,tác giả đâu rồi ra giải thích đi nà

thamtunet
17-09-03, 03:34 PM
Originally posted by người ta+Sep 17 2003, 05:16 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (người ta @ Sep 17 2003, 05:16 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'> <!--QuoteBegin-thamtunet@Sep 16 2003, 06:04 PM
Thú thật NT không hiểu khi đọc đoạn này . Anh đang hỏi ai vậy ? [/b][/quote]
TTN cũng đang hỏi chính bản thân và tình bạn của mình, nếu như bé NT cũng có một tình bạn như TTN thì TTN nghĩ NT cũng sẽ hiểu TTN muốn hỏi ai .

five
17-09-03, 09:00 PM
Chòi má oi&#33; bữa nay con đọc bài này con cũng hong hỉu&#33;
TTN hỏi ai dzay ta? có thể nói nhỏ cho mí người tụi mình bít hong dzay ??

catbuitinhdoi
18-09-03, 02:25 PM
chòi oi anh em ở DN của TNN còn kô hỉu sao mấy người ở đây hỉu

thamtunet
18-09-03, 09:23 PM
Seo chẳng au chịu hiểu TTN hềt vậy, chẳng lẽ những người như TTN phải chịu đứng nhìn tình bạn của mình ra đi như vậy sao ? Con có au cho TTN một lời giải thích không ?

Access banned
23-09-03, 09:52 AM
em đề nghị anh thamtunet giải like lại cho em hiểu với :K

thamtunet
23-09-03, 10:57 AM
Originally posted by traitimbuontphcm@Sep 23 2003, 02:52 AM
em đề nghị anh thamtunet giải like lại cho em hiểu với :K
Em cứ đọc kĩ thì se hiểu thôi em àh, anh ko muốn nhớ lại những chuyện như vậy nữa, đau lắm, em có biết không

Access banned
24-09-03, 04:32 PM
ôi tội cho TTN we&#39; à hic hic hic hông bít làm gì giúp huynh đây nè

five
28-10-03, 12:45 PM
Thực sự câu hỏi? của TTN thì FIVE có thể giải được đấy mí bạn àh ,nhưng vì chuyện này là chuyện mà có chút riêng tư đấy, nhung vì ...vậy mè tui hong giải đâu ,mong ai đó trong bakon thông cảm cho tui
Chắc trong cuộc sống không có ai có thể sống trọn ven hai mặt &#33; phải hong bà con,câu hỏi của TTN chắc đã có người hỉu gòi đoá :&#39;b

hoatigon
28-10-03, 10:14 PM
:&#39;b hình như TTN hỏi hoatigon thì phải đó...thấy nghi ngờ quá....trả lời dùm đi nha

thamtunet
09-11-03, 10:59 AM
Ía, ai lại làm như vậy, hic thế HTG thấy TTN hỏi như vậy giống như hỏi mình lém hẻ, thế thì HTG có trả lời được câu hỏi mà TTN đã hỏi đó không ?