PDA

View Full Version : Chào mừng Tuyết Ngân !

người ta
18-09-03, 01:16 PM
Lâu rồi mới thấy phó soái trở lại mừng ghê ! NT liền lập topic này để chào mừng cô bé Tuyết Ngân . Ngân ơi ! mọi người nhớ em lắm , chẳng ai quên em đâu à . Em đi đâu mà lâu quá không thấy vậy bé ?

bad_boy1062003
18-09-03, 01:30 PM
BB thấy NT chào nên cũng bắt chưóc chào theo nè:
Trung úy BB xin ngã nón chào mừng Phó soái Tuyết Ngân trở lại DDhttp://www.freeadpower.org/~mrsmiles/otn/party/party.gifhttp://burns.thefinaldimension.org/contrib/fk/hearts.gifhttp://www.freeadpower.org/~mrsmiles/otn/party/party.gif

catbuitinhdoi
18-09-03, 01:42 PM
bé Ngân đâu sao kô thấy vo đây trả lời gì hết vậy?Mọi người mún bít hủm giờ bé thế nào gòi mà kô thấy vô dd?

Romeo
18-09-03, 07:22 PM
http://us.greet1.yimg.com/img.greetings.yahoo.com/g/img/photo/166765c.jpg
RO cũng rất mừng vì bé Tuyêt_Ngân đã quay trở lại...chúc bé NGÂN mọi điều chúc tốt đẹp nhất nhé !

bad_boy1062003
18-09-03, 08:16 PM
UI,mọi người đánh chữ gần gãy cả tay luôn mà cô bé có tên là Ngân đi đâu rồi vậy ta?Điệu này anh BT phải ra 1 thông báo "tìm trẻ lạc" thôi anh à...với phần thưởng là 1 chầu nhậu thì em tin là bé Ngân sẽ được tìm thấy ngay thôi...

người ta
20-09-03, 09:55 AM
Bé Ngân ở tuốt bên MỸ lận mờ , dĩ nhiên là khó gặp được bé gòi , hay badboy đáp chuyến bay wa đó gọi đi !

bad_boy1062003
20-09-03, 11:34 AM
A,vậy hả hèn chi,làm BB chạy qua bên Nhật rước thám tử lừng danh Conan về tìm bé Ngân qúa trời mà không có...(làm BB tốn hết 1 ký vàng...hic).Chuyến này qua USA phải nhờ ông Bút tờ tìm hộ bé Ngân thôi...khổ thân BB chưa

Tuyết_Ngân
22-09-03, 06:11 AM
Sorry mọi người nha, Ngân không biết.
Ngân rất vui được gặp lại mọi người. Đã lâu rồi Ngân chưa vô web vì bận một số chuyện, nếu có gì thì bỏ qua dùm nha!
Cám ơn NT, Ro, CBTD, BB nhiều nha!
Thanks!
TN.

thamtunet
30-09-03, 04:22 PM
Originally posted by Tuyết_Ngân@Sep 21 2003, 11:11 PM
Ngân rất vui được gặp lại mọi người. Đã lâu rồi Ngân chưa vô web vì bận một số chuyện, nếu có gì thì bỏ qua dùm nha!
Thanks!
TN.
Còn TTN này cũng mún hỏi them be Ngân nữa nè, em vẫn khoẻ chứ, nếu có thời gian thì dzô dd nhìu nhìu, nói nhỏ cho bé nghe nhé, dd nhà mình dzạo này dzui lém, không lúc nèo là không có thành viên mới tham gia

Heart2Heart
02-10-03, 05:36 PM
hihi zui nhứt lè ông anh BB vé TTn kím ddc 1 ngừ dzợ mới hén :)

quanghuy09
02-10-03, 05:43 PM
:'b :'b Còn Huy nữa nè! Tuyến Ngân dạo này không biết thế nào nhỉ chắc là xinh và học giỏi lắm ha. Dạo này anh BB lên chuyên mục thơ quá! TN phải cố hạ gục hắn ta nha :'b

Tuyết_Ngân
05-10-03, 05:32 AM
Dạ, cám ơn anh TTN đã hỏi thăm, em cũng bình thường. Em sẽ cố vô diễn đàn thường, nghe diễn đàn có nhiều bạn đến tham gia, em cùng mừng.

;) H2H chỉ khéo đùa thôi à ... Bạn dạo này vẫn khoẻ chứ? Hôm nào rãnh mình trò chuyện nhau chút nha!

Để Ngân cố, còn Huy dạo này ra sao? Có gì vui không? Nhớ kể cho Ngân nghe đó nha!
Báo cho mọi người tin vui, Ngân vừa mới thi đậu tốt nghiệp trung học. Mừng thật.

quanghuy09
08-10-03, 07:04 PM
Để Ngân cố, còn Huy dạo này ra sao? Có gì vui không? Nhớ kể cho Ngân nghe đó nha!
Báo cho mọi người tin vui, Ngân vừa mới thi đậu tốt nghiệp trung học. Mừng thật

Huy vẫn khỏe nhưng mà vừa bị "break heart " hix hix, nhưng cũng qua rồi....hì hì Ngân đã tốt nghiệp rồi à chúc mừng nha!!!! dự định của Ngân sau này là gì vậy?..

hoatigon
10-10-03, 10:33 AM
sao trong này chỉ toàn có các anh nhà ta không thế?

Tuyết_Ngân
11-10-03, 05:04 AM
;)Ngân thì chỉ biết học được giỏi, đạt điểm cao để vô được đại học nổi tiếng, rồi có một nghề nghiệp tốt thôi. Huy mới bị "heart break" à? Cô nào thế? Nghe Huy đỡ rồi thì Ngân cũng an tâm.

Ngân cũng không biết nữa, các bạn gái đâu mất tiêu rồi.

only_love
03-12-03, 05:38 PM
chúc NGÂN nhà ta thực hiên được ước mơ của mình nha.............cả nhà luôn mong cho ngân thực hiện được ước mơ của mình đó CỐ LÊN CƯNG ƠI!

hyvong_lybiet
03-12-03, 06:56 PM
Originally posted by Tuyết_Ngân@Sep 22 2003, 06:11 AM
Thanks!
TN.
:'a hừ hừ lâu nay chạy đâu mất tiêu thía hả ?
phải uýnh choa TN một trận nên thân mới được (đang ngứa ngáy tay chân)...bốp ..bốp ....chát.....chát.... :'e

Tuyết_Ngân
04-12-03, 07:31 AM
Trời, sao HVLB ác thế? Người ta bận nên mới không vô được chứ bộ! À, mà đánh Ngân, Ngân méc là ... hiiii cho 8 tiêu đó! Mà tám hổm nay cũng vắng bóng, không thấy vô diễn đàn thường như trước nữa, nhất là mục thơ đó!

Cám ơn bạn thân nhiều nha! Ngân cũng mong thế! Mình cũng xin chúc Nga được thành đạt trong sự nghiệp lẫn tình yêu luôn! ^_-

hyvong_lybiet
04-12-03, 06:30 PM
Originally posted by Tuyết_Ngân@Dec 4 2003, 07:31 AM
Trời, sao HVLB ác thế? Người ta bận nên mới không vô được chứ bộ! À, mà đánh Ngân, Ngân méc là ... hiiii cho 8 tiêu đó! Mà tám hổm nay cũng vắng bóng, không thấy vô diễn đàn thường như trước nữa, nhất là mục thơ đó!

8 dạo này đâu cóa rảnh rỗi như chước nên đâu thể thường xuyên cóa mặt ở fr được
vả lại chẳng cóa ai thi thơ đối đáp dzới 8 cả nên 8 hổng cóa hứng lèm thơ Ngân è

Heart2Heart
05-12-03, 05:25 PM
Hic dảo nì Quyên cũng hổng có time để mà dzô ngùi tám cùng bà còn nữa chán wá đi àh Ngân có gì mới ko ?? Xin lỗi Ngân nhìu nha vì lí do gì chắc Ngân cũng đoán đc mà Ngân ko tha thứ cho Quyên thì Quyên cũng bít làm sao giờ Lỗi của Quyên mà :((

Tuyết_Ngân
06-12-03, 06:51 AM
Mà HVLB bận thiệt à? Ngân thì cũng thế, hông thường xuyên vô diễn đàn được vì nay đã 11 rồi, bài vở nhiều vô kể.
Không có gì đâu Quyên, đừng nghĩ về cái đó nữa, Ngân hông nghĩ gì đâu!

hyvong_lybiet
06-12-03, 08:54 PM
Originally posted by Tuyết_Ngân@Dec 6 2003, 06:51 AM
Mà HVLB bận thiệt à?
8 bận xiệt mè
8 bữa nay bận công dziệc nhiều lém chẳng cóa thời gian rảnh rôĩ như chước nữa Ngân à

Tuyết_Ngân
06-12-03, 10:37 PM
Thì tất nhiên rồi, phải đi làm, đi học mà!

hyvong_lybiet
07-12-03, 05:40 PM
đi làm thì cóa nhưng hổng cóa dzụ đi học đâu Ngân à ( bỏ học lâu gòi mè )

Tuyết_Ngân
07-12-03, 09:58 PM
Ngân nói la Ngân và Tám mà, tám thì đi làm, Ngân thì đi học, ai cũng bận hết đó! ;)

hyvong_lybiet
08-12-03, 05:07 PM
thì ga lè thía
dzậy mè 8 hổng hỉu cà
seo dạo này 8 .....chậm hỉu thía nhỉ (chắc càng già càng lú lẩn)

Tuyết_Ngân
09-12-03, 12:07 AM
Chắc tại tám tám nhiều quá nên có nhiều chuyện trong đầu nên không đủ chỗ chứa nữa! Hay là có nhiều cô quá rồi nên không còn biết gì ngoài chuyện đó nữa! ^-^

hyvong_lybiet
09-12-03, 10:00 AM
chời ơi Ngân nói oan choa 8 wá , làm gì cóa chiện đóa chứ ^_- , 8 lèm gì cóa người nào đâu ( bơ dzơ một mình hà ^_^)

Tuyết_Ngân
09-12-03, 08:45 PM
bơ vơ một mình mà là một mình cộng nhiều mình thành quá trời mình luôn phải hôn nè? hiii, nghe tám nói là nói oan, sao Ngân thấy khó tin quá đi!

hyvong_lybiet
10-12-03, 05:41 PM
hix (giật mình , seo đoán siêu wá dzậy cà , phải nói # đi mới được )

đâu cóa , hồi chước 8 cóa thêm một miình nữa là hai mình còn bây giờ thì chỉ cóa mỗi một mình thui chứ chẳng cóa thêm mình nào nữa đâu NGân à

Tuyết_Ngân
13-12-03, 11:41 AM
có thiệt mới nói nha, chứ mà có mấy con gái trong diễn đàn này cũng đang tìm người đó! hiii mà mình này thiệt là một mình, không có mình nào kế bên thiệt không?

hyvong_lybiet
14-12-03, 12:09 AM
cái đóa thì 8 hổng bít nữa , để 8 nhìn lại xem đã
nhìn tới nhìn lui ===> seo cóa nhiều girls ngồi cạnh máy dzi tính của mình wá dzậy cà

Tuyết_Ngân
19-12-03, 05:47 AM
vậy máy girls đó làm gì thế? Có nháy mắt với 8 hôn, hay là cặm cụi trong máy vi tính vậy?