PDA

View Full Version : Có bồ... sướng hay khỗ...

SuperAdmin
06-12-02, 08:10 AM
Có nguời nói là vui cũng có người nói là nhàm chán vì phải có nghĩa vụ với bạn gái mình là đưa đón ... ui chùi ui nhìu lém ! bạn nghĩ về vâ1n đề này thế nào ?!

killer
10-12-02, 05:46 PM
cai nay em ko biet
vi` em chua co ban gai ma` ihihih

hnkvmt
11-12-02, 08:14 AM
em cũng rứa ,hehe ...
nhưng mờ em nghĩ là sướng ,tự nhiên có người lo cho mình đủ thứ chuyện :rolleyes:

Romeo
16-12-02, 06:16 PM
:D ...Ro thì cho răng có BỒ thì vừa dzui mà cũng vừa buồn :
Dzui dzi có người tâm sự ,lo lắng cho mình , cùng chia sẽ với mình tất cả mọi chuyện ....
Buồn dzi ..... mỗi khi 2 đưa giận hờn .....cãi nhau ....chia tay ..ôi đủ thứ chuyện .....

Romeo
16-12-02, 06:25 PM
:D ...Ro thì cho rằng có BỒ thì vừa dzui mà cũng vừa buồn :
Dzui dzi có người tâm sự ,lo lắng cho mình , cùng chia sẽ với mình tất cả mọi chuyện ....
Buồn dzi ..... mỗi khi 2 đưa giận hờn .....cãi nhau ....chia tay ..ôi đủ thứ chuyện .....

Guest_thaonguyen
18-12-02, 07:25 PM
Có bồ sướng hay khổ hỉ?. Theo mình có bồ sướng thí mồ hà. Nhất là vào dịp noel này những người có remote thật sướng nhé, tha hồ vi vu trên đường mà không biết lạnh là gì nhá, rồi còn được nhéo lổ tai mõi khi cập mắt cứ địa mãi cô bé dễ thương nào bắt gặp trên đường (đau trong hạnh phúc nhé!), rồi được nhằn mõi khi trễ hẹn, rồi được chấp nhận lời xin lỗi. Ôi thôi nhiều thứ lắm thích không? nhưng mình chỉ tưởng tượng thế không biết có đúng không nữa hỉ. :rolleyes:

hnkvmt
18-12-02, 08:04 PM
ui trời ,thế mà cứ nói thiệt là trơn tru dzậy đó ,làm tui định kiếm girlfriend rùi chứ ,phu``````````````` ,may wé :lol:

hnkvmt
18-12-02, 08:07 PM
tạm thời tui thấy dzui nhìu hơn là bùn nhỉ :)
Thế còn chú "lào" muốn phát biểu thì giơ tay xem lào

friend
18-12-02, 08:35 PM
Friend thì friend "no special friend", "no experience" về đề tài quá hấp dẫn này hết vì friend chỉ thích "độc thân, vui tính", như dzậy là khỏe nhất.

Bạn thân
19-12-02, 07:43 AM
Originally posted by Guest_thaonguyen@Dec 18 2002, 12:25 PM
Có bồ sướng hay khổ hỉ?. Theo mình có bồ sướng thí mồ hà. Nhất là vào dịp noel này những người có remote thật sướng nhé, tha hồ vi vu trên đường mà không biết lạnh là gì nhá, rồi còn được nhéo lổ tai mõi khi cập mắt cứ địa mãi cô bé dễ thương nào bắt gặp trên đường (đau trong hạnh phúc nhé!), rồi được nhằn mõi khi trễ hẹn, rồi được chấp nhận lời xin lỗi. Ôi thôi nhiều thứ lắm thích không? nhưng mình chỉ tưởng tượng thế không biết có đúng không nữa hỉ. :rolleyes:
Cho hỏi Thao nguyên là ai dzậy sao giống một người bạn gái của thẻn bạn trai Ban than qué :) Tò mò tí thui mè :)

be_nhoc
20-12-02, 08:55 AM
có bạn trai cũng vui chứ, khi bạn buồn luôn có người lắng nghe bạn nói, khi bạn khóc thì có một bờ vai để bạn dựa. Nhưng khi người đó có chuyện gì thì bạn lo lắng cho người đó, bên cạnh khi người đó cảm thấy buồn. Cuộc sống mà có người lo cho mình và mình cũng có người để lo lại thì vui quá rồi còn gì nữa. :) :) :)

Access_banned
20-12-02, 04:45 PM
tui thì xù mấy em rồi , nên tui cũng không buồn mà cũng không dzui ! hihihihihih !

hnkvmt
20-12-02, 05:28 PM
anh QH nói cái gì?XÙ mấy em rùi ?????
thiệt hông hay là lại ba xạo nữa đây?

Romeo
02-01-03, 01:06 PM
:) Ôi Bé_nhóc sao bạn nói RO nghe thấy thương bạn wa' ...giá mà RO có thể là người đó nhỉ ..
A` còn FRIEND nữa ...năm mới tết đến rồi ..định "Sống kiếp ve sầu" hoài sao ... !! Bạm hãy để cho những người khác có cơ hội chư ...( Example ne`: anh ban HNKVMT cô đơn của chúng ta đó ....)
:) Ro cũng nhắn anh QH nữa nha : "To much love will kill you" đo' .. a` có nghĩa là "Có nhiều bỗ sẽ khổ đấy"

nhocthuytien
15-01-03, 04:12 PM
hì.. em thấy có bồ sướng hay khổ gì là do mình mà thôi.. vì có những người cảm thấy có bồ là khổ, không được tự do, như thế thì lúc đầu muốn làm gì... trong khi những người muốn sự ràng buộc như thế lại không có... suy nghĩ của con người phải nói là phức tạp ghê..
Chỉ cần mình đừng quan trọng hóa mọi vấn đề, mọi điều sẽ trở nên dễ dàng hơn nhiều á.. :D

Romeo
17-01-03, 10:29 PM
Originally posted by nhocthuytien@Jan 15 2003, 09:12 AM
hì.. em thấy có bồ sướng hay khổ gì là do mình mà thôi.. vì có những người cảm thấy có bồ là khổ, không được tự do, như thế thì lúc đầu muốn làm gì... trong khi những người muốn sự ràng buộc như thế lại không có... suy nghĩ của con người phải nói là phức tạp ghê..
Chỉ cần mình đừng quan trọng hóa mọi vấn đề, mọi điều sẽ trở nên dễ dàng hơn nhiều á.. :D
:) Đúng ... nhưng cũng tùy trường hợp, tùy người thôi NHÓC_TT ơi ..!
Nhưng theo RO nghĩ thì 99% những người được hỏi thì đều trả lời :
" Có bồ thì khổ cả thôi ....! "

con_ma
18-01-03, 06:06 PM
Originally posted by Romeo@Jan 17 2003, 03:29 PM
Nhưng theo RO nghĩ thì 99% những người được hỏi thì đều trả lời :
" Có bồ thì khổ cả thôi ....! "
Lão RO này sạo bà cố luôn á ....! Lão mà có bồ thì lão cười híp mắt ấy chứ lị ...!

nhocthuytien
19-01-03, 04:08 PM
mà rõ ràng là anh thấy.. những người kêu là khổ đều là những người có bồ rồi.. hì hì.. cứ vậy không hà.. kêu khổ vậy chứ cũng có dám bỏ người yêu để ở một mình đâuuu

Romeo
19-01-03, 10:44 PM
:) Cái bạn Con_ma này kỳ cục wa dzâỵ .. sao lại nói RO cười híp mắt ghê vâỵ ........!
Thì RO chưa thấy ông bạn nào của RO trong Diễn_đàn này kêu là có bồ thì "xướng" cả . hông tin NHÓC cứ hỏi hết mọi người đi ...! :)

hnkvmt
21-01-03, 06:53 PM
Originally posted by Romeo@Jan 2 2003, 06:06 AM
A` còn FRIEND nữa ...năm mới tết đến rồi ..định "Sống kiếp ve sầu" hoài sao ... !! Bạm hãy để cho những người khác có cơ hội chư ...( Example ne`: anh ban HNKVMT cô đơn của chúng ta đó ....)

:lol: cảm, ơn RO nhìu nha ,ờ ,nhưng seo hổng nói lun cái khoản đẹp chai dễ xương của hnkvmt ra luôn ... :lol:

Romeo
23-01-03, 03:04 PM
:) ..Hong có chi đâu HNKVMT ....phải biết lo cho những số phận cùng khổ của DIễn Đàn này chứ ....! :D

lonelystar
31-03-03, 04:14 PM
còn nghĩ làm sao nữa , khi chưa có người yêu thì thèm nhỏ dãi khi thấy người ta ...hun nhau , còn khi có rồi thì được một thời gian là hối tiếc vì mình lỡ có ...người yêu rui`. hi hi hi

hyvong_lybiet
31-03-03, 08:34 PM
hixhix nghe bạn nói mà tui mắc cười wá , con bạn tui ngồi bên cạnh đọc những dòng chữ của bạn mà nó cười đến rơi cả nước mắt luôn

hnkvmt
02-04-03, 10:36 PM
trời đất ,có gì đâu mà cười dzữ dzậy chòi ,hehe .... tui thấy lonelystar nói đúng đấy chứ :lol:

hnkvmt
02-04-03, 10:38 PM
Originally posted by Romeo@Jan 23 2003, 08:04 AM
:) ..Hong có chi đâu HNKVMT ....phải biết lo cho những số phận cùng khổ của DIễn Đàn này chứ ....! :D
ò ,RO hỏng nhắc là tớ quên mất rùi à
hehe .... coi bộ tớ cũng sướng hơn khối bác ấy chứ nhỉ :lol:

hyvong_lybiet
02-04-03, 11:46 PM
Originally posted by hnkvmt@Apr 2 2003, 10:36 PM
trời đất ,có gì đâu mà cười dzữ dzậy chòi ,hehe .... tui thấy lonelystar nói đúng đấy chứ :lol:
Thui đi ông , đó là suy nghĩ của mỗi người nào có ai giống nhau cơ chứ

thamtunet
06-04-03, 01:04 PM
Theo mình thì có bồ vưa sướng lại vừa khổ ;) ;) ;)

hyvong_lybiet
08-04-03, 08:14 PM
Có bồ sướng hay khổ , điều đó phải xem lại người yêu của mình là người như thế nào đã mới bít mình có bồ là sướng hay khổ

ac
10-04-03, 02:59 PM
trùi ui! ai cũng la khổ thì theo CNNN đừng có bồ là sướng nhât!! có bồ sẽ mất tụ do nè , sẽ luôn lo lắng nè & điều kinh khủng nhất là GIÀ TRƯỚC TUỔI!

hyvong_lybiet
11-04-03, 11:19 AM
Seo lại dzậy CNNN????????

Romeo
11-04-03, 08:15 PM
Originally posted by conangngongao@Apr 10 2003, 07:59 AM
trùi ui! ai cũng la khổ thì theo CNNN đừng có bồ là sướng nhât!! có bồ sẽ mất tụ do nè , sẽ luôn lo lắng nè & điều kinh khủng nhất là GIÀ TRƯỚC TUỔI!
:) Khi có bạn gái, bạn sẽ cảm thấy hạnh phúc nhất nếu như được cùng SHE nắm tay nhau đi chơi, cùng nhau tham gia những dịp lễ hội. Ôi nghĩ đến đó thôi RO lại nhớ lại những kỹ niêm xưa wé...chờ tí để RO lau nước mắt đã..hic..hic...

hyvong_lybiet
11-04-03, 11:52 PM
Công nhận cha Ro này xạo dữ , lão cứ hết người này lại đến người khác thì đâu có nhớ gì đến ai mà bây giờ bày đặt nhắc đến kỉ niệm xưaRo thấy bùn

Romeo
13-04-03, 05:42 PM
:) Có bồ sướng bao nhiêu thì khổ bấy nhiu..ai biểu người ta thường nói :
IU là khổ , không IU cũng khổ làm chi

thamtunet
14-04-03, 12:15 PM
Ôi những kỉ niệm, anh ước ai được ôm em trong vòng tay và đón những cơn gió dào dạt của ánh nắng hạ này, em yêu...?

moonlight
16-04-03, 12:45 AM
Originally posted by admin@Dec 6 2002, 08:10 AM
Có nguời nói là vui cũng có người nói là nhàm chán vì phải có nghĩa vụ với bạn gái mình là đưa đón ... ui chùi ui nhìu lém ! bạn nghĩ về vâ1n đề này thế nào ?!
khi iu nhau thì phải chịu thui là bồ thì con gái nắm chùm nhưng khi là vợ thì.... anh nghĩ vậy cũng đựơc đó tùy mọi người nhận xét thui.

hyvong_lybiet
16-04-03, 01:12 AM
yêu cũng khổ mà không yêu cũng khổ , vậy tui phải bít làm gì khi cả hai đường đều đem lại cho tui toàn khổ không vậy nè.
Có đôi lúc tôi tự hỏi
Yêu là gì và ở tận nơi đâu

thamtunet
19-04-03, 12:37 PM
Chòi chính vì iu mè phải nhập viện gấp vì bệnh viêm màng túi đấy

hyvong_lybiet
21-04-03, 12:28 PM
chời TTN chỉ vì yêu mà phải nhập viện vì viêm mạng túi sao , sao mà nguy hiểm dzậy kìa , kiểu này "tám" cũng thử yêu thêm một lần xem nó có nguy hiểm như lời TTN nói không nha

catbuitinhdoi
22-04-03, 02:39 AM
tình yêu là 1 trong những điều thiên liêng nhất của cuộc sống,của nhân lọai vậy mà mí người này đem ra đùa giỡn

KST
27-04-03, 02:26 AM
http://www.vinawebs.com/duykhanh/pray.gifNhững kẻ ko biết trân trọng tình yêu thì chẳng bao giờ có được tình yêu http://www.vinawebs.com/duykhanh/no.gif

moonlight
27-04-03, 12:59 PM
có bồ cũng khổ mà ko có bồ càng khổ hơn nào đưa đón nào chiều chuộng nữa nhưng như vậy có ai nói ko muốn có bồ ko?ai cũng muốn có bồ để cho người ta biết mình ko có ế bồ nếu ai ko muốn có bồ thì em khuyên là nên lập thêm câu lạc bộ ế bồ đi cho là vừa.

thamtunet
10-09-03, 10:32 AM
CÓ bồ thì mắc cái tội phải nhớ chứ để làm gì , như vậy thì khổ lém các bạn ơi . Sống một mình như vậy có khi còn sướng hơn

chitcon289
11-09-03, 03:17 PM
TTN ơi, đó chỉ là câu bào chữa cho những người "chưa được" có bồ thôi ah'! :D
" Nhớ lắm nhưng tôi vẫn lạnh lùng
Như ko mong nhớ chẳng chờ mong
Trời ơi khi đóng vai hờ hững
Là nát lòng tôi em biết ko?"
Phải ko TTN?!! ;)

thamtunet
16-09-03, 10:07 AM
woa seo chitcon289 lại hiểu TTN như vậy ta, chẳng lẽ những người chưa được yêu thì họ sẵn sàng chối bỏ nó, mình cũng mong có một người yêu để thưởng thức vị ngọt của no và vị đắng thì hổng ham.... :((

bad_boy1062003
17-09-03, 04:25 PM
Originally posted by chitcon289@Sep 11 2003, 08:17 AM

" Nhớ lắm nhưng tôi vẫn lạnh lùng
Như ko mong nhớ chẳng chờ mong
Trời ơi khi đóng vai hờ hững
Là nát lòng tôi em biết ko?"

Trùi ui bài thơ CC hay ghê đó nha,BB mới nghe đã khoái rồi đó,không biết CC còn bài thơ nào hay hay nữa không,post lên cho BB mở rộng nhãn cầu coihttp://www.gamers-forums.com/smilies/contrib/dvv/nuke24.gif

chitcon289
18-09-03, 05:04 PM
hi`hi`, mình ko phải là người lẽng mẹn nên hổng có biết nhiều thơ, có chăng chỉ biết vài bài thơ con cóc cho vui thui! Nếu thích thì mình sẽ pót vài bài lên cho BB "xưởng xức" he!
Hổng bít dzì seo mừh CC lại hiểu TTN dzậy áh! TTN bít ko? Dzay bàkon có ai biết ko? Nói cho CC bít dzới!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!1

Romeo
18-09-03, 07:00 PM
[b] Có bồ thì sướng hay khổ nhỉ các bạn...theo RO thì dù sao có bồ vẫn sướng hơn là không đúng hông nè...thà bị khổ trong sung sướng, còn hơn là vừa cô đơn vừa khổ..oe oe...

thamtunet
18-09-03, 09:29 PM
Có au có thể giải thích vì seo bạn ấy hiểu TTN như vậy hông? Anh RO àh, theo em nghĩ có bồ thì dễ mang bệnh lắm àh, nhìu nhìu bệnh lém đó

quanghuy09
25-09-03, 05:42 PM
Người ta thường nói quảng đời người đàn ông có một chuyện không thể tránh, nếu mà ai tránh được chuyện này thì nhất định sẽ lên thiên đàn chứ không xuống địa ngục. Đó là ........ [ai nói đúng có thưởng]

hyvong_lybiet
25-09-03, 08:04 PM
có người nói là nhàm chán vì phải có nghĩa vụ với bạn gái mình là đưa đón ... ui chùi ui nhìu lém ! bạn nghĩ về vâ1n đề này thế nào ?!
Seo lại nói thía choa được nhỉ
Được đưa đón người iu là hạnh phúc lắm chứ seo lại nói này nói kia chứ
mấy người mà than đưa đón người iu là những người không bít galang chút nào lại không bít nắm bắt những gì mình đang cóa

Heart2Heart
26-09-03, 07:17 PM
nhưng cũng tuỳ thuộc vào từng cặp mà huynh 8 Còn quyền và nghĩa vụ thì ai cũng có wan trọng là ta biết chấp nhận :)

thamtunet
07-10-03, 10:51 AM
Originally posted by Heart2Heart@Sep 26 2003, 12:17 PM
nhưng cũng tuỳ thuộc vào từng cặp mà huynh 8 Còn quyền và nghĩa vụ thì ai cũng có wan trọng là ta biết chấp nhận :)
Nhiều lcú cũng muốn chấp nhận cho qua chuyện nhưng khó lém em àh, hổng hiểu seo lại khó đến như vậy chứ :'b

Heart2Heart
07-10-03, 05:28 PM
chuyện đó là do mấy anh chị tự bít thui bé chưa dzô lần nèo nên chỉ nói những chuyện có tính chất khách wan :)

aodaidethuong20032003
10-10-03, 06:55 PM
co' bo` thi` kho ma` ko co' bo` cang kho hon,dzay may' boy chon con duong` neo`.tu` truoc den' nay ,tu` thuo khai sinh den gio`, con trai duoc sinh ra la` de lam culi cho con gai'.dzi` dzay co' ban gai' la` mot vinh hanh lon' cua may' boy do',neu coi co' ban gai' la` mot dieu` kho thi` may boy thu ko xem neu' thieu may gỉl may boy chiu duoc ko ?(he.....................he)

quanghuy09
10-10-03, 07:55 PM
co' bo` thi` kho ma` ko co' bo` cang kho hon,dzay may' boy chon con duong` neo`.tu` truoc den' nay ,tu` thuo khai sinh den gio`, con trai duoc sinh ra la` de lam culi cho con gai'.dzi` dzay co' ban gai' la` mot vinh hanh lon' cua may' boy do',neu coi co' ban gai' la` mot dieu` kho thi` may boy thu ko xem neu' thieu may gỉl may boy chiu duoc ko ?(he.....................he)

Bạn hơi bị tự tin đó nha, con trai làm cu li cho con gái à cũng đúng thôi nhưng mà sao lúc con trai bỏ con gái thì con gái lại khóc nỉ non. Chẳng có gì là không có mặt trái của nó, nói chung chung quá đụng chạm rất nhiều người đó bạn. Bộ tất cả các bạn gái khi yêu chỉ cần cu li thôi à? bạn nói đi thì cũng suy nghĩ lại chứ. Trong tình yêu nam hay nữ cũng điều quan trọng đối với nhau, không ai là đầy tớ là cu ly của ai cả....còn nếu thật sự bạn nghĩ vậy thì thật là buồn. Bạn có tin là có người thiếu con gái vẫn chịu được không? trên đời cái gì cũng có 2 mặt hết bạn à. Chắc là bạn chưa có cu li cho riêng mình chứ? ....thật nực cười .....không biết sau này mà bạn trai bạn nghe được những câu thế này thì sẽ nghĩ như thế nào nhỉ?. Bạn có dám tuyên bố trườc mọi người con trai là cu li cho con gái không?.....cái gì cũng nên suy nghĩ kỷ trước khi nói chứ bạn không nên nói ra rồi mới nhận thấy thì muộn rồi bạn à!

aodaidethuong20032003
11-10-03, 09:14 AM
co' bo` thi` wa' suong' rui` con gi` nua .ieu thi` kho ko ieu thi` lo dzay tha` iu con hon .suong' nhat van la` con gai' tha ho` ma` do tro` ,duoc hau ha con gi` suong hon.

quanghuy09
11-10-03, 02:54 PM
Chuyện này thì chưa biết kết quả ra sao à! cũng có thể cho là vậy đi nhưng Huy tin chắc là nếu sau này bạn sẽ không có hạnh phúc với suy nghĩ của bạn.

ban moi
11-10-03, 04:01 PM
trui` ui co' bo^` chi~ to^'n ti^e` thui khong co suong hon hehe

TÂM HỒN CỦA ĐÁ
20-10-03, 04:07 PM
Thế mấy bồ nghĩ sao: " thà đau khổ vì tình yêu còn hơn là ko có TY " ?
Trả lời được thì biết có bồ sướng hay khổ liền hà !

người ta
28-10-03, 08:28 AM
Originally posted by aodaidethuong20032003@Oct 10 2003, 06:55 PM
Có người yêu là phải chấp nhận sự ràng buộc , tuỳ vào suy nghĩ của từng người mà sự ràng buộc ấy nhỏ hay lớn . Nhưng theo NT thì xem bạn trai như culi , dù nói đùa hay nói thật cũng đều thể hiện sự không tôn trọng người ta . Trong tình yêu mà không có sự tôn trọng , thì cho dù người ta yêu bạn đến mức nào cũng sẽ có ngày tức nước vỡ bờ , đến lúc ấy người cảm thấy hối tiếc không phải là con trai mà là con gái . NT có mấy cô bạn gái , hình như đều có suy nghĩ : có người yêu là mình trở thành công chúa . NT nói suy nghĩ của mình thì bị cho là " mày ngốc quá ! " . Kệ ! NT không muốn tình yêu vì thế mà trở thành gánh nặng dù đối với mình hay người ta , thoải mái đi !

thamtunet
24-11-03, 07:19 PM
Bi giờ bé NT đang iu đấy pà kon, nhưng lời nói mà bé đưa ra thì TTN phải chạy ngay dzề nhà lấy sổ ghi vào để sau này làm bổ bối để cua gái chứ

mickey
01-12-03, 06:44 PM
mấy anh cứ cãi nhau làm gì cho mệt chứ. cứ thử đi rồi biết liền à.không có đối tượng thì em tình nguyện làm đối tượng cho mấy anh thử.

chitcon289
01-12-03, 07:07 PM
Chu choa!!! Tin mừng hiếm thấy kìa mấy boy cô đơn của DĐ kìa ....

Universe
01-12-03, 08:41 PM
Uh, hay quá. Boy này đang cô đơn nè, có được không ta...(^_^)

five
06-12-03, 09:52 AM
:'i waaa tui cũng cođon nè...có ai làm tui hít côđơn hong dzạy :'c

hyvong_lybiet
10-12-03, 09:02 PM
ba xạo wá đi FIVE ơi , ông đã học được tất cả các chiêu cua gái của lẽo écmin gòi mè còn nói cô đơn nữa à

only_love
15-12-03, 06:20 PM
trùi có ai cô đơn mà đua nhau kiu cô đọc dzậy. bộ 8 hông mừng hả?

hnkvmt
16-12-03, 08:51 PM
hehe .... chắc đây có lẽ là một xóm "độc thân ế dzợ" đây bà con ạ !
Con trai có dzợ (hoặc người yêu) không nên dzô đây ( coi chừng bị ...."cướp" ) ; con gái có người yêu cũng không nên dzô đây ,kẻo lại nghe "tán" trên trời dưới đất lại khổ ; còn bạn gái chưa biết iu thì càng phải tránh cho xa ( nếu .... "liều mạng" chui dzô thì ráng đỡ nhá)

hehe .... trước khi dzô cổng nên đọc qua thông báo trên đã bà con nhá ! :'f ^_^

hyvong_lybiet
17-12-03, 10:54 AM
mừng ? bùn thì cóa chứ mừng nổi gì cơ chứ , mí lão í độc thân sẽ rủ nhau dzào Xóm Con Gái mè sổ dzê méc công 8 phải ga sức bảo dzệ đứt hơi nữa chứ mừng cái nổi gì

only_love
01-01-04, 11:16 AM
hơ ....................hơ coá 8 bảo kê goài, coá gì thì 8 lãnh hít hậu quả của mí lão là được goài..............cũng lém hi sinh anh hùng mè lo gì

hyvong_lybiet
04-01-04, 09:37 PM
chùi ui , thía thì chít 8 gòi :'k
hông được , 8 còn yêu đời lém lỡ chít gòi .....xiền 8 để ai xài chớ hớ hớ :'b

only_love
11-01-04, 10:59 AM
pé xài dùm cho , có thiệt thòi gì đâu trùi.

hyvong_lybiet
13-01-04, 06:52 PM
ặc ặc ặc seo pé "dại" thía pé , để choa người ta dành cái "dại" í với chứ pé dành hít ai mè chịu choa nổi :'b

thề không yêu
13-01-04, 09:40 PM
ối giời ơi. mấy bạn đừng có dại dột mà kiếm bồ nha. có bồ khổ lắm đó nha. suốt ngày phải nhớ mong ko học hành gì được, lúc nào cũng mong người ta tới. rồi mỗi lần muốn đi chơi với bạn bè( là người khác phái ) cũng ngại, sợ bồ mình thấy rồi ghen tùm lum.
lâu lâu bạn bè mới rủ nhau đi chơi, bỗng dưng hôm đó người yêu cũng muốn rủ đi chơi. thế là đành bỏ bạn mà đi với người yêu, bị mang tiếng là bỏ bạn. rồi......ôi trời, biết bao nhiêu là điều khổ sở nè. tốt nhất là đừng nên có người yêu nha.

hyvong_lybiet
21-01-04, 05:14 PM
chà , dạo này fr chúng ta cóa khá nhiều thành viên tôn thờ Chũ Nghĩa Độc Thân wá nhỉ (chắc tại mí "con dzê" lại đi làm bậy wá nhiều nên mới cóa tình trạng này đây)

five
01-03-04, 10:49 PM
Originally posted by admin@Dec 6 2002, 01:10 AM
Chòi người nào mà nói nhàm chán thì ...hết cách nói,nếu ai như vậy thì xin hãy để cho tui đón choa

Romeo
01-03-04, 11:02 PM
Khi xưa RO thường mơ ước có một người "bạn gái" thực sự...nhưng đến khi có rồi mới nhận ra...cuộc sống mà có một người con gái bên cạnh, người để mà mình nhớ,mình thương...mình suy nghỉ và quan tâm đến người đó...cuộc sống mới có ý nghĩa biết bao nhiêu

Trần Hữu Phước
02-03-04, 06:11 AM
còn tui có bồ tui không khổ nhưng tui chỉ sợ nhất là ko đến được với người yêu như thế thì chắt tui chết vì tui chỉ có khối tình để trao và nhận lại hihi ai nói trên đời có chung thủy thì chung thủy nhất là tui vậy mà chưa có người yêu choáng muốn xỉu

phonglanden
02-03-04, 10:23 PM
troi oi noi suong thi khong ai bang nhung kho thi hoi bi nhieu do

chitcon289
02-03-04, 11:05 PM
Đó là quy luật thôi mà! Có sướng thì mới có khổ chứ , nếu khổ ko thì ai đâm đầu vào đó làm gì!!!

thang cao boi
03-03-04, 12:20 AM
sướng thì cũng sướng dó nhưng mà khổ thì cũng vô cùng khổ dó tui dây trải qua rồi tui biết mà dại gì mà dóng cùm khi mình dang tư do hehe tu do muon nam :z)

songlavuotthac
23-07-04, 05:36 PM
sao ko go duoc TV the nay :((
co nguoi yeu, ma phai la nguoi minh yeu that su co, ai chang suong, suong du moimat, suong ca trong dau kho nua, nhu chu ki cua SLVT ay, muon co ngoc trai phai nhay vao bien ca thoai :whist: