PDA

View Full Version : aloooo...

hnkvmt
21-11-02, 06:03 PM
mọi người ơi,vừa rùi trên mạng rùm beng chuyện công chiếu phim HARY POTTER ,các rạp chiếu phim Mĩ nóng gần cả 100'C. Thế có ai biết ở Việt Nam mình nhiệt độ tại các cinema là bao nhiêu không ạ?

be_nhoc
21-11-02, 09:40 PM
Bé hổng biết nhiệt độ bao nhiêu nhưng bé biết được một chuyện là trò chơi game harry potter thì có nhiệt độ hơi cao đó vì chơi rất hay, có ai chơi game này chưa, hay lắm đó và game này vừa ra đĩa 2 đó .

hnkvmt
22-11-02, 09:22 AM
chà,nghe bé nhóc "quảng cố " hấp dẫn thiệt đó ,thế ai đã chơi rùi thì chia xẻ kinh nghiệm cho mọi người cung học hỏi dzới ạ
You nào còn thông tin gì mới thì xin mời tiếp tục nào

Bạn thân
22-11-02, 09:48 AM
Ngày 28/11 tại nhà hát thiết nhi thành phổ có tổ chức cuộc biểu diễn văn nghệ nhạc trẻ ... em ! lúc 8h30 sáng ! Vé vào cổng : free

hnkvmt
22-11-02, 07:43 PM
ê,anh ban_than chơi xấu à nha,ở đây chỉ dành cho Harry Potter thui ,không chấp nhận những thông tin không đúng với yêu cầu,đề nghị anh ban_than phaỉ cẩn thận khi post bài nhá :lol:

Romeo
23-11-02, 07:39 PM
......RO tui cũng muốn xem Hari-pote lắm nhưng hổng biết ai có thể cho mượn phim nữa đây .... :D

Access_banned
23-11-02, 07:52 PM
chời ơi các bạn ơi ! herry poste mới ra đây thui chưa co được in ấn đâu ! các bạn mà in ấn lậu là bị bắt ráng chịu đó nhen !

hnkvmt
24-11-02, 01:38 PM
no no ... tụi em chỉ muốn mượn ai có thui mè
thì nhà ai có người thân đi nước ngoài mua dzề xem rùi thì cho tụi em mượn xem dzài bữa trả lại,đúng hông RO ,hìhì...