PDA

View Full Version : thân ái chào tất cả thành viên

satthubongdem
28-09-03, 06:42 PM
đầu tiên mình xin chúc tất cả mọi người của diễn đàn được nhiều may mắn mình xin giới thiệu mình là thành viên của diễn đàn www.nhipdieucuocsong.net hôm nay mình qua đây để giao lưu với diễn đàn các bạn với tư cách đại diện cho diễn đàn của mình chúc cho diễn đàn các bạn ngày một phát triển tốt đẹp
thân chào: satthubongdem

Tuyết_Ngân
28-09-03, 08:48 PM
Diễn đàn Heroin-Aids hân hạnh chào đón satthubongdem.
Mong bạn sẽ thường đến chơi!
Hope you have great time!

thamtunet
28-09-03, 10:16 PM
Originally posted by satthubongdem@Sep 28 2003, 11:42 AM
đầu tiên mình xin chúc tất cả mọi người của diễn đàn được nhiều may mắn mình xin giới thiệu mình là thành viên của diễn đàn www.nhipdieucuocsong.net hôm nay mình qua đây để giao lưu với diễn đàn các bạn với tư cách đại diện cho diễn đàn của mình chúc cho diễn đàn các bạn ngày một phát triển tốt đẹp
thân chào: satthubongdem
Hoan hô STBĐ , rất hân hạnh được chào đón bạn, nếu như chúng ta có thể giao lưu tốt đẹp với nhau thì cũng sẽ làm tăng tình hữu nghị giữa 2 bên.
Mong bạn lần sau sẽ còn ghé thăn diễn đàn niềm tin này, mong bạn hãy giới thiệu cho những ai chưa biết đến cùng tham gia khi đó sẽ càng đông cà càng vui bạn nhé

người ta
29-09-03, 12:16 PM
Hì ! chào bạn tốt ! tớ giới thịu cậu dzô web để cậu wẳng cáo cho trang web của cậu hỉ ? :'b . Có wa có lại mới toại lòng nhau hen ... :'b

Romeo
29-09-03, 04:34 PM
Thêm một người bạn, thêm một ly kem, mắt mũi lèm nhèm bắt tay làm quen...
Bọn mình rất vui vì có thêm nhiều người bạn, có thêm người bạn mới..đi ăn chè sẽ đông và dzui hơn ....!
http://us.greet1.yimg.com/img.greetings.yahoo.com/g/img/rubber/fb_ty_ya_tn.gif

satthubongdem
01-10-03, 01:07 PM
thân chào mọi người satthu rất cám ơn mọi người đã giúp đỡ mình đó nhất là người ta đó tốt ghê ha :((
cám ơn mọi người cùng quan tới mình
To người ta: ê giới thiệu thì vô post bài vậy mà cũng nói thiệt là lần sau sẽ cho biết tay đo haha

only_love
02-12-03, 04:29 PM
lèm gì nóng dzậy STBĐ ...ông có biết nick aodaitinhnghich thư kí của diễn đàn nhịp điệu cuộc sống ko?..........bạn tui đó. có rì sau cứ hỏi thư kí nha

người ta
03-12-03, 01:17 PM
Chắc là biết vì STBĐ là admin của NĐCS mà !

thienthantinhyeu
03-12-03, 04:17 PM
Originally posted by only_love@Dec 2 2003, 09:29 AM
lèm gì nóng dzậy STBĐ ...ông có biết nick aodaitinhnghichthư kí của diễn đàn nhịp điệu cuộc sống ko?..........bạn tui đó. có rì sau cứ hỏi thư kí nha
:'d í,cai' bà nì..nick tui la aodaitinhnghich2003 chớ bộ..nick aodaitinhnghi bị mất pass roài còn đâu..mà tui là thư kí của forget me not áh
hì,hỗng ngờ gặp anh stbd ở đây...vinh hạnh wá ạh,em cũng là thành viên của nhipdieucuôcsong

only_love
03-12-03, 05:31 PM
ủa nick của cưng là dzậy hả....................hì cưng thông cảm nha ko nhớ.
chúc cưng tham gia vào diễn đàn hêrôin vui vẻ................có rì thắc mắc lên lớp hỏi nha.

five
04-12-03, 07:11 AM
Và còn mình nữa nà :mình chúc cho dd hai bên được hoà thuận với nhau,bây giờ và mãi mãi như vậy

satthubongdem
04-12-03, 01:46 PM
hì hì lâu nay bận bịu quá cho nên không lên pót bài được mong mọi người thông cảm nha, cám ơn Người Ta đó nhác satthu kịp thời. Bây giờ thì cũng ít lên mạng nhưng khi nào lên thì satthu sẽ pót bài vậy cám ơn mọi người đã quan tâm

người ta
04-12-03, 02:27 PM
Í ! nợ hả ? nợ kí rì dzạ ? bé đâu có nhớ bé nợ sát thủ kí rì nhỉ ? :'b

chitcon289
07-12-03, 05:48 PM
Sao hum bữa hổng thấy STBĐ đâu hít dzậy. Có hẹn lên muh`!!! CC tìm hoài mè chẳng thấy đâu cả!!!