PDA

View Full Version : KHI CON GÁI"ĐINH NGHĨA"VÊ CON TRAI!

aodaidethuong20032003
12-10-03, 04:23 PM
*con trai giống như chiếc máy vi tính:khô khan ,cứng nhắc theo những lập trình sẵn nhưng lại thường xuyên............. thiếu bộ nhớ(!)
*con trai giống như thoi sô-cô-la:vừa ngọt ngào vừa đắng nghét và có thể làm ban....................chán ngấy nếu ăn wa' nhìu
*con trai giống như máy điều hoà nhiệt độ: luôn làm bạn cảm thấy mát mẻ, sảng khoái nhưng cũng có thể làm bạn bị cảm cúm
*con trai giống như tách cà phê:co' thể làm cho bạn cảm thấy hưng phấn nhưng cũng lắm lúc khiến bạn..............mất ngủ.
*con trai giống như việc đoán số tử vi: họ luôn luôn chỉ bạn phải làm gì nhưng thường thì đều trật lất(!)
*con trai giống như xi măng:họ phải mất nhìu thời gian để trở nên cứng cỏi hơn thật sự.
*con trai giống như thỏi sing- gum:chi cần ban thiếu "cẩn thận, đề phòng".ho sẽ bám dính lấy ban ko thê nào "thoát" được.
*con trai như là một trận bão tuyết: ban sẽ chẳng bao giời biết được khi nao` thi` hắn tấn công bạn ,tấn công như thê nào và kéo dài bao lâu.
p/s:tui hoàn toàn ko có ý gì"xuyên tạc"con trai đâu nhe, " chi có sao nói dzậy ngươi ơi" thui à!. chi em nào có những liên tưởng đôc chiêu hơn thì xin mơi đóng góp tiếp đê tui hoàn tất bô sưu tâp "đinh nghĩa con trai" này nhe.

aodaidethuong20032003
12-10-03, 04:37 PM
Originally posted by aodaidethuong20032003@Oct 12 2003, 09:23 AM
*con trai giống như chiếc máy vi tính:khô khan ,cứng nhắc theo những lập trình sẵn nhưng lại thường xuyên............. thiếu bộ nhớ(!)
*con trai giống như thoi sô-cô-la:vừa ngọt ngào vừa đắng nghét và có thể làm ban....................chán ngấy nếu ăn wa' nhìu
*con trai giống như máy điều hoà nhiệt độ: luôn làm bạn cảm thấy mát mẻ, sảng khoái nhưng cũng có thể làm bạn bị cảm cúm
*con trai giống như tách cà phê:co' thể làm cho bạn cảm thấy hưng phấn nhưng cũng lắm lúc khiến bạn..............mất ngủ.
*con trai giống như việc đoán số tử vi: họ luôn luôn chỉ bạn phải làm gì nhưng thường thì đều trật lất(!)
*con trai giống như xi măng:họ phải mất nhìu thời gian để trở nên cứng cỏi hơn thật sự.
*con trai giống như thỏi sing- gum:chi cần ban thiếu "cẩn thận, đề phòng".ho sẽ bám dính lấy ban ko thê nào "thoát" được.
*con trai như là một trận bão tuyết: ban sẽ chẳng bao giời biết được khi nao` thi` hắn tấn công bạn ,tấn công như thê nào và kéo dài bao lâu.
p/s:tui hoàn toàn ko có ý gì"xuyên tạc"con trai đâu nhe, " chi có sao nói dzậy ngươi ơi" thui à!. chi em nào có những liên tưởng đôc chiêu hơn thì xin mơi đóng góp tiếp đê tui hoàn tất bô sưu tâp "đinh nghĩa con trai" này nhe.
mong các bạn trả lời sớm nha

quanghuy09
12-10-03, 06:43 PM
Tối ngày ăn no rồi định nghĩa con trai con gái, hãy làm những điều thiết thực hơn đi....còn biết bao nhiêu điều về cuộc sống cần định nghĩa. Những người cần được chia sẽ và những việc làm thiết thực đang chờ chúng ta.

thamtunet
13-10-03, 10:22 AM
Originally posted by quanghuy09@Oct 12 2003, 11:43 AM
Tối ngày ăn no rồi định nghĩa con trai con gái, hãy làm những điều thiết thực hơn đi....còn biết bao nhiêu điều về cuộc sống cần định nghĩa. Những người cần được chia sẽ và những việc làm thiết thực đang chờ chúng ta.
QH đọc xong túc giận rùi kìa :'b

thamtunet
13-10-03, 10:32 AM
Originally posted by aodaidethuong20032003@Oct 12 2003, 09:23 AM
*con trai giống như chiếc máy vi tính : Mỗi khi gặp họ bạn sẽ cảm thấy thoả mái
*con trai giống như thoi sô-cô-la: tình cảm của ho dành cho bạn cũng đậm đà như netcafe vậy
* con trai giống chiếc mày điều hoà : Mỗi khi bạn gặp chuyện gì họ có thể làm cho bạn mau thoát khỏi nó
* con trai giống như tách cafe : sẽ thức tỉnh bạn trong một buổi sáng
*con trai giống như việc đoán số tử vi : họ sẽ cho bạn những lời khuyên bổ ích khi bạn không biết mình phải làm gì
*con trai giống như xi măng: họ hay kết dính những ai đang giận nhau và là chuyên gia hoà giải khi các gilr nổi trận lôi đình. Họ còn có thể kết đinh tình bạn, tình yêu mãi mãi bền chặt
*con trai giống như thỏi sing- gum: họ sẽ cho bạn thấy sự ngọt ngày khi bạn yêu họ
*con trai như là một trận bão tuyết: là vị thần mang ánh sáng đến cho bạn trong những đêm tối
P/S : Ôi con trai thời nay mới tuyệt diệu làm sao ? Không thể nào phủ nhận nhưng ưu điểm trên đây của họ được

aodaidethuong20032003
13-10-03, 04:15 PM
quang huy wa' lắm nhe................................đây là quyền tư do của mỗi người .......
aodài còn phải học hỏi nhìu ở qh lắm..............

quanghuy09
13-10-03, 10:38 PM
quang huy wa' lắm nhe................................đây là quyền tư do của mỗi người .......

Xin thưa là quyền tự do của mọi người, tất nhiên là không ai cấm rồi huy cũng chỉ góp ý thôi. Còn chuyện học hỏi thì Huy không dám, vì Huy không có đủ trình độ để nhận xét về con trai con gái như áo dài đâu.

thamtunet
14-10-03, 03:35 PM
Originally posted by quanghuy09@Oct 13 2003, 03:38 PM

Xin thưa là quyền tự do của mọi người, tất nhiên là không ai cấm rồi huy cũng chỉ góp ý thôi. Còn chuyện học hỏi thì Huy không dám, vì Huy không có đủ trình độ để nhận xét về con trai con gái như áo dài đâu.
Seo TTN cảm thấy QH hơi khó chịu vậy, nếu như hông thích mọi người thảo luận về con trai hay gái thì bạn cứ nói
Vừa rùi TTN có del 1 bài viết của mem , bạn ấy nói là chúng ta quá rỗi rãi về thời gian và tiền bạc nên mới như vậy, có đúng không hả các bạn. Chúng ta vào đây đâu phải vì những điều ấy, ở đây là nơi chúng ta có thể trao đổi và bàn bạc với nhau về mọi thứ mà. Mình đã làm thế với bài viết của mem đó nếu như bạn còn thắc mắc thì hãy liện hệ với TTN nhé

thaipeace
16-12-03, 06:36 PM
Thái cũng nghĩ giống như TTN , đôi khi mình cũng đừng quá nguyên tắc . thái nghĩ không có gì phải giận cả , vì biết đâu ai đó đọc được lại nhột má sửa đổi thì sao , nếu có nhiều người phản đối thì ta mới góp ý cũng chưa muộn mà !

hnkvmt
16-12-03, 08:20 PM
Originally posted by quanghuy09@Oct 13 2003, 03:38 PM

chà ,bác QH nhà mình có vẻ hỏng thích mấy cái nhận xét về con trai của ADDT lắm nhỉ ?
riêng hnkvmt thấy bài đấy cũng hay mà ,với lại TTN cũng đã "định nghĩa" lại về con trai rùi mà ,cũng là một cách để biết "địch thủ" nghĩ gì về mình chứ phải hông anh QH .
Cười cái coi nào ! hì hì ...

thamtunet
17-12-03, 12:27 PM
Chúng ta hãy cùng nhau bàn bạc thữ xen con trái và con gái có gì khác nhau mà mấy girl nhà ta phản ứng dzữ vậy. Hic hic bọn con trai tụi mình đâu có làm gì sai đâu nhỉ, bao giờ đối với phái đẹp cũng nâng niu cả mè, oan wé

hyvong_lybiet
17-12-03, 12:33 PM
hixhix lâu nay 8 hổng chú ý lắm nên hổng thấy cái topic này , hôm nay thấy lão TTN trả lời bèn dzào xem mới bít một điều pé only(ADDT) quậy ở đây dữ như dzậy (hổng bít chong Định Nghĩa méc toi í có 8 chong hông đây)

hnkvmt
17-12-03, 12:35 PM
hehe ... thế là ông ít dzô room "Tư vấn tình yêu" và "Chút tình gửi gió" rùi !
Trong đó toàn là những bài của các girl gửi đến các boy không á ,hổng thấy boy nào post lên hết .
Ai bảo mấy ông làm "đau tim" người ta ....

người ta
17-12-03, 06:40 PM
Originally posted by hnkvmt@Dec 17 2003, 12:35 PM
Trong đó toàn là những bài của các girl gửi đến các boy không á ,hổng thấy boy nào post lên hết .
Nhưng trong đó là những bài viết có chất lượng . Lời văn thì đầy ẩn ý , sâu sắc chứ không có khơi khơi mà chì chiết , xúc phạm , xem con trai chả ra cái thể thống gì hết ! Trước khi chỉ trích người khác thì cũng cần xem lại mình chứ ! NT cực kì anti những bài viết kiểu này ! :'a

hyvong_lybiet
17-12-03, 10:44 PM
Originally posted by hnkvmt@Dec 17 2003, 12:35 PM
ai làm đau tim mấy girls thì 8 hổng bít chứ 8 thì hoàn toàn hổng cóa à nha ^_^ (chắc lại mấy lão gòi chứ ai nữa ) ^_-

thaipeace
18-12-03, 06:35 PM
Thái cũng thế , họ nói càng nhiều càng thấy mình hở nhiều , phải cám ơn họ nữa chứ !

five
18-12-03, 10:17 PM
Dzui hen! bữa nay có chuyện của con trai để nói gòi đây!theo FIVE thì thấy con trai và con gái thì có gì khác đâu,con gái có những tật hư tính sấu chẵng lẽ con trai hong có hay sao?Như ÁO DÀI nói thì cung đúng thôi nhưng thế thì về con gái thì những người con trai nghĩ bạn như thế nào đây...?Mình cung là một trong những người đàn ông nhưng mình cũng ko có quyền gì nói về những người con gái.Ở đây có người con trai nào dám nghĩ gì hay muốn nhận xét gì về con gái thì hãy nói cho FIVE nghe xem sao

thaipeace
20-12-03, 12:02 AM
làm sao dám , có gì thì mình nói nhỏ với nhau thôi five ơi , nếu không bị hội đồng là cái chắc !

only_love
20-12-03, 04:47 PM
woái thiệt mi' ông này úp úp mở mở chi dzậy nói ra cho mí girls biết dzới chứ

aodaidethuong20032003
20-12-03, 05:35 PM
hi......mí người bàn gì về con gái đó hả?nói xấu là hông được đâu đó nha

chingchung198
20-12-03, 06:26 PM
hê hê hê ...định nghĩa hay thiệt ...

thaipeace
22-12-03, 01:34 PM
Nói nhỏ thôi , nói chung là không có gì , khi con trai biết đọc những bài này , tự nhiên con gái khoẻ re heng !

hyvong_lybiet
22-12-03, 05:12 PM
hì hì lo nghĩ gì choa mẹt , cứ en gòi ngủ , ngủ dậy đi online , online xong lại dzìa nhà en , en xong lại ngủ
wá sướng

Ôi , đời wả là đẹp bít bao ^_^

only_love
22-12-03, 05:41 PM
trời ơi! cuộc đời của 8 chỉ là luẩn quẩn vòng quay dzậy thui sao? chán nhỉ, hông như pé gùi. nhưng mà sống dzậy 8 hông cảm thấy rất chi là chán sao 8, cần pé giúp cho hông nè

thaipeace
24-12-03, 01:39 PM
bé tính gây sóng gió cho đời 8 sao , xin can không biết thuyền ai lật trước à nghe !

only_love
24-12-03, 08:33 PM
híc pé tốt dzậy mà toàn nghĩ gây sóng gió cho người khác là seo dzậy , đúng là bị phụ lòng tót wá mà
pé chỉ muôn giúp 8 thoát ra khỏi cai' vòng lẩn quẩn thui mè

hyvong_lybiet
26-12-03, 07:57 PM
củm ơn pé rất nhiều nhưng mà pé này
hãy lo choa thân pé chước đi chứ 8 thì .......hổng cóa gì phải lo cả , đơn giản dzì 8 chẳng phải boys mà cũng nâu girls ^_^