PDA

View Full Version : Lưu bút ngày xanh

hyvong_lybiet
28-10-03, 03:37 PM
Thật là bùn khi hôm nay ghé vào fr thấy topic happy Birthday PT bị bomb mất rồi , không bít rồi đây sẽ còn xảy ra những chuyện gì nữa khi những người ấy thích gì làm nấy chẳng cân nhắc chút gì về hành động của mình .Lúc trước fr bị hack hay bomb _do người khác làm_ mình không có ý kiến gì chỉ bùn cho fr thôi còn bây giờ lại chính tay mod fr bomb fr nữa thì thật là không còn gì để nói nữa hixhix........

htpt
23-11-03, 09:10 AM
buồn , chán nản , mệt mỏi ======> hixhix chẳng muốn làm gì nữa

chitcon289
23-11-03, 10:59 AM
Sao giống tui wa' dzậy? Sao chỉ có lúc bùn mới viết nhật ký nhỉ???

hyvong_lybiet
24-11-03, 09:40 PM
23/11

hình như cô ấy đang có sự thay đổi sau khi nhận món quà sinh nhật kèm theo lá thư mình thì phải ?
nếu đúng là thế thì thật hạnh phúc biết bao

To chitcon289 : lần sau đừng post bài vào topíc này nữa nghe

hyvong_lybiet
27-12-03, 09:50 PM
Tại sao mình cứ mãi như thế nhỉ ?
không thể cứ kéo dài mãi tình trạng này được , mình phải quyết định ngay thôi .
Nhưng bít phải lựa chọn bên nào bây giờ nhỉ ...............

thaipeace
04-01-04, 01:55 PM
Bên nào có lợi hơn thì chọn đại cho rồi , làm sớm nghỉ sớm phải không 8 !

hyvong_lybiet
21-04-04, 07:23 AM
Hôm nay là ngày khá trọng đại trong đời tôi
Tôi đã quyết định cho điều khó nói cất thành lời (qua thư ) tuy vẫn biết có thể sẽ nhận được sự phản ứng mãnh liệt từ phía người ta và có thể việc làm này của tôi sẽ khiến tôi mất người ta vĩnh viễn nhưng một khi đã quyết rồi thì tôi chấp nhận tất cả dù điều đó có tệ hại đến đâu . :totinh:

mickey
21-04-04, 12:30 PM
anh hai đang tính thổ lộ với ai à? cố lên nha anh hai. dù có thành công hay không cũng báo em gái nha. em sẽ chúc mừng hoặc sẽ chấp nhận là nguời để anh trúc giận nếu lỡ có thất bại. nói thôi chứ em biết anh hai của em cực giỏi.

hyvong_lybiet
22-04-04, 01:32 PM
cái gì có thể làm mình đã làm rồi , chỉ còn chờ xem người ta sẽ có thái độ như thế nào thôi . Hy vọng mọi chuyện sẽ tốt đẹp :(

P/S : vì không muốn ai post bài vào topic riêng này ngoài 8 nên 8 mượn quyền five đóng , mở topic này . Cảm ơn sự giúp đỡ của ông nha five

hyvong_lybiet
23-04-04, 01:09 PM
Đã 2 ngày trôi qua kể từ khi người ta nhận được thư của mình , vậy mà sao vẫn chưa thấy động tĩnh gì từ phía người ta vậy kìa ?

hyvong_lybiet
27-04-04, 06:59 AM
Tại sao , tại sao em lại không nói trực tiếp với tôi những gì em nghĩ , và tại sao mỗi lần đối diện với em tôi lại không thể nói được những gì cần phải nói . Em đang lưỡng lự, điều đó tôi hiểu được vì tôi biết em sẽ thấy bất ngờ và khó xử khi nhận được thư ngỏ một cách đột ngột từ tôi . Tôi biết mình không thể vội vã được và tôi sẽ chờ , sẽ đợi đến một ngày nào đó em hiểu được tình cảm tôi dành cho em và chấp nhận tình cảm của tôi .

P/S : hiện tôi đang tập trung cho công việc riêng nên thời gian lên online là rất ít , nếu ai cần giúp đỡ hay có gì thông báo đến tôi xin hãy gọi theo số ĐT tôi để dưới phần chữ kí . Thân !

hyvong_lybiet
29-04-04, 01:27 PM
em có biết lúc nhận được hồi âm của em , anh buồn lắm không . Tuy anh vẫn biết một khi anh bày tỏ với em em sẽ bất ngờ và khó xử nhưng sao em lại nói rằng từ trước tới nay chưa có tình cảm gì với anh trong lúc anh luôn cảm nhận được những tình cảm _tuy rất mơ hồ_ em dành cho anh . Tại sao lại như thế hở em ? phải chăng vì quá bất ngờ nên em đã nói không thật với lòng mình ????? Có phải thế chăng ?????????

hyvong_lybiet
06-05-04, 06:42 AM
từ khi anh quyết định ngỏ lời cùng em ,thì anh mới hiểu hết tình cảm anh dành cho em như thế nào khi những tình cảm trong lòng anh đang sống dậy khiến anh chẳng có phút giây bình yên . Hôm nay anh mơ thấy em đang đùa vui với ai kia mà lòng anh nhói đau tưởng chừng có thể chết đi được .Tuy anh biết đó chỉ là một giấc mơ như bao giấc mơ khác rồi cũng sẽ tan biến nhưng anh không khỏi phập phồng lo sợ , sợ rằng một ngày kia giấc mơ đó sẽ thành hiện thực và anh sẽ mất em mãi mãi . Anh không biết đến lúc đó anh sẽ ra sao khi không thể nào có được em bên đời ....................

five
20-05-04, 06:11 AM
Ngày qua ngày tiếp nối qua đi
tôi đang sống với tháng ngày tẻ nhạt
đời còn gì khi Mục Đích Sống không còn nữa
Có còn chăng chuỗi ngày tháng não nề

tôi chẳng hiểu mình đang gượng sống hay đang tự giết chết mình trong thời gian qua , em có hiểu chăng một khi niềm hy vọng tan biến thì đời người cũng như con tàu mất phương hướng chẳng biết trôi về đâu giữa biển cả mênh mông . Tôi chẳng oán trách em mà chỉ trách mình đã biết rằng không thể thế sao lại còn mơ mộng làm gì để bây giờ phải ............................. :(

P/S :xin lỗi ông five vì đã mượn nick ông post bài mà không hỏi trước .