PDA

View Full Version : Khoản cách trong tình yêu

Guest_thaonguyen
10-12-02, 06:31 PM
Tôi lần đầu tiên vào tham quan trang web của các bạn và cũng là lần đầu tiên tôi được biết nhiều về tác hại cũng như những nỗi niềm của những nạn nhân của nàng tiên nâu này. Hẹn lần sau tôi sẽ vào tham quan tiếp và tôi sẽ chuẩn bị thật nhiều câu hỏi để nhờ các bạn giải đáp đấy! :o

Bạn thân
11-12-02, 07:58 AM
Rất hân hạnh được sự ghé thăm của bạn đối với trang web. Chúng tôi sẽ trả lời tất cả, tất cả những gì bạn thắc mắc trong thời gian sớm nhất.
Chúc bạn may mắn và mạnh khoẻ

killer
11-12-02, 12:19 PM
rat cam on ban da ghe tham . va rat han hanh khi ban tham gia ! chung toi se tra loi cho ban tat ca nhung cau hoi trong thoi gian gan nhat ( neu co the) ihihih

Romeo
18-12-02, 10:49 AM
:D .... Thảo Nguyên ơi ! Bạn hãy quay trở lại với trang WEB này nha .... Ro và các bạn ở đây luôn sẵn sàng giúp đỡ bạn tất cả mọi chuyện đấy ....!! :) Thân.....!!

chiminhanh
14-03-03, 11:08 AM
trùi, ThaoNguyen đi đâu mất tiu gùi??? Ở đây ko chỉ có mày râu, còn có mày ko râu, còn có chiminhanh nữa nè! :huh:

thamtunet
18-03-03, 07:47 PM
Hic CMA ko có lông mày hẻ, thế sao anh BT rước dzề lèm dzợ nhỉ

hyvong_lybiet
18-03-03, 08:04 PM
TTN ơi ,TTN biết tại seo BT lại rước CMA zề làm zợ hông
Tại BT thiếu nợ CMA nên BT chọn cách cưới CMA để khỏi trả nợ ấy mà

KST
18-03-03, 08:11 PM
<---- hic hic ... Sụp đổ hình tượng dzìa chiminhanh &#33;&#33;&#33; <_<

nhocthuytien
19-03-03, 12:40 AM
có gì mà sụp đổ hình tượng đâu áh KST.. trong cuộc sống trước giờ vẫn có những trường hợp như thế này mà.. mà cái này thì cũng không phải CMA nói, do hyvong_lybiet nói.. chừng nào nhân vật chính nói mới đáng tin àh

nhocthuytien
19-03-03, 12:41 AM
có gì mà sụp đổ hình tượng đâu áh KST.. trong cuộc sống trước giờ vẫn có những trường hợp như thế này mà.. mà cái này thì cũng không phải CMA nói, do hyvong_lybiet nói.. chừng nào nhân vật chính nói mới đáng tin àh

thamtunet
19-03-03, 01:28 PM
Hổng biết CMA đi đâu mà mâý hôm nay hông thấy ghé nhỉ ? Hay là anh BT bị lạc nên dzợ bé dzợ lớn đi tỉm cả rùi , ai mà làm dzợ ổng thì khổ thiệt nghen :P