PDA

View Full Version : Mong Admin doc bai nay.

terry_nghiem
09-11-03, 04:43 PM
Chao Admin. toi thuc su bat ngo va co an tuong voi trang web cau Admin. Vi toi co y dinh lam trang WEb va fỏum nay lau lam roi. tu luc toi con hoc nam 1. Nhung Cac ban da lam trang web nay roi. truoc day toi khong biet . nhung tu khi toi xin duoc free host o Vntoday. toi di tim tu lieu va thay duoc Website cua cac ban. Vay nay toi mong cac ban hay thuong xuyen phat trien cua trang WEb cua cac ban.
Chuc Cac ban vui khoe vatiep tuc dua Website nay phat trien manh va la san choi lanh manh.

SuperAdmin
12-11-03, 07:28 PM
Cảm ơn anh rất nhiều ! Mình sẽ cố gắng phát triển hơn nữa ! Anh đã có ý tưởng làm trang web và forum tương tự ! Sao anh không cùng chúng tôi phát triển cái đã có ! Mong nhận được sự cộng tác của anh để cho website của chúng ta ngày càng phát triển hơn nữa

be_bi32
13-11-03, 05:48 PM
chào bạn!
mình không biết động lực nào thôi thúc bạn lập một trang web tương tự như trang web này nhưng mình tin rằng dù với động lực nào thì cũng nhằm vào mục đích tốt ,mình tham gia diễn đàn này chưa lâu nhưng mình đã tìm được từ nơi đây nhiều niềm vui và cũng hy vọng bạn sẽ có được nhiều niềm vui và học hỏi được nhiều điều khi trở thành thành viên của web.
mình cũng rất vui được làm bạn với bạn YIM của mình la: be_bi32@yahoo.com

Romeo
14-11-03, 10:22 AM
Mình cũng rất cảm ơn các bạn đã tham gia và giúp lão ADMIN phát triển các hoạt động cũng như phát triển trang WEB này..chúng tôi rất cần sự đóng góp và hổ trợ về mọi mặt của các bạn .. Chào thân ái và đoàn kết

lenguyentaimy
23-11-03, 10:28 PM
mấy ông anh sao rồi ... ADMINQUOCHUY trở lại đây.. cho hỏi thăm các bác

Universe
24-11-03, 08:24 AM
Uhm, hợp tác chặt chẽ và vui vẻ nha. Tôi tin rằng site này sẽ phát triển thật vững mạnh. Dù gì đi nữa nó cũng là site đầu tiên trong nước nói về vấn đề "hot" của xã hội. Cố gắng lên nhé admin, chúng tôi sẽ hổ trợ cho anh.

chitcon289
24-11-03, 03:16 PM
mấy ông anh sao rồi ... ADMINQUOCHUY trở lại đây.. cho hỏi thăm các bác ~lenguyentaimy~
Ông anh chơi trò gì vậy cà ??? :'m

thaipeace
15-12-03, 03:41 PM
Nói không cũng không được gì đâu , chúng ta nên hành động . Ví dụ như siêng đi họp một tí để biết được chuyện trong web , hay để nhìn mặt anh admin đẹp trai đó !!

phamdungchi
02-09-04, 10:19 PM
Originally posted by thaipeace@Dec 15 2003, 03:41 PM
Nói không cũng không được gì đâu , chúng ta nên hành động . Ví dụ như siêng đi họp một tí để biết được chuyện trong web , hay để nhìn mặt anh admin đẹp trai đó !!
Ý kiến của Thai peace thật tuyệt vời