PDA

View Full Version : Nhật ký online theo thời gian

SuperAdmin
11-11-03, 09:28 PM
Ngày hôm nay Admin đưa ra một quyết định khá táo bạo và cũng rất khó khăn ! Kể từ hôm nay admin sẽ bỏ thuốc lá, không uống cafe và nhậu nhẹt nữa. Mọi người ai cũng cho rằng không thể nào admin làm được. Nhưng admin tin vào mình rất nhiều.

Ngày 11/11/2003

Từ sáng cho đến lúc này là 9h21 phút : BT không đụng đến một điếu thuốc nào. Thật là khó chịu, công nhận không tập trung làm được gì hết ! Nhưng không sao ! Với phương châm : một ngày nữa đã trôi qua, một ngày nữa ta không đụng đến thuốc lá và chất gây kích thích ! Ma túy ta đã bỏ được chẳng lẽ chịu thất bại với thuốc lá .... hay sao ! Dầu biết rằng việc này tương đối khó khăn nên admin mong các bạn giúp đỡ admin trong vòng 1 tuầu đầu.

To mọi người : Trong thời gian cai nghiện 1 tuần admin sẽ từ chối tất cả các cuộc hẹn với các bạn ! Nếu lỡ có hẹn mà admin đi không được admin mong các bạn bỏ qua và thông cảm cho admin.

To : kesitinh : thử xem nhé admin đã nói lần này admin quyết tâm đến cao độ luôn mà
To : be_bi32 : Anh nghĩ anh sẽ không làm cho Bi thất vọng khi Bi tin rằng anh sẽ bỏ được những thứ đó đâu
To : Catbuitinhdoi : Thế là bạn mất đi một chiến hữu rồi nhé ! Thành thật chia buồn với bạn.
To Quang Huy : Thế là em có thêm một chiến hữu trong các cuộc họp room lần sau rồi nhé :'b only Cocacola :'i
To : .... & ....

chitcon289
12-11-03, 08:46 AM
Clap clap, vỗ tay khen admin ne` ba`kon ơi :'b Điều đó sẽ thật dễ dàng mà ... Cố lên admin !!! :'k

SuperAdmin
12-11-03, 10:29 AM
Lúc này là 10 sáng ! Hùm !Từ sáng đến giờ ... thấy kỳ quá ! Nhưng không sao ! Quyết tâm không đụng đến nó ! Một ngày nữa sẽ trôi qua mà !

người ta
12-11-03, 11:35 AM
Gắng lên đi anh ! cố lên nào ! mọi người vào ủng hộ ảnh đi chứ ! quyết tâm anh 2 nhé ! :'b

be_bi32
12-11-03, 11:39 AM
ADMIN đừng làm BI thất vọng nha !

catbuitinhdoi
12-11-03, 12:57 PM
mô phật , lạy thánh Ala cứu con dzới Bt mè kô hút htuốc nhậu nhẹt thì còn gì BT nữa , tối Cn xuống chỗ CB ăn lẩu dê nhe cu http://c.1asphost.com/duykhanh/ngauwe.gif

SuperAdmin
12-11-03, 04:51 PM
Ăn thì có thể ! Còn uống thì nerver !

quanghuy09
12-11-03, 07:44 PM
Hoan hô admin! những gì mà admin nói tuy chưa thể đánh giá được là có thật hay không, nhưng đây quả là một chuyện đáng mừng và một lần nữa cho thấy ý chí của admin nhà ta. Anh hãy cố lên! hãy làm gương cho tất cả các thành viên trong đại gia đình heroin nhà ta, và qua chuyện này quanghuy09 cũng khẩn thiết mong là các thành viên trong chúng ta nên từ bỏ thuốc lá và hạn chế tối đa chuyện nhậu nhẹc. Tuy có thể chuyện này hơi khó với mọi người, nhưng Huy nghĩ chỉ cần có một quyết tâm là có thể làm được. Mong mọi người hãy cố gắn!

người ta
13-11-03, 10:10 AM
Originally posted by catbuitinhdoi@Nov 12 2003, 12:57 PM
mô phật , lạy thánh Ala cứu con dzới Bt mè kô hút htuốc nhậu nhẹt thì còn gì BT nữa , tối Cn xuống chỗ CB ăn lẩu dê nhe cu http://c.1asphost.com/duykhanh/ngauwe.gif
Chời ! admin vừa định tu thì có sự cám dỗ xuất hiện gòi . Anh CB còn nặng duyên trần quá , Amen ! :'m

hoatigon
13-11-03, 02:30 PM
hoatigon luôn ủng hộ tinh thần admin, hoatigon biết ban đầu rất khó cho admin....nhưng hãy tin ở chính mình đi nhé tigon tin anh làm được điều đó mà...nếu anh cảm thây mỗi khi muốn hút một điếu thuốc thì hoatigon nghĩ anh hãy dùng một thanh kẹo cao su di...nếu không có thì tới hoatigon cho không biếu không nè...hiihihiih

vanda307
13-11-03, 08:58 PM
Mọi người trong diễn đàn đang ủng hộ admin đó. Cố gắng lên nha admin. Mình cũng đã từng hút thuốc nhưng bỏ lâu rồi (từ khi còn học cấp II lận). Hy vọng admin thực hiện được quyết tâm của mình.

duy_83
13-11-03, 10:20 PM
neu ma duoc nhu dzay thi minh chuc mung admin nha, bo thuoc la la dung rui thuoc la ko tot dau,dung ko admin

phamdungchi
13-11-03, 11:13 PM
BT bỏ thuốc lá thật hay quá ta ! Hãy để tiền hút thuốc mỗi ngày lại, kỳ họp room tới mang ra mua kẹo cho mọi thành viên cùng hưởng chút thành quả của ADMIN nha !

catbuitinhdoi
14-11-03, 07:37 AM
Hum nay CB tuyên bố nghỉ chơi với chiến hữu BT, CB kô có bạn gà mái như dzậy.KST ơi ,Zenki ơi nghỉ chơi BT đi anh Bt chúng ta wen kô phải dzậy, hứ vì 1 lời hứa với con gái mè ra nông nỗi dzậy thịt là mất mặt nam nhi

Romeo
14-11-03, 08:49 AM
Originally posted by admin@Nov 11 2003, 02:28 PM
Ngày hôm nay Admin đưa ra một quyết định khá táo bạo và cũng rất khó khăn ! Kể từ hôm nay admin sẽ bỏ thuốc lá, không uống cafe và nhậu nhẹt nữa. Mọi người ai cũng cho rằng không thể nào admin làm được. Nhưng admin tin vào mình rất nhiều.

Ngày 11/11/2003

Từ sáng cho đến lúc này là 9h21 phút : BT không đụng đến một điếu thuốc nào. Thật là khó chịu, công nhận không tập trung làm được gì hết ! Nhưng không sao ! Với phương châm : một ngày nữa đã trôi qua, một ngày nữa ta không đụng đến thuốc lá và chất gây kích thích ! Ma túy ta đã bỏ được chẳng lẽ chịu thất bại với thuốc lá .... hay sao ! Dầu biết rằng việc này tương đối khó khăn nên admin mong các bạn giúp đỡ admin trong vòng 1 tuầu đầu.

To mọi người : Trong thời gian cai nghiện 1 tuần admin sẽ từ chối tất cả các cuộc hẹn với các bạn ! Nếu lỡ có hẹn mà admin đi không được admin mong các bạn bỏ qua và thông cảm cho admin.

To : kesitinh : thử xem nhé admin đã nói lần này admin quyết tâm đến cao độ luôn mà
To : be_bi32 : Anh nghĩ anh sẽ không làm cho Bi thất vọng khi Bi tin rằng anh sẽ bỏ được những thứ đó đâu
To : Catbuitinhdoi : Thế là bạn mất đi một chiến hữu rồi nhé ! Thành thật chia buồn với bạn.
To Quang Huy : Thế là em có thêm một chiến hữu trong các cuộc họp room lần sau rồi nhé :'b only Cocacola :'i
:'b Chời ơi ! Sống không cà_phê thuốc lá như RO và các bạn khác không phải là khỏe hơn á....! Lão ADMIN và các bạn khác nếu bỏ được các thứ vô bổ ấy...thì cuộc sống của chúng ta sẽ có ý nghĩa hơn đấy !
Nhớ nha....lão ADMIN và các bạn đã hứa thì phải làm..người lớn mà hứa lèo là sún răng đó à nha!

SuperAdmin
14-11-03, 09:47 AM
Originally posted by catbuitinhdoi@Nov 14 2003, 12:37 AM
Hum nay CB tuyên bố nghỉ chơi với chiến hữu BT, CB kô có bạn gà mái như dzậy.KST ơi ,Zenki ơi nghỉ chơi BT đi anh Bt chúng ta wen kô phải dzậy, hứ vì 1 lời hứa với con gái mè ra nông nỗi dzậy thịt là mất mặt nam nhi
Sai lầm vẫn là CBTĐ ! BT đâu có hứa với một người con gái nào đâu ! Chẳng qua BT thấy nếu dính những thứ đó chẳng có lợi cho sức khoẻ. Vã lại một người đứng đầu diễn đàn mà luôn luôn say xĩn thì thử hỏi uy tín của diễn đàn có bị giảm sút hay không ! Những gì tốt chúng ta nên phát huy chứ ! Dù không còn nhậu nhẹt như trước nhưng các cuộc họp mặt của diễn đàn BT vẫn luôn tham gia đầy đủ mà ! BT mãi là bạn thân của các bạn mà! Đừng nói vậy nhé ! Mất uy tín của BT hết CB nhá ! Vãn lại CB biết rồi mà ! :) :'m :'b My lover is heroin-aids.com and all members of forum :'i

Kent
14-11-03, 10:34 AM
To Adim:
Trai thanh nien thoi nay phai chu tam vao khoa hoc ky thuat va tien bo cua the gioi, cung nhu phai co gang gop suc xay dung gia dinh-dan toc va dat nuoc. Ban than phai tot do la chuyen co ban duong nhien....Adim la nguoi co trinh do thi duong nhien cung de nhan thay y thuc trach nhiem cua minh...ban da mot lan sai lon de buoc ra...that su cung hoi dang hoan nghenh trong su co gang vuot buc do..nhung nay ban lai con vuon van voi nhung su dam me nho (nhau nhec va thuoc la) thi ban la nguoi rat la do ...mong rang cuoc song sau nay cua ban, se la nhung chuoi ngay cong hien va vut len nhung nguoi ban dang trong chuoi sa da.
Than ai

zenki
14-11-03, 04:30 PM
zen ủng hộ BT cả hai tay luôn , nếu bỏ được thì nên bỏ , mà người hứa với con gái bỏ rượu bia có lẽ không phải là BT đâu mà là zenki nè , không phải người ta ép , nhưng thử nghĩ xem có người con gái nào lại thích bạn trai của mình dùng bia dùng rượu trên tay lúc nào cũng phì phò điếu thuốc không ? Cho nên zenki đã tự hứa với người bạn gái mình sẽ bỏ nó . Mọi người nghĩ sao cũng được nếu sau này mọi người có đi đâu mà uống ruợu bia thì zenki với BT xin được miễn khoản đó nha , chủ ýêu lá dzui thôi mà fải không , cho nên đừng wan trọng chuyện uống hay không quá

quanghuy09
15-11-03, 08:14 PM
Nếu mà ai chưa đi dự sinh nhật của QH09 thì có thể không tin, admin từ đầu đến cuối buổi tiệc không đụng đến một giọt beer không hút một điếu thuốc lá. Hic hic QH09 còn không tin nữa nói chi các bạn, thế là từ nay admin sẽ là người khác một người để mọi người học tập...

hnkvmt
16-11-03, 02:53 PM
hoan hô admin
hihi... dzậy là từ nay ... quĩ cảu diễn đàn sẽ tăng thêm chút ít nhờ "tiền thuốc" của admin đấy ,hehe ...
ủng hộ admin hai tay hay cẳng lun !

catbuitinhdoi
16-11-03, 05:03 PM
cu.c ta cu.c tác, hết nói nỗi
Khói thuốc trắng ly caphe càng thêm đắng........
Đêm nay uống để ta say, say thật say để quên hết nhọc nhằn, đêm này ta cố tìm say..........

dacuoi
16-11-03, 06:40 PM
Goi Admin!!!!!!!!!
Neu bat chot ban khong con nghi luc de buoc tiep
Hay nhin sang hai ben, luon co nhung nguoi ban san sang dua tay don ban
Co gang len Bt nhe! Ban se lam duoc dieu do ma!

SuperAdmin
17-11-03, 06:56 PM
To : dacuoi : Bạn ui ! Làm ơn post tiếng Việt có dấu trong diễn đàn nhé ! nếu không các mod sẽ del bài viết của bạn rồi bạn lại giận mình nữa ! hic hic !

To all mod : Làm ơn đừng xóa bài viết nào phạm quy của dacuoi nhé ! bạn ấy mới tham gia nên chưa rành lắm ! Chúng ta có thể nhắc nhở sau các bạn nhé ! Cảm ơn nhiều !

NoMoreLove
18-11-03, 12:09 AM
Bộ dacuoi là gì đặc biệt của admin hay sao mà quan tâm dữ vậy cà :-) Nếu phạm luật thì phải nắc nhở và có thể del bài viết vài lần cho nhớ chứ !!!

con_nhoc_ngay_xua
26-11-03, 09:11 PM
con nhóc thử dụ admin di nhậu rùi . từ chối liền . đi ăn thì đi chứ uống thì tuyệt đối ko. hay thế chứ . để xem họp room có vi phạm ko nhe ?
P/s : ông cát bụi đừng có đứng ngoài khiêu khích nữa coi chừng forum biểu tình chống lại ông thì khổ đó . hic hic .

catbuitinhdoi
26-11-03, 10:41 PM
làm con trai thì phải có lập trường, vì 1 lý do nào đó mà thay đổi bản thân 1 cách gượng ép như thế thì thà chết CB tui cũng kô chịu, cả forum mún chống lại CB hẻ, cứ việc chuyện nhỏ... tới giờ đi nhậu gòi khi khác nói típ nhe

Universe
26-11-03, 10:54 PM
Vụ này tôi không dám ý kiến vì tôi cũng đốt thuốc như ... tàu hoả.

catbuitinhdoi
26-11-03, 11:48 PM
Khuyến cáo trên mỗii bao thuốc điều ghi

HUT THUOC LA CO HAI SUC KHOE <--- bạn còn mún gì nữa

con_nhoc_ngay_xua
04-12-03, 04:26 PM
biết thế mà vẫn nhào dzô . sao kì dzậy ta ?
p/s : to QH, admin ... mấy you đem tài sản cá nhân ra triễn lãm hả trùi . ai mua đồ chợ chời thì nhào dzô nghen bà kon .

five
06-12-03, 09:48 AM
ẹc ẹc ecmin đợt này mà bỏ thuốc,rịu...chéc đợt này giàu to gòi.Phỉa hong bakon

quynhmy84
25-02-04, 07:51 AM
xí nha&#33; Em hogn hút thuốc là vẫn trả lời được nó là cái gì mà, theo em đoán là điều thuốc đúng hong? Dzay thì đâu thể nói admin thất bại rùi đâu&#33; Lỡ ảnh biết trước rùi sao&#33; Không được&#33;
Admin ui, anh mà bỏ được những thứ đó thì quả là quá tuyệt luôn á&#33; Í mà sao hồi nãy còn rủ em đi uống càphê?dzi dzo đó uống nước cam hả? hihi.
Nhưng nói gì thì nói, em luôn chúc anh bỏ được những thứ độc hại đó để có một thân thể khỏe mạnh hén&#33;

nhocway
25-02-04, 08:03 AM
Âychà..nw mơi zo thoi nhung ma nghe chien cua Admin thí cũng củm đông..Nw ủng hộ Admin hết mình lun..Cố lên admin hén

SuperAdmin
15-03-04, 09:58 PM
Originally posted by toiloi@Feb 10 2004, 05:15 AM
Xin kính cẩn tặng sư huynh:

[i]THẤT BẠI</span> [/b]

Câu trả lời nè Univers :boxing: :dapdau:

stay_the_same
19-07-04, 03:48 PM
Co&#39; them mot nguoi bo? thuoc...cty thuoc la&#39; lai bi tham hut 0,01% rui`..tui&#39; xien cua? admin day^` them ...ai gap admin ...cho xin coc^&#39; che` nhe&#39;...

Chi can co niem tin va tin vao ban than la co the lam duoc tat ca+ quyet tam...

motthoidaxa
22-07-04, 08:11 PM
admin ah ...dong y la hut thuoc la co hai cho suc khoe ...vi` trong admin om o the kia ma ...con em dang khoe lam, co hai ti cung chang sao ..voi lai nhieu luc cang thang em con co dieu thuoc de tran tinh tinh than chu ..con heroin<never> em bo no xa lam roi ....co lap them tomahowk cho no cung khong duoi toi duoc em ..cai gi dung em xin ung ho chu con cai gi do dung do sai thi em xin tu y dinh doat ..du sao thi cung ung ho admin het minh ...admin bo thuoc duoc em se tang admin mot tut thuoc la ...heheheeee...cam chuyen doi thanh tien hoac hien vat khac &#33;

nguoidegan
29-07-04, 03:38 PM
Originally posted by admin@Nov 11 2003, 02:28 PM
Ngày hôm nay Admin đưa ra một quyết định khá táo bạo và cũng rất khó khăn &#33; Kể từ hôm nay admin sẽ bỏ thuốc lá, không uống cafe và nhậu nhẹt nữa. Mọi người ai cũng cho rằng không thể nào admin làm được. Nhưng admin tin vào mình rất nhiều.

Ngày 11/11/2003

Từ sáng cho đến lúc này là 9h21 phút : BT không đụng đến một điếu thuốc nào. Thật là khó chịu, công nhận không tập trung làm được gì hết &#33; Nhưng không sao &#33; Với phương châm : một ngày nữa đã trôi qua, một ngày nữa ta không đụng đến thuốc lá và chất gây kích thích &#33; Ma túy ta đã bỏ được chẳng lẽ chịu thất bại với thuốc lá .... hay sao &#33; Dầu biết rằng việc này tương đối khó khăn nên admin mong các bạn giúp đỡ admin trong vòng 1 tuầu đầu.

To mọi người : Trong thời gian cai nghiện 1 tuần admin sẽ từ chối tất cả các cuộc hẹn với các bạn &#33; Nếu lỡ có hẹn mà admin đi không được admin mong các bạn bỏ qua và thông cảm cho admin.

To : Catbuitinhdoi : Thế là bạn mất đi một chiến hữu rồi nhé &#33; Thành thật chia buồn với bạn.
To Quang Huy : Thế là em có thêm một chiến hữu trong các cuộc họp room lần sau rồi nhé :&#39;b only Cocacola :&#39;i
Anh Khoa&#33; em la thanh vien moi&#33;(linh nhap ngu)

De khich le anh co gang bo thuoc la em tang anh cau nay nhe&#33;

" Duong di kho khong phai vi ngan song cach nui ma kho vi long nguoi ngai nui e song&#33;"

CHuc anh thanh cong&#33;
(bat mi em cung tung hut thuoc va gio em bo duoc 2 nam roi anh a&#33; :dapdau: )

songduoimo
01-03-05, 10:17 PM
minh biết trang web này lâu ruio nhung bi gio moi vo day
minh cung dang nghien thuoc nang day
ADMIN oi giup tui cai thuoc duoc chu .
nhieu khi dang hut thuoc ma thay dang cả luoi không biết bao gio mình moi từ bỏ được nó đây

dabac
03-03-05, 11:53 AM
bỏ hút thuốc được hay không là do nghị lực của bạn của chính bản thân mình chứ không phải do ai giúp thì bạn sẽ cai đựoc đâu, đó chỉ là một phần nhỏ thôi,còn nghị lực của bạn là chính đó.
Cố gắng lên bạn nhé