PDA

View Full Version : cho tui hoi chut nhe!!!

nghiaquan3485
12-11-03, 07:55 PM
admin ơi cho mình hỏi muốn post một bài viết lên diễn đàn thì làm sao.còn muốn chỉnh sửa bài viết thì làm sao?

quanghuy09
12-11-03, 08:19 PM
Thay mặt admin mình xin trả lời bạn nhé!
Ui ! nếu Huy không lầm thì bạn đã post bài rồi đó hì hì, còn về chuyện chỉnh sửa bài viết của bạn thì bạn hãy vào nhấn vào edit phía dưới góc trái của bài post của bạn đó. Một vài điều trao đổi cùng bạn ! Thân

hyvong_lybiet
10-12-03, 06:00 PM
Tưởng gì chứ hoá ra là
Anh chàng này hỏi một câu nhẹ nhàng

hnkvmt
13-12-03, 09:17 PM
hì ,không có gì quan trọng hết bà con ạ !
đây là vấn đề chung của những member mới mà !Tại sao diễn đàn không lập ra một forum nhỏ để trao đổi thêm về vấn đề Hướng dẫn post bài cho member mới nhỉ ?

thaipeace
15-12-03, 02:56 PM
Đúng rồi đó , Thái nhớ hồi đó , mình mới vào cũng chẳng biết gì hết , đánh liều mail hỏi thám tử net , ổng chỉ thật tận tình , nhưng nói thật , ổng chỉ cái gì Thái đọc mà hiểu là chết liền đó !

slimblink182
29-02-04, 09:50 PM
Cho mi`nh hỏi là làm cách nào để có tiền và đố chơi , nếu có thì mua ở đâu vậy bạn ??
Còn nữa mình muốn nghe rap của Vn nhưng ko biết phải tìm ở đâu , trong diễn đàn này có ko vậy???

SuperAdmin
29-02-04, 10:25 PM
Có ! Bạn vào từng forum có chủ đề bên ngoài ! Nơi chuyên mục giải trí đó bạn ! Thân !

noname
16-05-04, 02:57 AM
Thực ra cái vụ sửa bài viết mới biết đến diễn đàn là gì thì ai cũng chưa biết và từng nhiều lần lúng túng không biết hỏi ai, vấn đề ở đây là cái chữ edit chưa việt hóa nên muốn biết nó có ý nghĩa gì dùng cho việc gì vẫn còn hơi mệt.