PDA

View Full Version : Chúc mừng giáng sinh .....!!!!!

Romeo
16-12-02, 06:56 PM
:lol: Chúc các bạn giáng sinh dzui dze .... chúc những điều ước của bạn trở thành hiện thực nha .... và Ro cũng chúc các bạn dzui dze cạnh người thân "IU" của mình nữa ..... :rolleyes:

Bạn thân
17-12-02, 07:17 AM
Thui bạn thân tui đây cũng xin chúc RO nè : Một năm mới, một tuổi mới, nhiều bạn mới, nhiều hiểu biết mới và một lời chúc cũ sì "sinh nhật hạnh phúc bên cạnh người yêu, noel ấm áp bên tất cả mọi người". :blink:

Romeo
18-12-02, 10:23 AM
:) RO cũng xin chúc anh "Bạn Thân" một NOEL dzui dzẽ và tràn đầy hạnh phúc trong tình thân của bạn bè và trong vòng tay ấm áp của ngươì IU ... :D

hnkvmt
31-12-02, 11:50 PM
:lol: hehe .. ai cũng chúc nhau dzui dzẻ bên cạnh người iu cả ,còn tui chửa có ai ------&#62; ở không seo? <_<
nhưng dù sao cũng cảm ơn những lời chúc tốt lành ,chúc tất cả những lời chúc ấy sẽ thành hiện thực :wub:

Romeo
02-01-03, 12:42 PM
:) Thôi bây giờ wa đợt giáng sinh rồ ....sắp đến năm mới ...RO cung xin chúc : tất cả mọi người trên trái đất này ....một năm mới :
" Tràn đầy hạnh phúc ...
Tiền vô đầy túi ...
Tình vào đầy tim ... "

Chơi thêm tiếng anh luôn :
:) HAPPY NEW YEAR ...I wish all of you with best wishes .....&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;

hnkvmt
14-01-03, 09:56 PM
tui xin kính chúc bà con ai cũng sức khoẻ dồi dào (sức khoẻ = &#036;&#036; mà lị ,hehe ),tiền dzô ào ào ---&#62; post bài thật nhìu vào ,nhen :lol:
good luck for everyone