PDA

View Full Version : lời tỏ tình đầu tiên cho mối tình cuối cùng

only_love
22-11-03, 03:38 PM
tuy nhìu lần em cố tình bướng bỉnh làm ngơ trước những lời tỏ tình của anh nhưng trong lòng em đã có cảm tình với anh. em ko biết đó có phải là tình cảm chân thật wa mạng ko nữa. nhưng nhiều lần nói chuyện với anh em cảm thấy rất vui.
nhưng khi biết về anh wá nhìu, em mới biết được một sự thật là anh đã lừa dối em.và có lẻ đây chính là mối tình đầu tiên cũng là mối tình cuối cùng trên mạng của em.

Universe
22-11-03, 06:03 PM
Sao mà buồn quá vậy Bạn. Lần đầu tiên mình nghe nói tình cảm vượt ... "đường truyển" như vậy đó.

Nhưng thôi, Bạn đừng buồn nữa. Mình tin rồi niềm vui sẽ đến với Bạn thôi mà. Hãy vui lên để tận hưởng cuộc đời Bạn nhé.

only_love
22-11-03, 07:37 PM
chu choa, cám ơn nha........................dĩ nhiên mình con iu đời lém chứ ko như mấy người thất tình hàng loạt kia đâu.
ay mà bạn tên gì dzậy hen? có thể cho mình biết được ko dzậy.

tinhyeulunglinh85
22-11-03, 09:32 PM
không biết những ai không iu wa mạng thì có suy nghỉ thssf nào nhỉ? Cô bé nào vớ vẩn uh. Uh củng có thể lắm chứ? TYLL đat từng như thsss và TYLLL nghỉ rằng không chỉ một mình TYLL và bạn mà còn có rất nhiều người khác củng rơi vào hoàn cảnh tương tụ như vậy,
TYLL củng đả từng được cười nhiêug nhất và củng được khóc nhiều nhất khi wen với mối tình wa mạng.Thơig gian đợi mòn mỏi đén ngày gặp nhau củng đả tới , 1,5 năm đen bây giwò TYLL củng rất là vui vẻ, Nhưng cái gì củng có mặt trái của nó, Trước đây tình cảm của TYLL dành cho họ bao nhiêu thì bây giơg gặp nhau nó lại chuyển sang một hueowngs mới lag tình bạn. Chính TYLL củng không hiểu mình sao lại thế cả. Cghỉ biết nói lời xin lổi, xin lổi tình iu đàu tiên của mình

only_love
23-11-03, 09:54 AM
khi mà đã iu wa mạng chắc hẳn suy nghĩ còn bồng bột lém...........cũng như only_love đã từng......................

Universe
23-11-03, 02:17 PM
Cũng có những tình yêu chân thật qua mạng, cũng có những trường hợp lừa dối nhằm trục lợi cho bản thân.

Báo CATP cũng đã cảnh báo nhiều trường hợp mất xe, mất ĐTDD từ những cuộc tình ... "ảo". Hẹn gặp nhau uống nước rồi ... "chôm chỉa" đồ của người ta.

Nhưng nói chung, cho dù là trên mạng hay ngoài đời thật các Bạn cũng phải nên hết sức cẩn thật với những người mới quen biết.

chitcon289
23-11-03, 03:38 PM
Hình như ai đã từng biết đến chat, đến web, net thì đều thế cả, một lần thất vọng ...

Universe
24-11-03, 12:19 PM
Hi hi, cái này thì chưa chắc à nha. Mình biết đến máy tính từ hồi còn sài DOS, chưa có Windows. Biết đến NET từ khi World Wide Web mới xuất hiện mà có bị lâm vào tình cảnh ... "lâm ly bi đát" thế này bao giờ đâu. (^_^).

only_love
24-11-03, 01:18 PM
ai chưa từng trải rồi củng sẽ có một lần thất vọng thui mà,đúng là ai từng đi chát cũng sẽ từng trải thôi.

Universe
24-11-03, 01:42 PM
Các Bạn đã nói rồi chắc U không lâm vào tình cảnh đó nữa đâu. (nhưng biết đâu được (~_~). Người tính sao bằng ... trời tính. (^_^).

only_love
24-11-03, 04:26 PM
ai mà biết được , lỡ ông trời muôn' U phải bị 1 lần thì seo....ko ai đoán trước được đâu..........có câu NGƯỜI TÍNH ĐÂU BẰNG TRỜI TÍNH. vì dzậy U nên chuẩn bị tâm lý đi là vừa.he..................he :'b

Universe
24-11-03, 05:06 PM
Hú hồn... Chắc phải chuẩn bị tâm lý trước như lời only_love nói quá. Biết đâu tối nay dang chat với một cô nàng nào đó tự nhiên ... buum, hix. Thế là toi đời "xuân"...

only_love
26-11-03, 01:49 PM
ừa chuẩn bị tâm lí đi là vừa, mà U có cần only_love giúp ko đấy.tui có kinh nghiệm mấy chiện nì lém................nếu cần giúp cứ kiu tui nha, chỉ tốn chầu kem thui(he...he)

babybigmouse
30-11-03, 10:22 PM
Tình yêu trên mạng không có gì xấu cả. Baby cũng giống bạn nè, cũng đã từng chat, từng nhớ, từng thương và từng yêu một người trên mạng. Nhưng có điều baby và anh ấy không cùng Tôn giáo cho nên đã khiền 2 đứa mỗi đứa mỗi nơi.

quanghuy09
30-11-03, 11:14 PM
Originally posted by only_love@Nov 22 2003, 03:38 PM
tuy nhìu lần em cố tình bướng bỉnh làm ngơ trước những lời tỏ tình của anh nhưng trong lòng em đã có cảm tình với anh. em ko biết đó có phải là tình cảm chân thật wa mạng ko nữa. nhưng nhiều lần nói chuyện với anh em cảm thấy rất vui.
nhưng khi biết về anh wá nhìu, em mới biết được một sự thật là anh đã lừa dối em.và có lẻ đây chính là mối tình đầu tiên cũng là mối tình cuối cùng trên mạng của em.
Sao khi mất anh ấy rồi bạn mới nhận thấy rằng mình đã mất anh ấy, giá mà bạn trân trọng tình yêu đó khi mà anh ấy ngỏ lời thì có lẽ giờ đây mọi chuyện đã khác nhưng ở đời đâu ai biết được chữ ngờ. Mong là lần sau bạn sẽ trân trọng những tình cảm đó, để không phải hối tiếc khi tình yêu đã qua !

only_love
01-12-03, 05:49 PM
QH lai ko hiểu trong hoàn cảnh này của only_love rùi....thật ra only_love ko hề hối tiếc cho mối tình này.......(vì có sự cố).
nếu như bạn đã biết một sự thật phũ phàng về người iu của mình từng có quan hệ với người khác liệu bạn còn muốn chấp nhận cái tình yêu giả dối đó nữa ko chứ................khi bạn đã hiểu ra người đó muốn lợi dụng mình chắc hẳn bạn sẽ tránh xa.....
vì vậy only_love ko hề thấy hối tiếc mặc dù đã đặt nhầm tình cảm.
QH thử hỏi BB mà xem.

quanghuy09
01-12-03, 07:34 PM
Mọi chuyện cũng đã qua rồi hãy để nó chỉ là kỷ niệm đừng khơi lại làm gì, chỉ làm đau lòng mà thôi ...dù ai có lỗi hay không có lỗi cũng vậy. Ai cũng nhận được một bài học về tình yêu, tuy nhiên chắc chắn là có người này đau khỗ hơn người kia. Mọi chuyện rồi sẽ qua và cuộc sống lại tiếp diễn sao chúng ta cứ khơi lại làm gì, hãy nhìn vào tương lai tốt đẹp phía trước !

only_love
02-12-03, 04:35 PM
cám ơn những lời đó của quang huy nha..............