PDA

View Full Version : Tẩy chay écmin

hyvong_lybiet
02-12-03, 05:23 PM
cái lẽo écmin lâu nay mèn en tệ lậu wá nên khiến choa fr ngày một xuống dốc nên 8 wuyết định bỏ phiếu tẩy chay lẽo í khỏi chức écmin và sau đóa đưa người khác xứng đáng hơn lên nắm wền écmin , các bạn thấy ý kiến của 8 thế nào ?

Universe
02-12-03, 09:58 PM
Ý kiến hoàn toàn sai lạc ...........

Tôi không biết rằng Bạn ... nói giỡn hay nói ... chơi nhưng ý kiến đó là không đúng. Dù gì đi nữa thì admin cũng là người đầu tiên open ra DDNT này cho nên không thể nói muốn đổi là đổi được.

Đồng ý rằng đôi khi admin cũng không làm tròn trách nhiệm của mình, nhưng Bạn cứ thử nghĩ mà xem, khi mới open thì ít người, ít quan hệ. Nhưng khi đã nhiều thành viên, nhiều quan hệ thì admin là người bận rộn nhất. Trong trường hợp này thì trách nhiệm quản lý site thuộc về Super Moderator và Moderator - những thành viên được tín nhiệm và đặt nhiều trọng trách.

Một khi Bạn đã là SM - M thì Bạn phải có trách nhiệm quản lý Box của mình, làm tốt công việc của Bạn trước đã.

catbuitinhdoi
03-12-03, 12:04 AM
hìhì U mới dzô chưa bít HVLB hay đùa lắm, có lần còn dựng lên chuyện mình đã chết nữa đấy

lovely_girls_kiss
03-12-03, 05:25 PM
trời ơi, sao kỳ dzậy ne`, sao lai tẩy chay admim , tui thấy admim dzui dzẻ đó chứ

hyvong_lybiet
03-12-03, 06:50 PM
khà khà công nhận lẽo CB này nhớ dai thịt nghen

đã lâu gòi chẳng rảnh rỗi đi wậy thía mè mới ghé lại wậy tí xíu đã bị lẽo "lật tẩy" mất gòi bùn thịt.........T_T

only_love
03-12-03, 08:41 PM
seo lại tẩy chay acmin chứ dù gì có acmin mới có cái diễn đàn này.....

hyvong_lybiet
04-12-03, 06:15 PM
chời mẹc dù lè dzậy nhưng vì dạo này lẽo écmin làm en tệ lậu wá khiến fr xuống dốc trầm trọng nên 8 đành phải ga quyết định tẩy chay lẽo ấy thôi ^_^

zenki
05-12-03, 10:49 AM
Nhìn lại kết quả bình chọn đi anh bạn

Universe
05-12-03, 10:51 AM
Chính xác, kết quả bình chọn đã nói lên tất cả.

Bi giờ ai đồng ý ... tảy chay HVLB nào. Giơ tay lên...
Mà tảy ổng rồi thì DDNT buồn chết, ai chọc cho cười bi giờ.

hyvong_lybiet
05-12-03, 07:53 PM
To Zenki : kết quả đóa choa thấy pàkon đã rất nhiệt tình ủng hộ choa lẽo écmin , 8 rất dzui thay choa lẽo í , chứ hổng cóa bùn đâu ^_^

to Universe : ủa , tại seo hổng cóa 8 thì DDNT lại bùn thía hả????????????

catbuitinhdoi
05-12-03, 11:47 PM
8 ơi hỏi riêng chút nà, bé trong pic ở chữ ký 8 là ai dzậy?Xinh ghê nhìn là mún xô té xuống cầu, hehe

Universe
06-12-03, 01:05 AM
Vì 8 là "Tham mưu quân đội mà". Không có 8 thì ai tham mưu cho thiên hạ cười bi giờ.

Một ngày online vào DDNT, cười càng nhiều càng ... trẻ ra...(^_^)

người ta
06-12-03, 10:50 AM
Originally posted by catbuitinhdoi@Dec 5 2003, 11:47 PM
8 ơi hỏi riêng chút nà, bé trong pic ở chữ ký 8 là ai dzậy?Xinh ghê nhìn là mún xô té xuống cầu, hehe
Trùi ui ! seo huynh éc thía ? ngừ te xinh dzậy mờ nỡ....chẳng bít xương hoa tiếc ngọc gì hít chơn à ! :'a

hyvong_lybiet
06-12-03, 08:57 PM
Originally posted by catbuitinhdoi@Dec 5 2003, 11:47 PM
lè ai thì ông khỏi cèn bít
mè tại seo ông lại cóa ý nghĩ độc ác như dzậy hả ? con người ta cóa méc tội gì dzới ông đâu mè ông lại muốn ám sát con người ta như thía chứ , hổng tốt đâu nha ^_-

hyvong_lybiet
06-12-03, 09:00 PM
Originally posted by Universe@Dec 6 2003, 01:05 AM
Vì 8 là "Tham mưu quân đội mà". Không có 8 thì ai tham mưu cho thiên hạ cười bi giờ.

Một ngày online vào DDNT, cười càng nhiều càng ... trẻ ra...(^_^)
cóa chiện đóa nữa hẻ ? , thía mè 8 hổng bít dzì hít kìa ^_-

catbuitinhdoi
07-12-03, 12:23 AM
tại thấy dễ thương nên tui mún nựng chút thui mà 8

trungheo
07-12-03, 10:20 AM
Cứ để cho admin ở tại vị trí cũ của mình, nếu admin có làm sai thì anh em nhắc nhở, còn sai nhìu lần thì...đem ra đánh đập, đá đít...chứ đừng có dại mà cách chức admin, nếu không có admin thì chúng ta đâu còn ai để phê bình, bình lận..đánh đập he...he...
Được không ADMIN, mình bảo vệ bạn tới cùng
:'e :'m

KST
07-12-03, 02:53 PM
ò ò...ý kiến của anh Trung thật là tuyệt vời ^_^ Quyết định như vậy đi nha.....chừng nào anh Trung "bộp" lão admin thì nhớ kiu tụi em nha....giúp đỡ hết mình :D

hyvong_lybiet
07-12-03, 05:20 PM
Originally posted by catbuitinhdoi@Dec 7 2003, 12:23 AM
tại thấy dễ thương nên tui mún nựng chút thui mà 8
chời ông tưởng 8 hổng bít í đồ đen tối của ông hẻ
ai lẽo cũng nói dzậy hít gòi sau đóa lẽo ........(en cẻng) lèm người ta khổ sở cả đời