PDA

View Full Version : Thông tin đẹc biệt đây bakon!!hehehe

five
03-12-03, 09:12 PM
Bữa trước F,CHIT,BT,QH và TTN đi chơi với nhau,TTN và CC một xe nè ,QH và BT một xe nè,còn F thi đi có mình.Nhưng các bạn biết điều gì sảy ra hong,F và QH đi xe chậm lém àh,TTN chỡ CC cũng dzay nhưng hong biết sao TTN chỡ CC đi lạc mất tiu àh,trong khi CC ở TP nhưng cũng để cho TTN đi lạc, phi dzụ này F và BT đang tìm nguyên nhân đây,mà tìm mãi hong có ra àh.Bakon ai có lý dzo gi`giúp CC và TTN hong?Nói dzạy chứ CC đừng chuĩ tui hen,Tui chỉ lo cho hai người thui ha (người Miền Trung,người Miền Nam hong bít sao nữa)

thamtunet
04-12-03, 07:04 AM
ặc ặc oan wé, thật sự là đi lạc thật mè. Five này kì quá àh, có chút chuyện đi lạc mà cũng thông béo cho pà kon nữa.

Universe
04-12-03, 11:33 AM
Người TP mà đi lạc thì chắc là có nguyên do gì đây. CC đâu rồi, đính chính chuyện này đi chứ làm nhiều người ... "lo lắng" quá kìa...

người ta
04-12-03, 02:16 PM
Xí ! có gì nhận ...đại đi gòi bakon giúp cho :'b , phen này phải cưới thêm dzợ bé cho chồng hờ gòi ...hic...hic...mình hít vị trí độc tôn gòi .... :'d

chitcon289
04-12-03, 03:16 PM
Người TP mà đi lạc thì chắc là có nguyên do gì đây. CC đâu rồi, đính chính chuyện này đi chứ làm nhiều người ... "lo lắng" quá kìa...

Trui`, chỉ tại CC ít đi chơi nên hổng biết đường chứ bộ, vì đi đâu cũng phải có người chỉ đường hết ah'. Hum đó mấy người kia chạy nhanh quá trùi, CC còn bị vướng đèn đỏ nữa chứ. Đã ko chờ lại còn nói nữa !!! :'a

hyvong_lybiet
04-12-03, 06:12 PM
he he hay wá nghe , người TP lại đi lạc ngay trong thành phố của mình ha ha ha NT ơi , em mau mau chuẩn bị xách gói dzề wê cho gòi chứ khôn đơi đến lúc TTN đuổi em ga khỏi nhà thì nhục lém (có mới phụ cũ mè)

Universe
05-12-03, 11:05 AM
Hôm qua tôi cũng lạc nốt. Nếu không có hai Bạn gái kia chắc là đi về rồi.

Mỗi người chạy một nơi, tôi chưa biết đường mà mấy ông kia chạy vù vù. Không lạc mới là chuyện lạ. Nhưng cũng may là cuối cùng tìm ra mọi người.

người ta
05-12-03, 06:19 PM
Originally posted by hyvong_lybiet@Dec 4 2003, 06:12 PM
he he hay wá nghe , người TP lại đi lạc ngay trong thành phố của mình ha ha ha NT ơi , em mau mau chuẩn bị xách gói dzề wê cho gòi chứ khôn đơi đến lúc TTN đuổi em ga khỏi nhà thì nhục lém (có mới phụ cũ mè)
Trời ! 8 khuyên chí lí , em phải mau mau về wê mổ gà , mổ vịt chuẩn bị cho chồng hờ rước dzợ bé dzìa cho có chị có em . :'b

thamtunet
05-12-03, 07:02 PM
Ẩu ẩu nữa gòi,chồng mè có lấy thêm dzợ thì cũng hông tàn nhẫn đến nổi đuổi dzợ ra khỏi nhà đâu.
8 này hiểu sai cho TTN gòi, hic hic TTN thật thà và dzễ xương mè

five
05-12-03, 07:10 PM
NT ơi!chồng hờ của NT bữa nay lấy dzợ nhỏ gòi...ạc ạc,ủn ỉ...ủn ỉ

hyvong_lybiet
05-12-03, 07:46 PM
Originally posted by thamtunet@Dec 5 2003, 07:02 PM
Ẩu ẩu nữa gòi,chồng mè có lấy thêm dzợ thì cũng hông tàn nhẫn đến nổi đuổi dzợ ra khỏi nhà đâu.
8 này hiểu sai cho TTN gòi, hic hic TTN thật thà và dzễ xương mè
bít đâu khi đóa TTN còn chửi mắng NT thẹm tệ nữa chứ đừng nói lè chỉ đuổi thui đâu
NT ơi em nghe lời A2 đi lo mè chuẩn bị khăn gói dzề wê cho gòi

five
06-12-03, 09:31 AM
Tám ơi ảnh của ai mà dể sương dzạy giới siệu cho anh em đi hen...hehe

kebuidoi
06-12-03, 09:47 AM
Anh chai chở CC đi lạc hẻ, chuyện này nghiêm trọng nghen, hổng lẽ có những chuyện kì kục như vậy ta.
CC ui ! Anh TTN của em con cô đơn đấy, hihhiiiihhh

người ta
06-12-03, 10:42 AM
Originally posted by hyvong_lybiet@Dec 5 2003, 07:46 PM
bít đâu khi đóa TTN còn chửi mắng NT thẹm tệ nữa chứ đừng nói lè chỉ đuổi thui đâu
NT ơi em nghe lời A2 đi lo mè chuẩn bị khăn gói dzề wê cho gòi
Càng ngẫm càng thương cho cái phân làm dzợ cả của mình :'m

hyvong_lybiet
06-12-03, 09:09 PM
Originally posted by five@Dec 6 2003, 09:31 AM
Tám ơi ảnh của ai mà dể sương dzạy giới siệu cho anh em đi hen...hehe
cái lẽo này đúng lè tham lam xiệt mè
hôm chước đã giới thiệu choa 1 người gòi (dp118) thía mè hôm nay mới thấy tấm ảnh một người khác đã đòi giới thiệu nữa , bộ lẽo muốn bắt cá 5,6 tay hay seo thía hẻ?

hyvong_lybiet
06-12-03, 09:13 PM
Originally posted by người ta@Dec 6 2003, 10:42 AM

Càng ngẫm càng thương cho cái phân làm dzợ cả của mình :'m
suỵt A2 nói nhỏ choa nghe nè : em gái cứ chịu khó đi gòi mai mốt rước dzề xong gòi cứ đợi lúc lẽo TTN dzắng nhà em hãy choa cô ta bít thía nèo lè uy wền của người dzợ cả ^_*

five
07-12-03, 12:23 AM
TTN đây : Hic hic chuyện này hông có gì cả mè, nói oan cho bé chitcon gui`, mọi người dừng lại ởp đây nha, ok.
Mong pà kon thông cảm