PDA

View Full Version : NICK NAME

lokootin
06-12-03, 03:47 PM
Nick của mình đơn giản là tên của thần tượng mình thôi sửa chút đỉnh thui ,các bạn giới thiệu đi ! :

zip_bon
08-12-03, 10:06 AM
<=======nghe đến nick này có ai ấn tương gì không dzạ? .....hè...hè....hè

lokootin
11-12-03, 02:27 PM
Im lặng tức là hông có ấn tương gì hết trơn hehe .

zip_bon
11-12-03, 09:24 PM
hic.....nick tui đẹp dzậy mà hông có ấn tương gì dza?
( zip sẽ làm cho nó ấn tương trong nay mai ......hehehe)

ruacon
13-12-03, 12:40 PM
Ấn tượng ở chỗ em hỏng hiểu gì hít trơn????

hnkvmt
13-12-03, 02:34 PM
nick hả ?
nick của tui là hnkvmt nghĩa là
Hãy Nói Không Với Ma Tuý -- 6 chữ cái đầu ghép lại &#33;
Hay không ? hì hì ... :&#39;e

lokootin
15-12-03, 02:58 PM
Mới biết đó hổm nay thí mà hông để ý hí hí &#33;

Tử Phòng
16-12-03, 02:17 PM
Sau khi diệt HV, lập nên nhà Hán. LB hỏi quần thần, ta thắng là nhờ đâu. Kẻ a dua nói là nhờ hoàng thượng có đức. Kẻ xu nịnh nói là nhờ hoàng thượng có tài. LB cười khà khà nói, đó là do ta biét dùng người. Bày mưu tính kế trong trướng có TL, TB. Đuổi giặc bắt tướng ngoài trận tiền có HT. Vận chuyển lương thảo có TH. Tử Phòng là thần tượng của tại hạ đó

Universe
16-12-03, 04:51 PM
"Ôm hết vào lòng" ... chính là nick của mình. Không tin à, mở từ điển ra tra xem ...(^_^)

thaipeace
16-12-03, 05:37 PM
Còn mình thì khỏi phải nói , bố mẹ mình sinh ra trong thời chiến . Nên mình chính là thể hiện mơ ước của họ . Nick cảu mình cũng đầy đủ ý nghĩa Việt Anh chứ nhỉ &#33;&#33;

zip_bon
17-12-03, 12:15 AM
cha lokootin nhảm pà cố luon ta ?

ruacon
21-12-03, 12:23 PM
Nick của em la rùa con, bởi vì em làm cái gì cũng " rùa ", mà ở nhà em, em bé nhất nên hay bị gọi là nhóc con&#33; ---&#62; rùa con.
zip_bon bao nhiu tuổi mà tính tình trẻ con quá vậy chời???

lokootin
21-12-03, 04:21 PM
Có vậy mới thấy phong phú ghê luôn ,chỉ có nickmình là mang ý nghĩa của người khác thui hihi nhưng mình thích .
Zip_bon kootin gặp chưa nhỉ ?

zip_bon
27-12-03, 08:09 PM
Originally posted by ruacon@Dec 21 2003, 05:23 AM
zip_bon bao nhiu tuổi mà tính tình trẻ con quá vậy chời???
năm nay zip tròn 20 tũi :&#39;b

Zip_bon kootin gặp chưa nhỉ ?
hình như là ....................... chưa á :&#39;c

thề không yêu
27-12-03, 10:07 PM
hihi, còn nick của mình thì quá dễ hiểu luôn ha, chỉ cần nhìn chữ kí của mình bên dưới bài viết này là hiểu rồi ha.

hyvong_lybiet
27-12-03, 10:21 PM
thề không yêu để tiền ăn kẹo
sống độc thân cho con trai nó thèm ?

cầm kẹo mút ===>vờ hổng yêu ===> đỡ thấy thèm
sống độc thân <=== chẳng ma nào ưa
^_^

htpt
27-12-03, 10:29 PM
htpt ====> Hồ Thị Phương Thảo
^_^

nhậtminh
29-12-03, 09:41 PM
lâu gòi mới lấy lại được cái nick này đóa pàkon à

nhậtminh<=== chẳng cần giải thích nhỉ ^_^

vlc
03-02-04, 11:39 AM
Tui lè ma mới xin được lèm wen nhe&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&#33; :&#39;c

VLC ==> Vui Là Chính :&#39;b

haydenvoianhnheem
03-02-04, 12:34 PM
<<<<<================ nick của mình dzậy đó nhưng mà mình thì chưa đủ tuổi để nhiều em đến với anh được tại mình mới có 16 tuổi è

trangmeo1983
06-02-04, 07:48 AM
Còn mình thì đơn giản lắm.Mình tên là Trang,người ấy bảo mỗi lần mình khóc hoặc buồn thì mặt mình giống như con mèo vậy ...........hi` hi`.Không biết lúc đó mặt mình có mọc thêm mấy cái râu không nhỉ????????

lokootin
07-02-04, 01:37 AM
Ừa hen &#33; Hông bit lúc khóc bạn có thèm thịt chuột hông nhỉ ?

thề không yêu
12-03-04, 01:13 AM
^_^
sao hyvong_lybiet nói vậy, em chỉ muốn ko yêu để thời gian lên room thôi nè. sao lại nói là chẳng ma nào ưa??? hehe... quá trời ma ưa mà ko được đó

thang cao boi
05-04-04, 06:22 AM
Originally posted by thề không yêu@Mar 11 2004, 06:13 PM
^_^
sao hyvong_lybiet nói vậy, em chỉ muốn ko yêu để thời gian lên room thôi nè. sao lại nói là chẳng ma nào ưa??? hehe... quá trời ma ưa mà ko được đó
that sao minh khong tin nhu vay dau a[xin loi vi khong bit tai sao khong co dau a] :dauhang:

maybe
25-04-04, 09:54 AM
maybe là có lẽ nhưng mọi thứ chỉ có 50% mà thôi vì ko con giám tin và trút hết vào cái gì 100% vì nếu mất nửa thì sẽ lây nick là never wa :P :)

Nothingtolose
03-05-04, 07:23 AM
to Haydenvoianhnheem : chùi ui, chưa đủ tuổi vi thành niên mà yêu chi sớm vậy em trai.... :baby: :baby: :baby:

ryoko_umi
04-05-04, 11:50 PM
nick của tui thì đơn giản nhưng nghĩa ko đơn giản chút nào . đó là kế hoạch , là dự định cho tương lai của tui .
ai biết tiếng Nhật thì sẽ hiểu . ryoko : hành trình , chuyến du lịch : umi : đại dương . tui muốn nhớn thêm 1 chút nữa sẽ thực hiện cái kiếp lữ hành của mình ( nghe hơi bị điên rồ nhỉ ??&#33;&#33; ^_^ )
còn lúc trước tui lấy nick là diêm vương tinh vì Thiên tinh của tui là sao diêm vương . ryoko_umi và diêm vương tinh là 1 . ;-))

nubatuoc_ktntn
08-05-04, 12:18 AM
:) còn nick của tôi dễ nhận ra lắm."nữ bá tước "là chức danh tôi rất thích.còn là bộ truyện tranh tôi thích nữa."kẻ thù của nàng tiên nâu"thì chắc không phải giải thích nữa hả.đấy là kẻ thù "bất cộng đái thiên của tôi đấy :angry:

NOTNICKNAME
09-05-04, 05:49 AM
[b][i][color=blue][/color
HI CHAO CAC BAN MINH LAY NICK TRONG NAY LA "NOTNICKNAME" CO NGHIA LA KO CAN TOI NICK DA TO RO LA HAY SONG THAT VOI CHINH BAN THAN MINH NEN KO CAN CHE DAU GI CA NHUNG CO MOT NGHICH LY LA NEU DUNG TEN THAT THI DON GIAN WA NEN TRONG Y&#33;M MINH DUNG NICK LA " MUONYEUMASODAUTIM"
VIEC NAY THI CUNG DON GIAN THOI "CO AI TUNG YEU MA CHUA TUNG KHO&#39;C"
MINH KHI YEU THI THAT LONG NHUNG KO CO AI THAT LONG HAY DOI XU TOT VOI MINH CA NEN MINH KO CON MUON YEU NUA NEU CO CHI MONG MOT TINH YEU THAT SU DOI MINH KHO NHIEU LAM ROI TOAN CHI YEU DON PHUONG CA
THAT BAI HOAI NEN KO CON CAN DAM DE YEU NUA NHUNG MA CUNG VUI LAM MINH DAT NICK NAY MAY THANG CON TRAI VO "NHU CAI MAY" LUON TRA LOI VOI CHUNG NO MA MET LUON.AH MA MINMH QUEN CHUA NOI VOI CAC BAN MINH LA NAM HI HI` H`I
THOI Y NGHIA CUA NICK LA CHI CO THE THOI TAM BIET CAC BAN :om: :~)

Nothingtolose
09-05-04, 06:14 AM
Ah, đọc đến cuối cùng mới biết bạn là Boy, :no: lúc đầu thấy cách bạn viết cứ tưởng là girl :gun: :(( :dapdau: :godau: :whist: hahah....thất vọng quá

MEO HEN
26-05-04, 12:17 PM
hoa cúc dại
em như bông cúc dại
mọc ven đường anh qua
không hương và không sắc
hoa chỉ đứng khiêm nhường
nhưng em biết một điều
mùa thu sẽ chẳng còn
nếu thiếu hoa cúc dại

đó là ý nghĩa của nick tôi

lokootin
03-06-04, 01:40 AM
Wow ... Nick không mà séng téc luôn một bài thơ cho nó luôn é ,khâm phục khâm phục .. :lay:

chuotkhongduoi
03-06-04, 03:50 AM
chào các bạn mình mới vào xin giới thiệu
* chuotkhongduoi : chuot nếu muốn biết năm sinh thì chuot là năm mấy nhỉ ? 1984 roài hiii rất may mắn chuot là người rất đào hoa không biết chuot có gì mà nhiều cô chết lằm khong duoi có nghĩa là hy vọng đừng có thêm một cái duoi nào nữa he he he

* Email: duchaican@yahoo.com tên mình là Đức Hải và bị cận ( 4 mắt đó )
* YIM : cuocsongtuoidepvn : Mình hy vọng ai cũng có một cuộc sồng tươi đẹp cả vn là do có người lấy tên này rồi phải thêm vn thôi hic hic
còn ai muốn hỏi nữa không ? cứ hỏi thoải mái nha

lokootin
03-06-04, 07:55 AM
Hong? biet Chuot o dau ,dang lam` gi` na` ??

chuotkhongduoi
04-06-04, 01:44 AM
chuột hiện đang là sinh viên năm 2 trường đại học kinh tế - đại học đà nẵng . Rất vui được làm wen với mọi người . chuột đến từ thành phố núi - thành phố Buôn Ma Thuột.

heorung
14-08-04, 04:54 PM
Tớ tuổi con heo, quê ở trên núi.Gọi thì gọi là heo mọi, nhưng tớ sửa thành heo rừng cho dễ nghe đó mà&#33; :do:

bupbe_m&m
04-10-04, 03:08 PM
<<<<<<------------------------đơn giản thui , tại vì tui thich chơi bup bê và ăn chocolat , nhứt là m&m ^_^

ltvt
23-11-09, 05:40 PM
Up cái chủ đề này nào mọi người :D

Giới thiệu về nickname của mình đi thôi nào ;)

ltvt << ai giải thích giúp cái nickname này có nghĩa gì nha :rolleyes:

P/s: cấm nhóc tham gia vụ này :D

thienlong
23-11-09, 05:52 PM
ngại quá kg muốn tham gia chút nào tại ltvt mời gọi kinh qua nick : thienlong
của mình đẹp nhất diễn đàn rùi nói nữa chỉ làm mọi người buồn thôi :D!

ltvt
23-11-09, 05:54 PM
ngại quá kg muốn tham gia chút nào tại ltvt mời gọi kinh qua nick : thienlong
của mình đẹp nhất diễn đàn rùi nói nữa chỉ làm mọi người buồn thôi :D!
thiênlong có nghĩa là gì?
thiên là trời, long là rồng nhưng giờ loại rồng ko còn nữa nên tạm gọi là "giun" :D

thienlong có nghĩa là "giun trời" << ko hiểu là cái gì luôn :cool:

CongTu
23-11-09, 06:03 PM
:DCôngtử <<< không cần giả thích cũng hiểu rùi ha ha ha :p

DTT
23-11-09, 08:28 PM
Còn DTT? Hãy xem chữ ký :cool: