PDA

View Full Version : một người đặc biệt

hnkvmt
30-12-02, 08:41 PM
tui là một cậu học sinh học lực bình thường ,hơi hài hước một chút ,rất chân thành với bạn bè ,và đặc biệt tôn trọng tình bạn .Tui chơi trong một nhóm bạn từ hồi học lớp chín và sinh nhật tui năm nào họ cũng khiến tui thực sự hạnh phúc.Trong nhà ,tui là anh của một cô nhóc hơi bị khó tính ---> anh em tui cự cãi nhau cả ngày .Trong xóm ,tui cũng thuộc thành phần .... ngoan hiền :lol: ,trong lớp tui là một học sinh được lòng thầy cô và bạn bè ,và tui tham gia rất tích cực vào những hoạt động của lớp của trường.Tuy nhiên tui cũng thuộc tip ngừơi hơi bị khó tính ,và cũng ..... lười học (vd:mai tui phải thi hk I nhưng tối nay tui có cái hẹn đi chơi mà tui biết chắc là sẽ về trễ B) )
Thế đấy ,bạn sẽ bảo tui chả có gì đặc biệt phải không ?Nhưng tui lại là một phần cuộc sống của ba mẹ tui ,đối với ba mẹ ,không gì có thể thay thế được hai anh em tui. Và bạn cũng vậy đấy ,khi chúng mình cất tiếng khóc chào đời cũng là lúc chúng mình trở thành một người hết sức đặc biệt rùi đấy .

Romeo
09-01-03, 12:12 PM
:) Hi`... đúng là anh bạn HNKVMT nhà ta la một người đặc biệt trong số những người đặc biệt ..thật đâý ...!!! :P

nhocthuytien
15-01-03, 04:20 PM
chỉ cần cái nick không thối là cũng đặc biệt rồi phải không hnkvmt ... :) nick hay và có ý nghĩa quá.. :)

thamtunet
06-02-03, 03:16 PM
Nhưng chừng đó cũng đủ để chứng tỏ hnkvmt là một người đặc biệt rùi

hnkvmt
08-02-03, 11:51 PM
Originally posted by nhocthuytien@Jan 15 2003, 09:20 AM
chỉ cần cái nick không thối là cũng đặc biệt rồi phải không hnkvmt ... :) nick hay và có ý nghĩa quá.. :)
hì cảm ơn nhocthuytien nhìu nha :lol:

Romeo
11-02-03, 12:01 AM
:) HNKVMT ui ! Bạn có khỏe không dzậy ?

hnkvmt
16-02-03, 12:08 PM
:lol: tất nhiên gòi ,cảm ơn RO nhiều nha

hnkvmt
16-02-03, 12:12 PM
ủa mà sao RO hỏi lạ dzậy ? Có chuyện gì sao ?

Romeo
18-02-03, 10:36 PM
Originally posted by hnkvmt@Feb 16 2003, 05:12 AM
ủa mà sao RO hỏi lạ dzậy ? Có chuyện gì sao ?
:) RO wan tâm đến sức khỏe của HNKVMT thui mà ...đâu có gì đâu !!!!
RO <---- là GOODFRIEND mà ....he he &#33;&#33; :)

thaipeace
04-05-03, 12:06 AM
Các bạn cứ tự khen mình không à , Thái thâý cái gì đặc biệt nhưng lâp đi lâp lại nhiều lân ra thường , đặc biệt là cái gì đó không lâp lai nhiều lân chứ &#33;