PDA

View Full Version : hapy niu year

hnkvmt
31-12-02, 11:39 PM
chúc tất cả thành viên trong diễn đàn một năm mới an lành và hạnh phúc :lol: :wub: :lol:

Bạn thân
01-01-03, 04:29 PM
Bạn thân xin đại diện tòan thể mọi người chân thành cảm ơn bạn ! Những gi` bạn đã đóng góp cho trang web trong thời gian qua là niềm khích lệ rất lớn cho bạn thân thực hiện trang web này ! Thời gian qua ! mặc dù web chúng ta bị hack lên tục nhưnh cuối cùng mọi chuyện vẫn ỗn ! Có những chuyện vì quá bận nên bạn thân thất hứa với các bạn ! Bạn thân mong các bạn thứ lỗi !

hnkvmt
01-01-03, 07:29 PM
:lol: năm mới gùi ,chuyện cũ cho qua đi anh Ban_than ạ ,đừng bân tâm đến những điều gì không hay của năm cũ nữa đi ,dzui dzẻ lên nhen :wub: mọi người luôn ủng hộ anh mờ :lol:

nhocthuytien
16-01-03, 12:57 AM
em cũng chúc mọi ngườì năm mới với khởi đầu mới.. vạn sự như ý, muốn gì được đó.... hìhì.. tiền đầy túi.. dzà tình đầy timmmm áh.. :)
chúc anh ban-than diễn đàn ngày càng phát triển và không bị hack nhé.. :)

Romeo
16-01-03, 02:08 PM
[B] HAPPY NEW YEAR TO EVERY MEMBERS ...
RO WISHS ALL OF U WILL HAVE A HAPPY and FUNNY TET'S HOLIDAY ...
I WISH ALL OF YOUR WISHES WILL COME TRUE .........!!!!

:)

hnkvmt
25-01-03, 01:38 PM
:lol: hi ,anh ban_than có thiệp mừng mọi người thì hnkvmt tớ cũng có quà a nha : bạn có muốn trở thành một nhà làm fiml không ?
Nếu có ,mời bạn click vào đây :http://dfilm.com/index_moviemaker.html <--- với nó ,các bạn có thể làm một bộ film ngắn ,nội dung tùy ý (vd :chúc mừng năm mới ,mừng sinh nhât ... )
Chúc các bạn dzui dzẻ :lol:

hnkvmt
25-01-03, 02:08 PM
chết ,tớ chưa nói cách thực hiện phải không ?Sorry mọi người nha :lol:

1.sau khi trang chinh hiện ra,bạn hãy click vào chữ Start trên trang web đó .

2Đâù tiên là phân` dựng cảnh :sẽ có hai cột chứa các cảnh khác nhau <cột bên trái là cảnh nền ,cột thứ hai là phông bâù trời cho cảnh nền đó> tùy bạn thích phối hợp kiểu cảnh nền và phông của cảnh để tạo ra khung cảnh như ý muốn .Next &#33;

3.tiếp theo là chọn tình huống :có 4 tình huống để bạn lựa chọn :
+ Rendez-vous (hai người hẹn gặp nhau ở một nơi rồi cuối cùng "anh đi đường anh,tôi đi đường tôi" ) <--- không hay lém nhỉ <_<
+ Pick-up (hai người gặp nhau rồi cùng nhau đi đâu đó ) bạn có thể biến tình huống này thành một cuộc hẹn đi ăn kem ,shopping ...
+ Chase (hai người đang đuổi theo nhau ,dừng lại nói chuyện rồi .. đuổi nhau tiếp ) hơi bị rắc rối nhỉ ,nhưng bạn có thể dùng nó để tiếp tục với tình huống Pick-up được đâý
+ Soliloquoy (bạn sẽ tự độc thoại một mình ) ... hơi tẻ một chút ,nhưng nếu bạn tự nói về tình bạn hai đứa thì cứ phải gọi là tuyệt .
Xong chưa ?? Next &#33;

4.Chọn mặt nhân vât. :tùy tình huống và cảnh vât mà bạn chọn khuôn mặt cho phù hợp (có rât&#39; nhiều khuôn mặt cho bạn lựa chọn ,tuy hơi bị bad một chút xíu ) .Next &#33;

5.Đây là phân` ghi lời thoại ,bạn có thể ghi tiếng Việt không dâú .Nhớ rằng :trong một bộ phim ,mỗi người chỉ đựơc nói 3 lân` ,và mỗi lân` chỉ được nói 100 chữ thui ,vì thế bạn cố gắng sắp xếp nội dung phim ngắn gọn thui nha . Next &#33;

5.Chọn nhạc cho film .bạn có thể chọn nhạc cho mỗi tình huốnh khác nhau Nếu không thích có nhạc ,bạn để ở No Music
Vâỵ là xong bộ phim của bạn rùi đâý
À ,ở bước này ,bạn có thể tạo thêm một cảnh nữa để bộ phim dài hơn bằng cách ân&#39; vào Add new scene ,cảnh tiếp theo làm tương tự như cảnh vừa làm xong.

Cuối cùng ,bạn chọn tên cho bộ phim và tên đạo diễn (điền tên mình vào cho oai, hehe ....) và chọn 1 trong 4 cách đưa ra tiêu đề bộ phim. Preview and send movie &#33;&#33;&#33;

6.Sau khi ấn vào Preview and send movie ,bạn sẽ đựơc xem thử bộ phim mình vừa làm ,và để gửi đến cho bạn của bạn .Hãy nhâp tên và mail của đứa bạn vào Recipiet&#39;s name và Recipiet&#39;s mail. Nếu bạn muốn mình cung nhân đựợc bộ phim của mình thì nhâp địa chỉ mail của bạn vào Your email &#33;

Chúc các bạn thành công nha :lol:

Access_banned
28-01-03, 09:56 PM
chúc các bạn vạn sự như ý nhen &#33;

hnkvmt
06-02-03, 01:49 PM
Originally posted by hnkvmt@Jan 25 2003, 06:38 AM
:lol: hi ,anh ban_than có thiệp mừng mọi người thì hnkvmt tớ cũng có quà a nha : bạn có muốn trở thành một nhà làm fiml không ?
Nếu có ,mời bạn click vào đây :http://dfilm.com/index_moviemaker.html <--- với nó ,các bạn có thể làm một bộ film ngắn ,nội dung tùy ý (vd :chúc mừng năm mới ,mừng sinh nhât ... )
Chúc các bạn dzui dzẻ :lol:
hổng ai thử quà của tui seo ?????