PDA

View Full Version : MERY CHRISTMAS AND HAPPY NEW YEAR !!!

TÂM HỒN CỦA ĐÁ
22-12-03, 05:48 PM
Đang thiết kế một đôi dzớ bự xư đặng đêm 24 đựng wà của ông già noel. Nhưng mè tại seo phải chờ đến ngày í mới được heng ? Seo mình ko tự tặng wà cho ai đó và nhận lại những món quà khác - là nhũng lời chúc dễ thương ? :'i

hihihhh... mở topic nì đặng pàkon chúc tụng nhau nhân Giáng sinh và năm mới í mè !

Chúc mọi ngừ dzui dzẻ tươi trẻ hồn nhiên nhìu xiền lém bạn...vân vân và vân vân...

Lời chúc dành cho người đẹc biệt : Chúc anh Lãng tử, bé Bi, bé người ta, chitcon, thuykhanh, anh Gà rừng (TV mới toe )...lun lun ở vị trí number one ( nhìu kí one wá trùi ui ! ) của TH Đá . Nói nhỏ nha: THCĐ chỉ iu một mình các bạn thui hihih... :'i. Iu một mình các bạn nhất, kế đó lè tất tật mọi ngừ trong room. Xiệt mè !

người ta
23-12-03, 11:24 AM
Ứ ừ....bé không chịu đâu , chị THCĐ chỉ iu 1 mình bé thui à ! :'b . Bé sợ chị THĐ iu 1 mình nhìu ngừ wá bị tẩu hoả :'b .
Bé cũng vậy , xin chúc mọi người trong gia đình hero 1 giáng sinh tràn đầy niềm vui và 1 new year tràn đầy hạnh phúc !!! ( nhất là mọi người có tên trong chữ kí của bé nhé ! :'b :'b )

con_nhoc_ngay_xua
23-12-03, 12:41 PM
giáng sinh dzui dzẻ nghen bà kon http://www.oofun.com/santadanceflash.shtml

Universe
23-12-03, 12:51 PM
Oh!, chúc đại gi đình Hero một mùa Giáng Sinh thật vui vẻ, nhiều may mắn và tràn đầy hạnh phúc bên người thân - gia đình.

ruacon
23-12-03, 12:55 PM
Chúc mọi người Giáng Sinh vui vẻ, năm mới hạnh phúc!
Chúc mọi người lớn thì ít phải lì xì , bé thì được nhiều tiền lì xì..!
Năm mới có đánh bài thì nhớ chừa tiền lì xì cho em nha!

hạt bụi lạ
23-12-03, 01:40 PM
Chúc chú Phạm Dũng Chi, chị mong_em co_ngay_mai, thám tử nét, Five, thaipeace, quanghuy, vanda 307, halobios13, hnkvmt ...chuc' hết hết mọi ngừ vui trẻ khoẻ , nhìu xiền lẻ ( đặng dễ lì xì cho bọn trẻ ) , đón một năm mới mẻ...hehehhh !!!

mong_em_co_ngay_mai
23-12-03, 02:02 PM
Xin cảm ơn lời chúc của hạt bụi lạ.Chị rất vui khi nhận được lời chúc của em.Chị cũng chúc mọi người trong diễn dàn và tất nhiên có cả em và Tâm Hồn Của Đá một mùa Giáng Sinh ấm áp và an lành. Chúc mọi người sẽ may mắn hơn trong năm mới sắp tới.Chúc riêng Cha Nuôi của con trai tui sẽ thành công trong sự nghiệp cũng như trong tình yêu...
GIÁNG SINH VUI VẺ.

chitcon289
23-12-03, 08:33 PM
BING BOONG! BINH BOONG! CHÚC MỌI NGƯỜI GIÁNG SINH AN LÀNH VÀ NĂM MỚI HẠNH PHÚC !!! http://smilies.crowd9.com/kao/otn/pvalentine.gif
http://instagiber.net/smiliesdotcom/kao/msroom/ml-xmas.gif http://www.gamers-forums.com/smilies/kao/chika/chi_xmas3.gif

thamtunet
23-12-03, 08:38 PM
Ô hố Merry Christmas and Happy New Year

thề không yêu
23-12-03, 09:35 PM
ý, bà con chúc nhau dzui quá, cho tui ké với ha. chúc mọi ngừơi giáng sinh an lành và năm mới nhiều may mắn(có ai lì xì cho tui ko dzậy???):) :'i :'i

Romeo
23-12-03, 09:40 PM
RO cũng xin chúc mọi người một giáng sinh an lành và tràn đầy hạnh phúc...mọi ước muốn đều sớm thành hiện thực... [b] WISH U WITH BEST WISHES

hạt bụi lạ
23-12-03, 10:20 PM
Ui, RO làm HẠT BỤI nảy ra một ý định : nếu như được chia sẻ những điều ước với nhau, chắc cũng thú vị lém heng !

Pà kon ước gì nèo ! HB có 3 hạt dẻ, dành cho 3 ngừ nhanh chân nhanh tay nhất đấy heheh...ko thui tui mang dzìa cho cháu tui chơi ráng chịu !

người ta
24-12-03, 05:01 PM
May wa' ! em nhanh chân nhất rùi ! hạt dẻ số 1 : em ước gì có đủ hạt dẻ cho tất cả mọi người mà em yêu thương ! :'c :'i

lequang502
24-12-03, 06:23 PM
đúng là cô bé người ta thật nhanh tay ha, chúc mừng ha
Quang xin chúc tất cả mọi người giáng sinh vui vẻ và tràn đầy hạnh phúc để chuẩn bị cho một năm mới với nhiuề niềm vui và thành công hơn trong mọi lĩnh vực

thaipeace
24-12-03, 06:55 PM
may măn còn điều ước thứ ba Thái xin chúc gia đình Hero của chúng ta gíang sinh ấm áp và an lành , và một năm mới luôn nắm bắt và thành công !!

Tuyết_Ngân
25-12-03, 01:13 AM
Merry Christmas and A Happy New Year!

chingchung198
25-12-03, 11:35 PM
hic ...hôm nay huốt ngày 24 gùi ....thui XIN CHÚC BÀ KON NGÀY NÔEL HÔM TRƯỚC GẶP NHÌU AN LÀNH ,MAY MẰN ( ^_^ ) NGÀY HÔM NAY GẶP NHIỀU HẠNH PHÚC...VÀ MAI SAU VẪN SẼ LUÔN MAY MẮN VÀ HẠNH PHÚC TRONG CUỘC SỐNG...( @_@ )

aodaidethuong20032003
26-12-03, 04:57 PM
only_love chúc mọi người có 1 giáng sinh dzui dzẻ và nhận được nhìu nhìu wà nha( nhớ chia cho pé dzới đó)

hyvong_lybiet
26-12-03, 07:21 PM
một mùa giáng sinh xiệt lè ...dzui dzẻ phải hông HNKVMT ? khi nèo rảnh 8 dzới ông lại tái ngộ dzới nhau nha ^_^

chingchung198
28-12-03, 11:18 AM
hic toàn là 8 với 8 không é ... kỉu này mai mốt tui cũng theo 8 wé ...có tái ngộ nhớ hẹn tui với nghen .khà khà khà

Borin
28-12-03, 11:48 AM
Chúc các bạn "................." (bạn muốn điền gì vào cũng được) <<< hehe

ga_rung
29-12-03, 11:59 PM
HAPPY NEW YEAR, who on room
Lời chúc dành cho người đẹc biệt Chúc Lãng tử, bé Bi, chitcon, Tâm hôn của đá verry beautyful
CHÚC CHO MẤY EM TẾT NHỚ LISI CHO ANH :&#39;c

thaipeace
06-01-04, 11:03 PM
Đồng cắc hai trăm bây giờ cũng nhiều lì sì bằng cái đó coi bộ hợp thời và hợp ... túi tiền ha &#33;