PDA

View Full Version : người mới vào

niemtin_suhoisinh
29-12-03, 04:55 PM
:'i chào đại gia đình mình là người bạn mới đây ...? rất mong được mọi người giúp đở và chỉ dẫn thêm .
cảm ơn :'i
:'i

chitcon289
29-12-03, 05:07 PM
Chào mừng bạn đến với diễn đàn niemtin :'b
Nhưng bạn nói là giúp đỡ và chỉ dẫn gì thế nhỉ ?!!! Sao mặt mày đỏ au thế kia .... :'c

hyvong_lybiet
29-12-03, 08:00 PM
chào mừng bạn đến với DĐNT , chúc bạn tìm thấy nhiều điều bổ ích trong fr này ^_^

to hnkvmt , TTN hay NT : move topic này sang box Nhân vật đặc biệt dùm (topic này gởi sai box gòi )

langtu
29-12-03, 08:55 PM
Bạn cần sự giúp đỡ gì hả ? Niềm tin_cho sự hồi sinh . Rất mừng vì sự tham gia của bạn... Hy vọng bạn sẽ tham gia tich cực...

mickey
30-12-03, 02:10 AM
chào người mới. mình chắc là bạn sẽ mê diễn đàn này cho xem vì với mình ,diễn đàn này thật sự là người bạn thân của mình.chúc bạn có thêm nhiều bạn mới và nhiều niềm vui mới

Universe
30-12-03, 02:08 PM
Uh, chúng ta lại có thêm một người Bạn mới cùng chia sẻ niềm vui, nỗi buồn nữa rồi. Chào niemtin_suhoisinh. Chúc Bạn có nhiều niềm vui từ DDNT nhé. (^_^)

ruacon
31-12-03, 12:50 PM
Chào người mới ! Chúc vui vẻ nhá! :'b :'b

Romeo
02-01-04, 12:35 PM
RO cũng rất vui vì bạn đã tham gia vào diễn đàn này...hãy chia sẽ những tâm sự ....niềm vui, nỗi buồn với chúng tôi nhé !

only_love
02-01-04, 05:29 PM
chào bạn lèm wen nhe..............pé tên nga là thành viên trong diễn đàn này đoá

ngocnghech
01-02-04, 09:38 PM
chào các anh chị có phải diễn dàn này đã được lên HTV rồi phải ko ạh??? đã có lần em được xem nhưng các anh chị cho em hỏi có phải ko??? hình như lúc đó anh PHONG được phỏng vấn ko ạh?? làm cách nào lien hệ được với anh ấy???????????????
cám ơn các anh chị.

quanghuy09
02-02-04, 10:15 AM
Xin đính chính với bạn rằng web mình đúng là có lên ti vi nhưng không phải của đài HTV mà của VTV, và anh được phỏng vấn không phải là anh Phong mà là anh Khoa. Vì nội quy không cho phép cung cấp bất cứ thông tin nào về ban chỉ huy cũng như admin nên bạn thông cảm, nếu có việc gấp thì bạn hãy liên lạc với admin qua email. Thân!

hitokiri_apolo
02-02-04, 11:43 AM
chào ! , tại hạ cũng là thành viên mới đây , mong mấy huynh mấy tỉ chiếu cố cho :'b

five
07-02-04, 03:41 AM
Chào mừng tất cả các bạn đã đến với niềm tin.và mình cũng rất mong tất cả các bạn thực hiện đúng những nội quy của dd! Xin cảm ơn

toi_loi
11-02-04, 02:10 PM
Ủa.......mình vào đây làm gì nhỉ khi mà mình cũng là người mới........thôi thì đã lỡ rồi...............(chào lại một lần nữa vậy) Xin chào tất cả những người cũ và những người mới rất mong mình sẽ đươc đón tiếp trong ngôi nhà trung này, mong ước của tôi là sẽ không có ai bị bỏ rơi trong ngôi nhà này cả

lisaqn
11-02-04, 10:04 PM
uh,mình cũng là thành viên mới đây, chúc mọi ngưởi một ngày làm việc vui vẻ nhé. :'b

nubatuoc_ktntn
18-05-04, 11:31 AM
gặp toàn dân mới lớ ngớ ,lờ ngờ y như mình .hay quá heeeeee! :P :cheer: :wine: :war:

maybe
19-05-04, 09:51 AM
chaò đaị gia đình ,chào các thành viên mới hảy pop bài và cùng chia sẽ

congai_thanchet
25-08-04, 11:06 AM
hiiiiiiiiiiiii
Bao gio gap duoc nhung nguoi trong tinh canh nhu minh cung vui hon nhieu,toi cung la linh moi, chi so bi bo quen thoi. bi bo quen thi chan lam moi nguoi a

heorung
26-08-04, 07:46 PM
chao` người bạn mới( bắt tay nha) :drunk: ! rất vui khi bạn cùng tham gia DD với tụi minh`:nhieuchuyen: . Hy vọng là dù mới hay cũ thì mọi người cũng sẽ đều tham gia tích cực. :)