PDA

View Full Version : MẬP ƠI!! CHÀO MI NHÉ

langtu
30-12-03, 12:33 AM
Bí quyết giảm cân

- Xin chị cho biết bí quyết của chị để giảm cân thành công chỉ trong bảy ngày?

- À, có gì đâu, chủ yếu là mình có chế độ thực đơn phù hợp. Ngày thứ nhất và thứ hai, mình giảm bớt các món thịt cá. Ngày thứ ba, thứ tư, mình ăn chủ yếu các món rau xanh, trái cây tươi. Ngày thứ năm mình chỉ ăn rau sống, gỏi đu đủ, thêm chút kem lạnh và ốc luộc. Sang ngày thứ sáu, thứ bảy, mình ... bị tiêu chảy, và đã giảm được năm ký. :'m
.................................................. .................................................. ....................
Đây là ý kiến của một người quyết tâm vì một thân hình đẹp!!!!

mong_em_co_ngay_mai
30-12-03, 10:40 AM
Trời đất ơi ! Mong_em_co_ngay_mai cung đang trong danh sách những người thừa trọng lượng. Tưởng sẽ có phương pháp hay ai ngờ langtu chơi xấu quá.Tức quá đi mất ! Nghe theo phương pháp của langtu chắc tới ngày thứ 8 thì chuyển hộ khẩu tới Bệnh viện mất thôi.

langtu
30-12-03, 12:08 PM
Hì , LT nói thiệt mà ... Không tin ?&#33; bạn cứ thử xem-----&#62;rồi bạn sẽ tin ngay thôi<---&#62;Tin tôi đi&#33;&#33;&#33; Bạn sẽ thành công.
Chúc may mắn&#33;&#33;&#33;

mong_em_co_ngay_mai
30-12-03, 04:55 PM
MECNM không dám tin theo lời LT đâu.Vì nếu thật sự mà giảm cân được như vậy chắc chồng và con nhận không ra quá. Thôi xấu một chút cũng được, cũng chẳng sao mà. Có ai giống tui không?

hyvong_lybiet
30-12-03, 05:28 PM
ha ha bít wết này mà áp dụng thì có hiệu wả ngay tức thì liền ^_^

thaipeace
30-12-03, 05:32 PM
Có tui nè nhìn hình ảnh đại diện là thấy gióng rồi , nhưng mình có một phương phát khác an taòn hơn nhiều &#33;&#33;

langtu
30-12-03, 05:54 PM
Là phương pháp nào dậy Thái , nói ra cho mấy chị em bít đi , sắp tết rùi , để họ còn đón tết nữa chứ&#33;&#33;&#33;

hyvong_lybiet
30-12-03, 06:39 PM
ừ , Thai mau nói ga choa pàkon tham khảo đi
nếu thấy được pàkon còn áp dụng để.......nhẹ bớt nữa chứ ^_^

langtu
30-12-03, 06:44 PM
Hì , đúng gồi đấy , tết đến nơi gồi .. để chị em còn có thân hình mảnh mai đi chơi tết chứ .... không thì tội nghiệp mấy cái xe lắm... Hix , khổ thân cho những ai lãng mạn , muốn chở người iu bằng bicycle lắm ...

hyvong_lybiet
30-12-03, 06:49 PM
ừ nhỉ , đúng gòi
nghe LT nói 8 liền có ngay một quyết định
năm nay đi chơi tết dzới mấy nàng chỉ nên đi băng Ô Tô Bước choa chắc ăn (vừa lãng mạn lại không tốn xiền sửa xe ^_^)

langtu
30-12-03, 06:58 PM
Hì , đi bằng xe Buýt thì còn gì mà lãng mạn nữa HV_LB, vừa chật trội , vừa nóng nực ...Bao nhiêu lãng mạn nó lặn mất tiêu đi chứ còn gì nữa. Với lại , ai có phương pháp gì , giúp phái đẹp giảm cân , post lên đi . Sắp têt rùi...

hyvong_lybiet
30-12-03, 07:01 PM
chời ơi là chời
LT ơi là LT

Ô Tô Bước ===> đi bộ

dzậy mè hổng hỉu

langtu
30-12-03, 07:04 PM
HV_LB nói trìu tượng quá.. LT không hiểu nổi... Hix , đi bộ hả? Sợ mấy nàng nặng quá , đi hổng nổi thôi&#33;&#33;&#33;

hyvong_lybiet
30-12-03, 07:05 PM
hổng chịu đi hả ?

dzậy thì ở nhà mà ăn tết
8 đi một miền
có seo đâu ^_^

langtu
30-12-03, 07:15 PM
Nói nhỏ nì: Tám có bồ chưa vậy?&#33;
Chắc chưa có phải không??
Chẳng loãng moạn chút nào cả&#33;&#33;&#33;

hyvong_lybiet
30-12-03, 09:46 PM
nếu đo bộ trong TP thì đúng là không lãng mạn gòi
nhưng 8 thì luôn đi chên những con đường với những hàng cây xanh , thoáng đãng , gió nhè nhẹ , có chim hót ..... nên 8 thấy rất ư lè lãng mạn (mấy ông cóa thấy lãng mạn hay không thì .....mặc xác mí ông)

langtu
30-12-03, 10:34 PM
Mới nói chút mừ ông đã cộc gồi... Ủa , mà mới nghe ông nói để bồ ông ở nhà mà ... Hihi ...đi bộ một mình trên những con đường như thế dễ bị người khác nhìn vao suy nghĩ lung tung lắm đấy ... HV_LB ạ&#33;&#33;&#33; Loãng moạn thế mà đi một mình thôi á .. Sợ HV_LB nhìn cảnh sinh tình thôi hahaha...

ruacon
31-12-03, 12:59 PM
LT ơi là LT sao mà huynh ... quá&#33; Nhìn xem ai trên avatar của Tám kìa&#33;

langtu
31-12-03, 01:24 PM
LT bít nỗi khổ của Tám rồi.... hihihi dzậy LT mới đưa ra phương pháp giảm cân ... Để giúp những người như Tám đỡ khổ vì yêu..... @_@
Ai có cách nào làm giảm cân nhanh hơn , cứ post thoải mái kên dđ đi ... Để giúp đõ chị em , hi` , đây cũng là tinh thân tương thân , tương ái mà... Đúng dới tinh thần chung của dđ niềm tin...

hyvong_lybiet
31-12-03, 08:50 PM
Originally posted by ruacon@Dec 31 2003, 12:59 PM
LT ơi là LT sao mà huynh ... quá&#33; Nhìn xem ai trên avatar của Tám kìa&#33;
hơ hơ công nhận RC tinh mét xiệt đấy

thaipeace
18-01-04, 08:46 PM
cũng dễ thôi , đăng ký thi chạy việt dã có thưởng . Đi ngaòi đường cố mặc cái gì đó thật chói để ong hay con gi đó dí là thành công . Còn ăn uống hả cứ ăn thật nhuềi nhưng cố gắng ăn cái gì càng lạ càng tốt , ăn tới bệnh không ăn được gì là thành công rồi đó &#33;

haydenvoianhnheem
20-01-04, 07:19 PM
nói thiệt nha 8 mà có bồ chắc langtu di tu đó

hyvong_lybiet
20-01-04, 07:47 PM
Originally posted by thaipeace@Jan 18 2004, 08:46 PM
cũng dễ thôi , đăng ký thi chạy việt dã có thưởng . Đi ngaòi đường cố mặc cái gì đó thật chói để ong hay con gi đó dí là thành công . Còn ăn uống hả cứ ăn thật nhuềi nhưng cố gắng ăn cái gì càng lạ càng tốt , ăn tới bệnh không ăn được gì là thành công rồi đó &#33;
đăng kí thi chạy việt dã thì nghe được chứ còn những cách còn lại thì .....hì hì....cứ thử sẽ bít , sẽ có những bất ngờ thú vị dành cho bạn nào thử :&#39;b