PDA

View Full Version : Banned nick : fruit_cocktail

SuperAdmin
03-01-04, 04:50 PM
fruit_cocktail <~~ không biết do bạn quên không loout ra khỏi diễn đàn trước khi trả máy PC không mà admin vào diễn đàn thấy nick của bạn post những bài có nội dung cực kỳ thiếu văn hoá. tục tĩu. Admin banned nick của bạn để điều tra &#33; nếu không phải bạn mà người khác dùng nick của bạn thì ban chỉ huy chỉ cảnh cáo và nhắc nhở bạn trong những lần vào net tiếp theo khi tham gia diễn đàn &#33; còn nếu đúng là bạn cố tình thì chắc chắn Admin sẽ del nick và ban IP and email&#39;s address của bạn

catbuitinhdoi
03-01-04, 06:44 PM
chòi oi sao kỳ dzậy, chắc kô phải bé Fruit đâu,đừng banned nick bé nhe BT, anh em mình chơi với nhau lâu gòi kô lẽ ông kô bít bé sao

Universe
03-01-04, 07:25 PM
BT làm vậy cũng có lý của BT. Hơn nữa, BT là admin của DDNT nên không thể nhân nhượng dù là Bạn thân với nhau.

Nhưng mình tin là có lý do riêng nào đó chứ bé fruit không như vậy đâu. BT nên điều tra cho thật kỹ nha, tránh tình trạng trách nhầm người tốt.

bekhocnhe
04-01-04, 02:46 PM
anh BT coi lại giùm em,là nói chiện vô cùng tục tĩu ở đâu vậy
em thề kô nói tục bao giờ,chỉ dzô nói có 1 câu là cho em đi VT với thôi,trời ơi
chắc có hỉu lầm á

SuperAdmin
04-01-04, 07:00 PM
Vì thế anh mới chỉ banned để điều tra thôi mà &#33; Lần này nhắc nhở em, lần sau em có vào diễn đàn nhớ loout ra khỏi diễn đàn nhé &#33; Có người dùng nick của em post sex &#33; Làm anh phải close diễn đàn 5&#39; để del những bài viết đó &#33; Nick cũ của em vẫn vậy, anh trả lại cho em á &#33; Lần sau nhớ logout nhé "Cóc tai"

catbuitinhdoi
05-01-04, 01:24 AM
ò ò ít ra thì phải dzậy chớ bé khóc nhè dễ thương wé mè sao lại đi làm chuyện như dzậy

KST
05-01-04, 10:58 AM
Choài....mới có mấy ngày busy ko online mà có nhiều chuyện xảy ra ghê nhỉ . Mọi chuyện đã được sáng tỏ , toà tuyên bố kết luận : bé fruit_cocktail vô tội được toại ngoại tuy nhiên cần phải đề cao cảnh giác và cẩn thận hơn trong nhưng lúc online ở DV . Sẽn tiện nhéc nhở bà kon là nhớ logout khỏi diễn đàn trước khi trả máy &#33; Thân

người ta
05-01-04, 11:07 AM
Chời &#33; mới dzô xem mà thót tim , may là bé FC đính chính sớm . Đúng là 1 bài học cảnh giác cho các mem .

Universe
05-01-04, 11:42 AM
Hình như diễn đàn có chế độ tự động out nick trong một thời gian dài không focus mà. Nhiều khi Uni đề quá lâu trong lúc post bài cũng tự động bị out mất, phải post bài lại đó.

thaipeace
12-01-04, 10:07 AM
Hình như không có cái đó đâu , nếu như vậy thì khi post bài lâu sẽ bị mất uổng lắm &#33;

five
04-02-04, 09:36 AM
Những chuyện sảy ra như anh BT đã nói,nhưng bé FC không có nên chỉ cảnh cáo thôi,nhưng đây cũng là bài học kinh nghiệm cho chính mình cũng như tất cả mọi người lên NET.Nên cũng mong tất cả các bạn trong những khi lên NET hãy chú ý trước khi thoát khoải dd

ChieuSGBuon
12-05-04, 10:24 PM
Đây cũng là một bài học cảnh giác cho mọi người, khi nào offline nên chọn logout để thoát nick luôn, chứ nếu không nếu bất kỳ ai vào website đó đều vào đúng nick của bạn đấy

thamtunet
12-05-04, 10:56 PM
o`o` như vậy đấy , các bạn phải nhơ những chuyện này mà tránh nhé , sẽ không có ai bị bank niock khi mình cẩn thận trong việc sử dụng tài khoản của mình

only_love
09-09-04, 07:03 PM
chào bakon nhớ bakon ghê chời