PDA

View Full Version : THÔNG TIN NÓNG BỎNG CẦN BIẾT

SuperAdmin
11-01-03, 11:53 AM
Web chúng ta trong tuần lễ này bị hack liên tục ! hôm qua bọn hacker đã kill cả toàn bộ data ! bạn thân phải thức đến 3h sáng cứu web. Diễn đàn thì vẫn ổn nhưng vì cơ sở dữ liệu mới đưa lên nên có một số bài viết chưa cập nhật kịp. Bạn thâng mong các bạn tạm thời đừng post bài. Chở đến 12h trưa ngày hôm nay 11/1/2003 dữ liệu cũ sẽ được cập nhật
Thành thật xin lỗi và mong cộng tác của các bạn. Mong các bạn hiểu ch rằng tất cả những điều trên chỉ là những điều xảy ra ngoài ý muốn của bạn thân.

SuperAdmin
11-01-03, 03:08 PM
Các bạn vui lòng chờ cho đến khi nào thấy dướng bảng báo cáo là có 1178 bài viết và tổng số thành viên là 27 thì các bạn hãy pót bài. Chủ nhật mạng chậm nên database chưa cập nhật kịp. Xin thành thật thứ lỗi.

Romeo
11-01-03, 04:36 PM
:( trời ơi sao WEB nay bị HACK hoài á ..
Mâý đứa bạn của RO nó dzô viết bài dều bị XÓA cả ...

hnkvmt
11-01-03, 08:50 PM
không biết đã bao nhiêu lân` diễn đàn của chúng ta bị hack rùi ,tại sao mâý tay hacker lại muốn phá diễn đàn này của chúng ta nhỉ ?Chẳng lẽ họ không biết rằng đây là sân chơi dành cho những người đang tuyệt vọng vì cái chết trắng và căn bệnh thế kỉ quái ác hay sao chứ ?Thât. đáng thâ't vọng cho những người có tài nhưng .... :angry: :huh:
Anh admin không được đâù hàng những tay hacker rảnh rỗi này nha ,mình phải cao tay hơn họ mới được

MaiMaiChoAnh
15-01-03, 05:19 PM
Mình cũng thật buồn khi hay tin web bị hacker ....MMCA có một số Web hacker ...ko biết các bạn có cần ko ? Mình sẽ đưa link cho các bạn . Học Hacker chống Hacker theo MMCA cũng là điều tốt !!!
Còn nếu ko ...MMCA sẽ hỏi 1 người bạn ...he cũng là webmaster ( Web bị hacker có 1 lần từ ngày tạo web ) MMCA ko biết anh chống Hacker sao áh ...
Nếu các bạn muốn ...mình sẽ hỏi thăm he !!! ( vì về computer ..MMCA biết chút chút thôi ...ko rành nhiều lắm ..)
ý kiến các bạn sao ???

Bạn thân
21-01-03, 10:23 AM
Mình có quen rất nhiều hacker mũ trắng ! họ cũng bất bình với sự việc này admin hackervn.net vnhacker .... là bạn rất thân của mình !Bạn từ hồi học phổ thông kìa. Tuy nhiên nếu chống hack wé thì có lẽ .... diễn đan và web site cực kỳ khó khăn cho nhiều người truy cập. Mạng load rất chậm .... Tuy nhiên bây giờ thì ổn gòi :D Cảm ơn bạn nhiều nha maimaichoanh

hnkvmt
21-01-03, 05:59 PM
ui ,webmaster của chúng ta wen dzới toàn những nhân vật "tai to mặt lớn" không à ,hic :lol: còn hnkvmt thì chả biết gì sất ,hic ... :) :ph34r: