PDA

View Full Version : 1 tâm sự buồn....

chingchung198
07-01-04, 06:53 PM
có ai muốn nghe câu chuyện buồn của tôi không ???
nhưng lỡ đọc cái tóp pic này rồi thì cũng ráng tí nữa là hết à ....

wen em trong 1 lần gặp mặt tại nhà ...mình wen nhau chỉ vì hiếu kì ,người được coi hình ,người được coi webcamp rồi những lá thư đưa ta xích lại gần nhau hơn ,gần nhau ,và gần nhau hơn nữa cho tới khi chúng mình chính thức iu nhau ...

1 ngày đẹp trời ,vẫn chat như mọi hôm ,câu " i love you " và đính kèm là 1 nụ hôn ão :-*

em đã chấp nhận anh ...và mình đã là người iu rồi ...tình iu 2 đứa mình được nuôi dưỡng bằng những nụ hôn ngọt ngào ,bằng tiếng hát trong veo của em ,và bằng những ngày tháng mình bên nhau ...hạnh phúc lắm lắm ,ngay cả trong mơ ,anh cũng thấy mình bên em ,nghe em cười ,nghe em mắng anh là đồ ăn trộm khi anh len lén hun nhẹ vào má em 1 cái ,nhẹ nhàng ....nhưng thật rung động con tim ...

và cũng 1 ngày đẹp trời ,anh điện cho em ...nghe em khóc ...em nói chuyện với anh cái giọng nghẹn ngào ,vẫn giong nói êm êm ,nhưng sao anh nghe trong tim mình cũng đang nghẹn ngào và chút mằn mặn nơi đấu lưỡi ....em chuyển chổ ở ....và em wuyết định wên anh ....

trời không mưa mà sao anh nghe có giông bão quanh anh ...chĩ còn nghe tiếng em nói lần cuôi cùng ...mình phải chia tay nhau rối anh ơi...và cái điện thoại rơi xuống ...đánh Cụp 1 cái ...anh giật mình tỉnh giấc ...giấc mơ hiện thực ...em đã xa anh mãi rồi...

không biết giờ em đang ỡ đâu ...anh nghe nói em chuyển lên đồng nai gì đó mà ...em giấu anh địa chỉ ...chi vậy em ??...chẳng lẽ tình yêu của anh với em chỉ be bé như 1 ngày nắng đẹp và khi mưa tuôn thì ánh nắng đó vụt tan ...

anh không hiễu ...và chắc không bao giờ anh muốn hiễu đâu em ...chỉ biết rằng ...em đã xa anh ,không 1 lý do ,không 1 lần gặp mặt cuối cùng ....và không có nụ hôn tạm biệt ...

gió ơi ...gió hãy giúp tôi thổi lời tâm sự này đến hộp meo của em giúp tôi ...hãy giúp tôi gió ơi ...

người ta
07-01-04, 09:28 PM
Không ngờ thường ngày anh trông bất cần đời , ( dòm mặt không thấy có tình iu ) vậy mờ cũng có 1 chuyện tình lãng mạn nhỉ ? dzị mới biết chả ai thoát khỏi " lưới trời "