PDA

View Full Version : Minh co thuoc Nam giup AIDS

@@
14-01-03, 01:39 AM
Co le moi nguoi ko tin la nhu vay dau .

Nha minh co nguoi than do tai nan moi bi benh AIDS , minh co dung thuoc nam dieu tri , ket qua rat kha quan

Neu ai muon lai bai thuoc thi lien lac voi minh theo dia chi sweetapple042002@yahoo.com , minh se cho bai thuoc nay .

Voi lai minh muon bai viet nay duoc dua len web de moi nguoi cung tham khao , cac ban giup minh nhe

Bạn thân
14-01-03, 11:57 AM
Vâng bạn thân sẽ liên lạc với bạn trong thời gian sớm nhất ! dạo này lo nhìu chuyện quá ! Cảm ơn bạn đã quan tâm đến mysite

http://www.heroin-aids.com/hiv_virus_100.jpg <--- có thuốc à &#33; Hay thế &#33;? :rolleyes: Mừng quá &#33;

Romeo
14-01-03, 12:47 PM
:) cám ơn anh bạn đã cung cấpthoông tin Bổ Ích này cho trang WEB ..hy vọng bạn sẽ trở lại khi trang WEB hoan thành.......

hnkvmt
14-01-03, 10:24 PM
rất cảm ơn bạn vì thông tin rất thú vị trên
nếu bạn đã sẵn sàng cho bài thuốc quí ấy thì sao bạn không post trực tiếp bài thuốc ấy lên diễn đàn này nhỉ ?mình nghĩ như thế sẽ đỡ mất công bạn phải giới thiệu với nhiều người
bạn nghĩ sao về đề nghị của mình?

Romeo
15-01-03, 02:04 PM
:) RO cũng mỏag rằng bạn có thể POST bài thuốc gia truyền này lên cho các bạn khác cùng tham khảo ...........&#33; Chúng ta nên tạo điều kiện dzễ dàng đễ các bạn khác tìm hiểu thông tin ma` .........&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;

MaiMaiChoAnh
15-01-03, 05:23 PM
sao bạn ko pots bài ấy lên đi @@ ??? Theo mình biết ..trong web chúng ta ..có bạn đã sa vào căn bệnh đáng ghét ấy rồi đó . Mình mong bạn hiểu và trích thời gian rãnh rỗi post bài ấy cho các bạn khác cùng tham khảo chung nha bạn &#33;&#33;&#33;

hnkvmt
20-01-03, 06:12 PM
các bạn cũng đã nói thế rồi ,vậy mong bạn -@@- bỏ chút thời gian để post bài thuốc chữa bệnh ấy lên nha
Thay mặt cho toàn thể ban điều hành diễn đàn và các member ,hnkvmt chân thành cảm ơn bạn vì sự cộng tác của bạn

dunglamdong
08-09-03, 12:32 PM
bạn cũng nên chi cho người khác tiên bốc thuốc.hay là liên hẹ với một trung tâm y tế để mở môt tiên thuốc.như vây sẽ thuân lợi hơn cho rất là nhiều người.

Romeo
12-09-03, 10:40 PM
Với sự phát triển của y học hiên nay... RO mong rằng trong tương lai không xa... sẽ có một loại thuốc thực sự hữu hiệu để trị được căn bênh woái ác ấy.
RO mới đựơc chú PDC đưa cho bài thuốc dạng LINH ĐƠN để hỗ trợ cai nghiện.. RO sẽ POST lên để INTRO cho bà con sau
[/b]
http://us.greet1.yimg.com/img.greetings.yahoo.com/g/img/ynot/s_ynot_lov_vp_0002.gif
Bắt thang lên hỏi ông trời
Bao gìo có thuốc cho đơi bớt đau

platt
31-12-03, 07:06 PM
lâu lâu mình mới post bài , vào đây , mình tưởng các bạn đã tìm ra thuốc trị aids , ad dzè , người chủ nhà đã biệt tăm , ko thấy chủ nhà ra trả lời gì hết ,

mtpmtp76
27-08-05, 03:21 PM
:unsure: Thế giới dùng hàng ngàn nhà khoa học ưu tú, tốn hàng tỷ usd để chế ra thuốc chữa aids . Sau đo&#39; còn tốn bao nhiêu năm thử nghiệm trên động vật và con người rồi mới dám tung ra cho ngừơi bị nhiễm aids dùng. Thế mà mấy ông Lang băm ở Việt nam lại tìm ra được loại thuốc này từ những rễ cây khô mà chẳng biết các họat chất có trong đó là gì. Thật đa&#39;ng nể, tui đề nghị Liên Hiệp Quốc trao tặng danh hiệu Hero Lao động cho tập thể các ông lang băm nghĩ ra lọai thuốc này. :biggrin: