PDA

View Full Version : gui vao gio

ngoc_thien_trang
25-01-04, 09:09 PM
Em,anh ko biet phai noi nhu the nao ve nhung gi em da gianh cho anh.May hom nay anh ban lam,anh buon vo cung,anh chi co the nghi ve em dc thoi.Anh chi co the nho ve em thoi,nhung em biet ko,anh dang rat gian em do,ko hieu sao anh lai gian em lam.Em a,anh da rat mong la em se ko noi cho ai ve anh,the ma...gio anh la nguoi noi tieng o noi o cua em qua!Anh phai lam nhu the nao day?Anh ko dam thu cho em nua,anh that su thay minh hen kem,va anh lai ko the gian em dc nua,boi vi anh da qua yeu em?Anh da qua ngo ngang khi la thu anh gui cho em co rat nhieu nguoi biet,lai con loi ra noi rat nhieu nua,anh buon lam do em a.Ngay ca co be hang xom cung biet va cung noi lung tung voi moi nguoi thi anh so lam,anh so rang em chi coi anh nhu tro dua cho em tieu khien thoi.Anh da uot sung khi troi mua,mong sao em co the den voi anh,nhung do chi la nhung suy nghi.Bao ngay qua,anh da viet cho em nhieu thu lam,nhung anh ko gui,anh gui cho em de roi moi nguoi biet thi anh con yeu em dc ko?Anh nho em lam,nhung anh da ko dam dung tu tren cao nhin em nua,anh ko dam nghi la em yeu anh,hay chi la quy anh thoi,anh cung ko dam nghi nua,em a...Anh buon lam!Em gai anh noi voi anh la de no gui thu ho cho nhung anh muon chinh tay anh gai la thu cua anh viet cho em vao canh cua,de co the cam nhan dc huong thom cua em,su ngot ngao em dem noi em song.Em cung buon lam u,nhung anh ko biet phai lam gi nua day em a,anh ko biet la anh con tu tin de dung truoc em va tang cho em nhung bong hoa ngat huong nua hay ko.Em co biet la anh da yeu em,nho ve em voi tat ca noi long cua anh,nhung anh lai ko hieu em yeu anh hay chi coi anh la tro dua cua em?Anh lanh lung qua,nen chang ai noi chuyen voi anh ca,anh chi co 1 nguoi than duy nhat chia se noi niem la em thoi,em dung lam cho anh dau don dc ko vay em.Anh phai lam gi de em do buon day em?Anh ko biet phai lam gi ngoai vc cau chuc cho em dc binh an va luon cuoi nhu doa hoa cua som mai.Anh qua la vo tam,anh ko nghi la em lai co nhieu chuyen buon den nhu vay,anh that la co loi,em nhi?Nhung anh se sua,va anh mong em dong y cho anh sua sai,dc ko em?Thoi tiet bay gio that thuong lam,em phai nho giu gin suc khoe nha,ko lai om thi anh dau long lam em a.Em muon anh den nha em,va go cua.....,nhung lieu co dc ko em?Anh chi co the yeu em tham lang,va cung chi mong em yeu anh am tham nhu the.Anh ko biet la em da yeu ai chua nhung con anh thi chua yeu ai ngoai em ca.Anh gap em tinh co,nhung dung la do so phan,anh lai dc nhin em hang ngay...Tuan vua qua,anh ko nhin thay em,vi anh buon qua ma,nhung em gai anh noi la em cung thuong nguoc len nhu thoi quen de co the nhin thay anh,phai ko em?Anh hanh phuc lam,hanh phuc vo cung va anh mong sao luon dc em quan tam.Em a,thu anh viet cho em voi ca tam long minh chu anh ko he boc phet hay noi doi em dau em a,anh that long yeu em lam.Anh se luon nhin em va quan tam den em nhe.Hinh bong anh se luon o ben em,che cho va bao ve em,dc ko em?Em la ngoi sao cua long anh,anh se luon nho em.Em a,anh dc vao Nam thuc tap nhung anh ko di,anh xin o lai de dc nhin em day!Nhan dc mail cua em,long anh sung suong vo cung,em se noi chuyen voi anh chu em?

SuperAdmin
26-01-04, 10:07 AM
Mong Mod của chuyên mục này chuyển sang bài viết có dấu đầy đủ và xoá yêu cầu của admin ! Chân thành cảm ơn !

To mọi người : Mong các bạn sử dụng tiếng việt có dấu trong diễn đàn !

haydenvoianhnheem
27-01-04, 01:25 PM
tình yêu thưở học trò

Chào các bạn! mình là thành viên mới đây xin ra mắt các bạn nha. Các bạn có thấy tuổi học trò thật là vui biết bao ai cũng đã trãi qua quãng thời gian là học sinh là những có câu học trò dễ thương tinh nghịch nhưng có ai đã từng rung động chưa tui đã như vậy rồi đó tuy là quãng thời gian chúng ta đã rất vui vẻ nhưng rồi sau khi chuyện trường bạn yêu đã ko còn nhớ chút nào đến mình nữa ko còn nhớ đến kỉ niệm đã từng có lúc đó buồn lắm ,mình đã thấy như bị lừa dối nhưng rồi mình đã nhận ra mình quá vội vàng và tình cảm đó chỉ là chút rung động vu vơ của tuổi học trò thôi và đã lấy đó làm kỉ niệm. Có bạn nào đã từng có nhưng mối tình nhỏ bé vất vả thế chưa?

TÂM HỒN CỦA ĐÁ
27-01-04, 02:32 PM
Originally posted by haydenvoianhnheem@Jan 27 2004, 06:25 AM
Có bạn nào đã từng có nhưng mối tình nhỏ bé vất vả thế chưa?
Ai cơ ? Những mối tình nhỏ bé vất vả nào cơ ?

Sao lại phải gọi là vất vả nhỉ ? THCĐ chỉ có những rung động nho nhỏ ( hông phải là rúng động đâu nha ! ) và ...ừm , đó là những cảm xúc dễ thương - mà chắc gì, nếu thành hiện thực, vẫn giữ nguyên vẻ đẹp trong trẻo như thế !

thaipeace
29-01-04, 12:41 AM
Lúc trước Thái làm mod ở đây nhưng sau này sau cái lần bị hack chỉ con moon light làm mod ở đây thôi mong , thông báo để admin biết !!