PDA

View Full Version : HAPPY BIRTHDAY CBTĐ !

người ta
26-01-04, 07:12 PM
Hum nay là SN lần thứ 20 của anh CB , em chúc anh CB bước sang tuổi ty đạt được nhiều niềm vui và may mắn :'b . Và nhớ là nhớn gòi thì chớ có dành ăn cũng như en hiếp em nhé ! :'b :'b . Chưa chi mờ anh đã chọng nam khinh nữ gòi , nói SN anh chỉ mời con chai ko mời con gái ! hứ ! ế dzợ cho coi ! :'e . Nhưng mờ em ko thèm chấp , ngừ ta nói " kính lão đắc thọ " mừ hì... :'b

hyvong_lybiet
26-01-04, 09:15 PM
chà chà té ga hôm ni lè SN lẽo Bụi seo , dzậy mè 8 hổng bít cà
thui hổng cóa gì hơn chúc lẽo Bụi thêm một tuổi đạt được nhiều thành công trên con đường..................dzê girls :'b

TÂM HỒN CỦA ĐÁ
27-01-04, 01:35 PM
Hic, hum nay mí bít Sn Bụi. May thui hum wa tham gia là xỉn tơi bời , khỏi bít đường zìa lun rùi ! :'m

Chúc Bụi tủi mứi cầu được ước thấy, cưa đâu đổ đó ( mè mình đổ trước tiên ! ) lun nhá !

catbuitinhdoi
27-01-04, 02:28 PM
thank pakon đã wuan tâm
SN dzui lắm đặc bịt là tít muc chở admin đi cấp cứu , hehe mệt mứn chết

hyvong_lybiet
27-01-04, 11:19 PM
lại nhậu nhẹt đến nổi say bí tỉ phải chở dzào bệnh dziện cép kíu nữa chứ gì
rõ khổ , cứ en uống kiểu này mai mốt hít xiền để nhậu chéc đem dzợ lớn , dzợ pé đi pán cả hít thui :'k

catbuitinhdoi
27-01-04, 11:26 PM
dzui dzẻ mà 8, trách chi bản tính của admin nha` minh`.Xin nhắc nhở bakon mỗi khi anh admin nói câu" YÊN TÂM ĐI" thì hãy mau tránh xa nha vì 10 lần him say câu đó hết 9 lần him chếtt weo

hyvong_lybiet
27-01-04, 11:41 PM
chời ơi , có chuyện dzậy nữa hả ?
8 chưa tiếp xúc dzới lẽo écmin lèn nèo nên chưa bít , chà ước gì 8 cóa thể "chắp cánh thiên nga" bay lẹ dzào SG ngay được nhỉ :'b

catbuitinhdoi
27-01-04, 11:48 PM
sự thật 100% đấy 8 kô tin cứ hỏi kẻsitình hịăc nhóc zenki sẽ bít thui

người ta
28-01-04, 11:06 AM
Toàn dân bợm nhậu gặp nhau , nhẹ thì bí tỉ , nặng thì vô bệnh viện , nghĩ mà nguy thay cho mí ông anh của tui . À mà cu Zen hum bữa thề bỏ rượu rùi mờ , bộ nó uống lại hả ~~~> nghi ngờ không chịu nổi sự dzụ dzỗ của 3 chàng tửu vô pháo thủ ( nghĩa là uống mà không thèm phòng thủ :'b ) .

catbuitinhdoi
28-01-04, 02:10 PM
chòi lại đi bêu xấu tụi anh nữa, thui dẹp chuyện này we 1 bên sao kô thấy mấy chiến hũu như BT,KSt,QH09, và mí bé iu nhocthuytien và chiminhanh vô chúc mừng ta, hichic chắc wên CB gòi

tauviieu
28-01-04, 04:32 PM
có tauvì iuểu nhớ nè ... Chúc thằng Bụi dzui dzẻ , chắc mày cũng biết tao là ai rồi , nếu có tao nữa thì sẽ thành tứ đại chứ không phải tam đại đâu ... heheheheh

catbuitinhdoi
28-01-04, 05:52 PM
xin lỗi, tại hạ mà bít huynh đài là ai tại hạ chết lìn , chỉ có thể đóan mò tàu vị iểu là nước tương thui, hehe

hyvong_lybiet
28-01-04, 06:43 PM
hơ hơ hơ hổng hỉu gì ráo
mè ông Bụi ơi ,tauviieu hay nước tương hay gì gì đoá mẹc kệ miễn cóa đất dụng dzõ lè cứ....okei hít đi :'b

tauviieu
28-01-04, 06:57 PM
mạ mày đua xe với tao ngoài thủ đức mà không biết , thèn khốn khiếp.. mai mốt từ GERMANY về chém mày chết lun đó

hyvong_lybiet
28-01-04, 07:05 PM
en với nói
yêu cầu tauviieu hãy dùng từ ngữ cóa văn hoá chút xíu

quanghuy09
28-01-04, 09:16 PM
Happy Birthday CBTĐ ! rất tiếc là hôm đó Qh09 không đến dự đựợc , đã hứa với CB rồi mà lại có chuyện đột xuất nên không đến dự được thành thật cáo lỗi! Nhân dịp sinh nhật lần thứ 20 của CB Quanghuy09 xin gởi đến CB những lời chúc tốt đẹp nhất, thêm một tuổi mới thêm một niềm vui mới.

người ta
29-01-04, 11:10 AM
Originally posted by tauviieu@Jan 28 2004, 06:57 PM
mạ mày đua xe với tao ngoài thủ đức mà không biết , thèn khốn khiếp.. mai mốt từ GERMANY về chém mày chết lun đó
Phong cách ngôn ngữ của Tauviieu quả đúng là có 1 không 2 , ílộn...có 2 không 3 chứ ! giống với Peter Quốc Huy ghê ! :'e

chitcon289
29-01-04, 04:25 PM
Hix, sao mấy người giống nhau thế nhỉ??? CC chỉ biết CBTĐ, KST, admin, giờ mới biết thêm Tauviiểu và Quốc Huy !!!

be_bi32
29-01-04, 04:41 PM
xin lỗi CBTD nha! cô bé này dạo này không thường xuyên vào DĐ nên không biết sinh nhật của CBTĐ thôi thì nhận lời chúc muộn cũng được ha!
HAPPY BIRTHDAY CBTĐ!!!!
chúc CB sang tuổi mới có nhiều cái mới ,luôn yêu đời ,vui vẻ , mạnh khoẻ như cô gái hà lan , công thành danh toại, điện thoại anycall hà hà!!!!

catbuitinhdoi
29-01-04, 06:01 PM
Originally posted by tauviieu@Jan 28 2004, 06:57 PM
thì ta là thang mập Quốc Huy , we Đức lại goi` hả?Khi nào về Vn thì anh em mình chơi 1 bữa cho đã.Rất mừng cu kô bỏ dd

tauviieu
29-01-04, 06:57 PM
ai nói tzui bỏ diễn đàn này , post gần cã trăm bài với gần 26 Nick nào là : lên nguyễn tại my , nào là tàu vị iểu , peterquochuy , v...v.... hehehehhe , em 8 àh ! anh văn hoá đầy người đó chứ , anh biết em từ lúc em còn lọt tọt mới vào forum đó .. hehehhekekekekke còn BỤI ơi !!! tzui ( tức thiệt không được xưng hô tao mày ) dzề đức lâu rồi về từ đầu tháng 11 rồi , chắc hè này sẽ về tiếp hehehehe , sẽ đi nhậu với mày tiếp , năm nay tzui bận thi dữ lắm , vì người ta đã có Đại Cương rồi cho nên người ta cần học 3 năm nữa thôi là ra trường rồi , bởi vậy người ta là sinh viên gương mẫu lắm đó hehehehehe.. Thôi nha... Cho hỏi thăm Thằng ÁC MIN .. bye mọi người , ngay mai ghé tiếp

stacy_online
29-01-04, 10:17 PM
nãi giờ BKN đứng núp sau cánh gà,ái ngại nhìn mọi ngừ cchúc mừng anh CBTĐ (là anh Lộc đóa)
hìhì,...thui giờ bé mới dám ga mắt nè,sau khi đã chang điểm 3 tiếng đồng hồ,bé nhẹ nhàng buớc ga và xin chào wí dzị khán giả,để có được bộ mả xinh đẹp thế nài em đã pha3i vất vả lúm(chít che nhiễm mấy bài ráp rùi)
em xin được chính thức tuyên bố là:"CHúc anh Lộc SN vui vẻ,hạnh phúc,và sớm tìm đựoc cho mình 1 ngừ để gửi gắm tình cảm" hìhì,em xin hết a.
mụt lấn nữa em xin cuối chào mọi ngừoi
xòe váy nhún 1 cái,mỉm cừoi mụt cới,lon ton chại dzô,bà koan wăng dép wớ trời ^^

hyvong_lybiet
29-01-04, 10:32 PM
Originally posted by tauviieu@Jan 29 2004, 06:57 PM
em 8 àh ! anh văn hoá đầy người đó chứ , anh biết em từ lúc em còn lọt tọt mới vào forum đó .. hehehhekekekekke
è thì ga lè Quốc Huy đó è , dzậy mè 8 hổng được bít ...nhưng cũng thật lè thất vọng khi bít được nick này của QH chứ không phải một thành viên xa lạ nào khác

Còn tại sao 8 thất vọng ư ? điều đó QH thử kiểm điểm lại những gì QH đã làm khi tham gia fr bằng nick tauviieu này
Thân !

catbuitinhdoi
30-01-04, 12:56 AM
thui 8 ơi SN tui ma` tự do đi đừng nói chuyện ngoài đề.
Cám ơn bé Thy nhìu, bé nhún we nhún lại anh nhức đầu wé,hìhì