PDA

View Full Version : Caro đi pà kon....

Hat_xi
01-02-04, 03:06 PM
Mọi người nghĩ sao hả ? He he , em ko dám tự kiêu tự đại mình là cao cờ đâu nhưng cũng đủ vốn ... Nói thật đấy , với lại ai cũng biết "một lần khiêm tốn bằng bốn lần tự kiêu" mà . Uh thì dẫu biết nhìn lên mình chả bằng ai , nhưng nhìn xuống cờ ai bằng mình ?
Lâu lắm rồi không chơi bây giờ thử sức lại thấy mê quá . Hồi trước thì ở nhà có 4 người , ko kể e , e tầm đánh chỉ ngang ngang với bà thôi . Bây giờ đã xấp xỉ , có khi hơn mẹ mà mẹ e thì cũng chả phải tay non gì . Dì e chỉ bô bô cái mồm mà ko dám thử nghiệm , coi như ko chấp . Với lại dì ấy bảo mẹ dì ấy đánh giỏi lắm , sức cờ của dì với bà tầm tầm nhau , mà e đã đánh cho bà - tức mẹ dì ấy toé khói .
He he , uh thì đấy là e chết mê chết mệt caro sau 2 năm vắng bóng , nhưng muốn biết các huynh tỷ thì sao ? Tuy nhiên đệ có cách đánh ko được đẹp lắm là hơi-bị-hay-chặn . Để đến hè e rảnh rỗi , trong HS có vị nào cao thủ (tất nhiên cũng rảnh ) , đệ xin cắp cờ đến thỉ.....ỉ.....nh giáo cái , được ko dzạ ???
E luyện 3 ngày thì được thành tích cũng ko tệ như thế , từ bây giờ đến hè chắc cũng nhỉn them vài fân .... Một môn hay cực là hay !!!

five
03-02-04, 11:30 AM
Hat_xi ơi bạn nói bạn đánh cờ hay lám hả,nhưng mình có thấy bạn nói bạn đánh cờ gì đâu.Lần sau nhớ bổ sung thêm nha