PDA

View Full Version : bực wa' chài bực nè pà kon ơi!!!!

stroll_wind
03-02-04, 10:44 PM
hổng biết cha nào hay tên nào chôm mất pass của tui ở nick satthutrencaydudu2@yahhoo.com của tui rùi ,chài ơi là chài chán ơi là chán ,bục ơi là bực ,chac người nào đó thấy cái nick của tui hay quá muốn dzô xem sao đấy mà ,chời ơi nếu ai muốn biết sao ko nói với tui một câu tui cho biết pass đằng này nỡ lòng nào phá tui ,tui mà biết tên nào tui kí ...lủng sọ cho biết tay satthutrencaydudu này ,tiện đây em muốn thỉnh giáo cac vị cao thủ tin học vi tính có cách nào giúp em với vì hộp mail này em đã xài lâu rùi ,bao nhiêu thư từ địa chỉ tin tức và cả .... của em nằm trong đó ,nếu mà mất thì...hichic ,chắc em bỏ nghề satthu mà làm sư cọ quá ,vì thế nếu vị sư huynh nào giiúp được em thì em xin ....bái làm sự phụ và chắc chắn sẽ hậu đãi ...một chầu chè hết í ...hichic

Universe
03-02-04, 11:02 PM
Chỉ có một cách duy nhất: Chat với nick đó và ... xin nó cho lại pass. Tốt nhất là kiểm tra xem nó có change pass của bạn chưa. Nếu change rồi thì potay. Không có cách nào lấy lại pass đâu.

Ngoài ra còn có thể sử dụng cái Forgot Password, tuy nhiên cách này không mấy thành công.

(Nói nhỏ nha, reg nick khác cho rồi).

five
04-02-04, 09:20 AM
Những chuyện như vậy hiện nay sảy ra rất nhiều bạn ơi chứ không phải ai lấy đâu. Trước tết tui cũng bị lấy mất pass dzo không có được,mất như vậy thì chắc bên yahoo.com soá chứ ko phải bị ai lấy đâu àh

Universe
04-02-04, 12:28 PM
Yahoo không xóa, đó là điều chắc chắn.

Bạn nói không ai lấy được pass à. Điều này thật là để dàng vì chỉ càn một con Trojan keyloger chừng vài Kbs cũng làm được. Chỉ cần bạn thực thi con tronjan đó trên PC của mình thì kể như đi tong hết.