PDA

View Full Version : sorry and promise

Visitor_bambi
16-01-03, 01:10 PM
webmaster ơi ời, bambi lại bị xóa tên khỏi danh sách gồi hả, buồn quá hà, bữa hổm đăng ký xong, bambi bị sếp giao công việc gấp, rồi bữa sau đi công tác lia chia luôn, thành ra không gửi được bải nào cả, đến giờ vào lại thì ôi thôi đã không còn tên mình rồi, mặc dù đăng ký lại rồi, nhưng làm cái gì cũng bị báo lỗi hết đó, buồn ghê dzậy đó.

Nhưng mà không sao, lần này bambi sẽ rút kinh nghiệm, nhập gia tùy tục mà, trang web phải có cách quản lý riêng của trang web chứ, thật sự bambi không muốn bị xóa sổ đâu

Bạn thân
16-01-03, 01:25 PM
Bạn Bambi thân mến ! Không phải mình xóa tên bạn đâu chẳng qua vừa qua diễn đàn mới bị hack cho nên tên một số thành viên bị bọn hacker del ! mình đã active cho user của bạn rồi đó ! Bạn đã đăng ký sai ! Bây giờ bạn có thể sử dụng user bambi và pass là pass mà bạn đã đăn ký ban đầu.

Thành thật xin lỗi và cảm ơn sự quan tâm của bạn đối với diễn đàn

Romeo
16-01-03, 01:43 PM
:) Chào BAMBI bạn hãy thông cảm cho anh Ban_than nha .. mấy hôm nay trang WEB của chúng ta bị HACK nên một số bài viết và NICK của một số bạn bị MẤT ... nhưng bây giờ trang WEB của chúng ta bây giờ đã ổn định rồi ...
:) RO và các MEMBER khác hy vọng BAMBI hãy ở lại và cộng tác với trang WEB này ...........!!!!!!!!

bambi
16-01-03, 03:56 PM
Dù sao bambi cũng đã có lỗi khi đã không tham gia bài trong thời gian vừa qua, bi del là cũng đáng tội, mà cũng không ngờ rằng trang web bi hack tấn công dữ dzậy hả, mà anh Bạn thân có cách nào khắc phục để phòng ngừa không??? chứ bambi thấy trang web hay và thật là có ý nghĩa, không biết mấy tay hacker này nghĩ gì mà lại phá trang web nhỉ,

ĐẢ ĐẢO HACKER!!!

hnkvmt
16-01-03, 06:20 PM
hic ,đúng là diễn đàn của chúng ta "được" hacker viếng thăm liên tục à ,nhưng bây giờ thì chắc ổn gùi ,vì anh ban_than đã đổi giao diện mới rồi ,bạn thấy đấy ,đẹp hơn hẳn ,và cũng an toàn hơn trước nhiều
Nhưng mà mấy sếp cũng đừng có mà chủ quan nhen ,hổng biết mấy tay hacker đó có thể làm gì ,nhưng theo tui biết thì đã có rất nhiều trang web nổi tiếng và nhiều diễn đàn có nhiều người tham gia đã phải điêu đứng vì hacker ,vậy nên an toàn là trên hết "cẩn tắc vô áy náy" mừ B)