PDA

View Full Version : Có ai cần tư vấn không nhỉ ?

mong_em_co_ngay_mai
07-02-04, 10:23 PM
Hôm qua mớí gặp một ngươì .Bỗng nhiên nghĩ sao không có ai tư vấn cho những đi tư vấn nhỉ ? Ai cũng phải gặp chuyện buồn chứ?
nêú ai có nôĩ buồn hãy bán cho tui nhé. Sẽ thâý nhẹ hơn rất nhiêù đấy !
Xin cảm ơn !

chingchung198
08-02-04, 05:16 AM
tui muốn chia tay với 1 bạn cô gái ...lí do chỉ vì 2 bên không thuận tiện trong tình cảm : không thường xuyên liên lạc được ...không biết tui có nên hay không nên chia tay 1 cách lãng xẹt như thế ,tôi biết rằng kéo dài quan hệ này sẽ làm khổ cho cả 2 ...chán thiệt đó ...

chingchung198
08-02-04, 05:23 AM
nhưng còn 1 lí do nữa ...đó là do tui được lên truyền hình trong chương trình " những ước mơ xanh kì rồi..người nhà cô ta thấy tôi ..và đã ra hết sức để cấm chúng tôi không được quen nhau nữa ...buồn thiệt ...

mong_em_co_ngay_mai
10-02-04, 03:24 AM
Buồn thật nhưng không phải vì mối tình của bạn đâu. Buồn vì BẢN LĨNH ĐÀN ÔNG THỜI NAY của phái mạnh đi đâu hết rồi? không thường xuyên liên lạc được mà đã muốn chia tay ư ? một lý do hết sức lãng nhách. thế thử hỏi thời cha ông của chúng ta khi đất nước chiến tranh những người yêu nhau bị chia cắt giữa hai chiến tuyến nếu ai cũng buồn như bạn chẳng hạn thì lấy đâu tinh thần chiến đấu chứ ?
đùa với bạn thế thôi khi đã yêu thì phải tin tưởng tuyệt đối vào người mình yêu cũng như là tình yêu của hai người. Tình yêu nào không có sóng gió chứ? Chủ yếu là tình yêu có đủ sức để giúp hai bạn vượt qua sóng gió không thôi. Còn chuyện nhà cô gái cấm không cho con gái họ quan hệ với bạn thì cũng dễ hiểu thôi. Vì họ là Bố Mẹ mà Bố mẹ nào cũng muốn con mình luôn tốt đẹp và rất nhiều ..nhiều điều khác nữa. Hãy can đảm lên bạn phải biết chứng minh với họ bạn là một người tốt. Chỉ đơn giản thế thôi nhưng khi làm được rồi bạn sẽ thấy kết quả khả quan hơn bạn nghĩ rất nhiều. Chúc bạn vượt qua được sự buồn phiền này. và chúc bạn may mắn hơn trong những ngày sắp tới.

chingchung198
10-02-04, 04:38 AM
thank kìu nhé ....hic

Tử Phòng
10-02-04, 04:46 AM
MECNM mở một trung tâm tư vấn từ thiện đi. Bần tăng sẽ ..."tư vấn" cho (là tư vấn v/v thành lập tt thôi)

thaipeace
10-02-04, 05:06 AM
Chinhchung là một chàng trai rất dễ thương , ai gặp một lần thì cũng mến đó nghe , mình tin là bạn sẽ vượt qua , bởi dịnh kiến xã hôi bây giờ cũng không quá khắt khe đâu .

mong_em_co_ngay_mai
10-02-04, 08:55 PM
Tư vấn từ thiện à ? là sao đây ? không hiểu lắm. nói rõ hơn được không Tử Phòng?

five
21-02-04, 12:19 AM
Ừ dzụ này mình cũng ko hiểu chi cho lắm àh nghen, ai giải thích thêm chút nữa đi nha ??

be_bi32
28-03-04, 07:16 AM
chị MECNM ơi! em với chị liên kết mở văn phòng tư vấn đi, loại hình này kinh doanh cũng được đó, dạo này web mình nhiều người bị thất tình và cần được tư vấn lắm đó!!! ý chị thế nào?

SuperAdmin
28-03-04, 07:19 AM
Chà ghê nhỉ ! Cho admin tham gia làm tư dzấn dziên dzới nhé nếu có mở văn phòng ! bật mí : kinh nghiệm đầy mình !

a2z
28-03-04, 10:50 AM
Kẻ bắc ngừ nam mà mở văn phòng quái quỉ gì. Làm ơn siêng lên đây tư vấn là được rồi.
Còn tư vấn mà đòi kinh doanh. Lên đây tư vấn từ thiện quách.

chitcon289
30-03-04, 02:58 AM
Hix, MCENM ui, em đang thất "tiền" thì seo nờ !!! Tư vấn cho em dzới, em ko thể nào thiếu trong lúc đang rất cần "hắn" như thế này!!! SOS

mong_em_co_ngay_mai
30-03-04, 11:40 PM
Đồng ý với ý kiến của be_bi 32. Chị em mình liên doanh nhé. Nhưng nói trước admin không tham gia được đâu vì kinh nghiệm của admin toàn kinh nghiệm của người hay bị thất tình.Hi...hi....
a2z ơi nếu tư vấn mà từ thiện thì tiền đâu chị trả tiền Net chứ ? ông xã nói không làm nhà tài trợ nữa rồi. Mà thôi giờ đang trong dịp khuyến mãi chị em mình tư vấn tư thiện một chút nha be_bi32.
tư vấn cho chitcon289 khó thật.Vấn đề này chắc phải nhờ admin thôi. Admin ơi chitcon289 đang cần em kìa. (ai bảo bữa trước họp room một điều chị hai điều chị với tui thì bữa nay cứ thế mà kêu nhé ! Sướng thật ! Mình già gần nhất diễn dàn rồi ???? :(( )

lisaqn
31-03-04, 05:17 AM
chị ơi cho em tham gia với nhé!!! chị em mình làm luôn dịch vụ tư vấn - môi giới hôn nhân luôn đi nhé:hub: !! diễn đàn rất cần cái này đấy!! ý chị và be_bi 32 thì sao???!!! :khoai:

quynhmy84
31-03-04, 05:58 AM
cho em tham gia nữa nghen! hihi, mấy cái dụ tư vấn này em tích cực lắm á! Hihi, mí chị đồng ý không?

a2z
03-04-04, 04:58 AM
Chị tính kinh tế quá, sao không "tăng gia sản xuất" lấy tiền trả net nhỉ. Chị cần em... tư vấn cho khoản này không? (Chưa thể giao "đề cương" cho chị được).
Mà cái văn phòng gì gì đó của chị toàn là "thị" không vậy. Thị mịch thị mẹt tùm lum hà. Mới khai trương mà đã đi nhờ rồi.
Có phải CC cần tiền không? Qua đây tư vấn cho (xin lỗi chị Minh). Chuyện này chỉ có nam mới đủ khả năng tư vấn thôi chứ mấy "thị" thì "làm ăn" gì được CC.

a2z
03-04-04, 04:59 AM
Lisa định làm má mì hả?
Phạm luật đó.