PDA

View Full Version : Buồn !

mong_em_co_ngay_mai
08-02-04, 03:52 AM
Khi buồn bạn sẽ làm gì nhỉ ? với các bạn gái để vượt qua nỗi buồn sẽ có nhiều cách hơn bạn trai. Bạn có thể khóc lóc _la hét_nguyền rủa người đã mang lại nỗi buồn nhưng các bạn nam lại không thể.Con trai có ai khóc bao giờ? nếu có thì cũng chỉ một mình nhưng với nỗi buồn thì khi bạn chịu đựng một mình thì bạn sẽ càng buồn hơn và ngược lại nỗi buồn sẽ được chia đôi khi bạn tìm được người để tâm sự. Bạn sẽ lựa chọn cách nào ?
Hãy bán nỗi buồn của bạn cho tôi nhé ! đảm bảo nỗi buồn của bạn sẽ được bảo quản nguyên vẹn nhưng xin lưu ý nếu muốn mua lại sẽ hơi bị đắt đấy !
Khi cần hãy liên lạc với tui nhé !

Blue0rchid
08-02-04, 02:55 PM
xin cho hỏi giá cả tính như thế nào? Bạn có cho trả góp không?

mong_em_co_ngay_mai
10-02-04, 03:10 AM
Có chứ. bạn có thể trả góp nếu như kinh tế của bạn không cho phép bạn mua lại nỗi buồn bạn đã bán một lần.Còn giá cả ư ? Tuỳ thuộc vào mức độ quan trọng của nỗi buồn của bạn đấy !
mà bạn chưa bán nỗi buồn của bạn cho tôi mà.

Romeo
10-02-04, 05:40 AM
Mỗi khi RO buồn, RO thường phóng xe lang thang...chạy ngoài đường..đến những nơi thật đông vui và nhộn nhịp...những mong cái cảm giác buồn kia sẽ vơi đi..thế đấy ! Buồn vui lẫn lộn...he he !

Tran Thi Thuy
11-02-04, 08:58 AM
Bạn Romeo ơi!Mình cũng dang buồn nè!Zậy bạn buồn zề chiện zì zậy bạn?Nếu như bạn muốn chia sẻ zới mình thì bạn cho mình biết nick của bạn bên yahoo nhe!Cảm ơn bạn