PDA

View Full Version : Online BF

Tuyết_Ngân
19-02-04, 02:52 PM
Điều kiện đơn giản, không cần đẹp trai lắm, miễn dễ thương, phong độ là được. Cao phải hơn 1,60 mét. Chỉ cần làm bạn trai trên mạng, còn sau đó không cần biết. Ngày lễ lộc này nọ, gởi ecard, nói chung những trách nhiệm của bạn trai.

Mong tìm được người! Hiiii! :'b

toi_loi
19-02-04, 09:16 PM
hehehe.....xem như tiểu thư đã tìm đúng chỗ rùi đấy tui đây tuy nè, trên mạng thì cần gì phải phong độ, tui tuy không dễ thương mấy nhưng thuơng rất dễ, con về trách nhiệm thì yên tâm đi..................người iu trước đã bỏ tui mà ra đi vì cái tội quên ngày sinh nhật của cô ấy..........hic hic tôi ngiệp

hyvong_lybiet
20-02-04, 08:07 AM
dzậy lè cuối cùng cũng nghe được tiếng nói của Ngân gòi
8 đang còn ...bơ dzơ một miền nè hơn nữa các điều kiện Ngân đưa ga 8 đều đáp ứng được ,dzậy ý Ngân thía nèo?///
Mau chóng hồi âm choa 8 hen

chingchung198
21-02-04, 09:46 AM
tui hông đăng ký ...vì tui hiển nhiên sẽ là người bạn chai number 1 hê hê hê

Tuyết_Ngân
23-02-04, 10:31 AM
Đọc phần đầu của TL thì nghe hấp dẫn lắm, tới câu cuối nghe mất hứng rồi! Cái này đâu cần nhiều nhưng mà phải nhớ ngày tháng này nọ, mà TL lại là người hay quên thì sao được? hichic.. mất hết một ứng cử viên!

Tám còn bơ vơ thiệt chứ, hay là mới bơ được một tay thôi, còn thiếu tay kia vậy? Hình avarta đẹp thiệt hen?

Hiiii... CC ....

hyvong_lybiet
24-02-04, 05:10 AM
í Ngân nói dzậy lè oan choa 8 gòi
xiệt tình 8 dzẫn còn .....bơ dzơ Ngân à nếu hổng tin 8 ........đẹp đầu tự dzận liền nè hixhixx

langtu
24-02-04, 06:21 AM
Làm bạn gái của tui đi, bạn mến! Rồi bạn sẽ thích ngay thôi!

nhocway
24-02-04, 07:45 AM
Vậy cũng được hẻ???

nhocway
24-02-04, 07:46 AM
Vậy cũng được hẻ???

chingchung198
24-02-04, 08:05 AM
em Ngân bi giờ là BF online của tui nghe bà kon...cẩn thận đóa....tui là BF online có chứng nhận ISO đàng wa2ng à nghen...

tauviieu
25-02-04, 06:28 AM
Ex là được nhất

Tinhsauthienthu
27-02-04, 09:25 AM
okay thuii ,anh làm BF online cho em né Tuyết ngân ui tên dễ thuong ghê nhưng ko bit người như vậy ko , hehee

toi_loi
28-02-04, 04:35 AM
Originally posted by langtu@Feb 23 2004, 11:21 PM
Làm bạn gái của tui đi, bạn mến! Rồi bạn sẽ thích ngay thôi!
Ê nè langtu ong có bồ rùi còn nhào vô đây tranh dành làm chi vzay, :gun: <===chít liền đó

SuperAdmin
01-03-04, 05:25 AM
Coi đi coi lại thì mình quen bít nhau cũng nhìu rồi phải không Tuyết Ngân &#33; Thui thì thương ai cũng dậy thương admin admin cảm ơn nhìu mà &#33; Admin info đôi chút về mình nè : Không bài bạc bác thằng bần nè, không hút xách, không lăng nhăng, chung thủy.,.... &#33; Nói chung TN iu admin là một quít định đúng đắn của TN á &#33; Info ảnh dưới chữ ký á &#33; Đẹp chai quá xá :baby:

P/S : Ngoài ra admin còn chức wìn nữa : Leader của diễn đàn á &#33;

hyvong_lybiet
01-03-04, 05:30 AM
chời ơi ác .....ai mè giống .......mà wá dzậy chời ....í mè đóa chính lè lẽo méc dịch écmin chứ ai ...hủng ngờ đóa ...hixhix

Tuyết_Ngân
01-03-04, 06:26 PM
Tám đập đầu tự vận vô gối hả? hiii... chớ hình người avatar là ai thế?

LT, MKP, TVI cho biết chút info nha&#33;

Admin serious thiệt hả? Mà còn BX của BT thì sao, Ngân không muốn hát bài "Mãi là người đến sau" đâu&#33;

Trần Hữu Phước
02-03-04, 05:11 AM
chào mọi người cho tui tham gia với nhưng tui không muốn làm bạn trai trên mạng của ngân vì như thế mọi người sẽ bắn chít liền :gun: :gun: .........sợ lắm vì tui đâu dám bắn lại mặc dù tui có súng hehehehe tui chỉ muốn tìm một cô bạn gái bình thường như bao cô gái thực sự còn đi học tính tình hiền còn tui hả tui là một chàng trai lãng mạn chứ không phải lãng xẹt à nha,tui còn đi học vì có tính lãng mạn nên tui không bao giờ bỏ qua những ngày quan trọng và tui còn biến nó được thành như giấc mơ,hãy nhắn cho tui nếu bạn đồng ý với thông điệp mà tui gởi đến bạn..........

hyvong_lybiet
03-03-04, 08:39 AM
to Ngân : ờ ờ đóa chỉ lè hình một ......người bạn hổng wen then choa lém (hì hì )chớ hủng phải ngườ iu của 8 đâu è

langtu
06-03-04, 02:04 AM
haha, online BF của TN thôi chứ gì, okie :
Cao nhưng ốm ( hix do ngồi Net nhiều). Đẹp ""chai" ( hix, do thiếu nợ bà chủ tiệm Net), mắt lồi( suốt ngày chúi đầu vào vi tính, không lồi chết liền). Ngoài Nét ra Lt không biết cái gì hết á, ngoài... nhậu thiu.
Hix, wen , còn cái tật thích Rock nữa, móa ơi, "xiền" móa cho con cho mấy anh Metalllica hết rôi&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;

quynhmy84
09-03-04, 09:29 AM
hihi, chị Ngân có nhiều người đăng ký we&#39;&#33; Nhưng mà càng nhiều càng nguy hiểm đó chị ui&#33; hihi, trong đây toàn thứ dữ không à , ghê lắm&#33;
QM<--- lon ton chạy ra, sợ bị bắt lại chắc chết&#33;
Chúc chị N sớm tìm được ý trong nhân, hiih

Tuyết_Ngân
10-03-04, 07:50 PM
8 ơi, nếu người ấy không thân, sao mà để lên avarta từ năm này qua tháng nọ vậy? Hỏi vậy thôi, chứ Ngân biết CB mà&#33;

Làm bạn gái thường à, okay, nhưng mà là dạng nào? Trên net thôi, hay là ngoài đời luôn, mỗi thứ đòi hỏi khác nhau à&#33; Sao hả THP?

Nghe LT miêu tả thấy mê ... li thiệt&#33; Còn về tánh tình thì sao?

CC, lần sau rồi nói nha&#33;

hyvong_lybiet
12-03-04, 09:30 AM
Ngân đừng có nghi ngờ .....tấm chân tình của 8 , xiệt tình lè hổng then nếu Ngân hổng tin được gòi 8 sẽ đổi avarta khác

Tuyết_Ngân
01-04-04, 05:44 PM
Cám ơn sự chân thành của 8 nha, mà giờ, hiện tại Ngân đã tìm được người rồi. Xin lỗi thật nhiều với 8 và mọi người. Tuy mới quen, chưa có gì cả, chỉ là bạn thôi. Ngân chỉ không muốn mọi người hiểu lầm là bắt cá hai tay, nên xin đóng cái này lại. Xin lỗi những ai đã đăng ký nha&#33; Nhất là 8 đó, làm cho 8 phải thay avarta, thiệt là xin lỗi&#33;

hyvong_lybiet
02-04-04, 11:41 AM
hihxhix nghe tin cũng bùn xiệt nhưng ...hì hì đóa là chiện dzui mè đáng chúc mừng mới đúng , chúc Ngân vui vẻ và hạnh phúc