PDA

View Full Version : help me

be_nhoc
21-11-02, 09:29 PM
Bé muốn tỉnh tò với một người nhưng me` hổng biết lèm seo cả, giúp bé với hic hic

peterquochuy
21-11-02, 11:29 PM
nan ni peter di peter giup cho !
chiu hong !

hnkvmt
22-11-02, 09:36 AM
hehe... anh peter chơi ác wé ,lợi dụng lúc người ta đang nhờ để chơi khó
bé nhóc ơi,kím chị nào làm mai cho anh killer đi,rùi nhờ anh í giúp cho,nghe nói anh í có cả pho kinh nghiệm luôn
cho anh peter ... ra rìa luôn,hehe .... :lol: :lol: :lol:

Bạn thân
22-11-02, 09:58 AM
Ê ! Tui nói trước bé nhóc là dzợ bé của tui đó à nghen ! Ai mà đụng đến bé nhóc là tui mướn giang hồ xử hổng ghê thì thui lun á !
P/s : em muốn ngõ lời dzới anh hẻ bé nhóc ! Thui anh biết gòi mà ! khỏi cần ngõ lời nữa hén ! Valentine anh dzẫn em dzề ra mắt ba má nghen !
:rolleyes:

phuthuy
22-11-02, 06:25 PM
we ai doi lam mai bay ba cho kilẻ vay hu ? killẻ la cua phuthuy do . ai dung vo la co giang ho kiem day nhe .
troi dat tin gion voi tui
tui ko chiu dau
hiep nguoi qua dang
tui ghet ai xao voi tui lam
huhuhuuhuhuhuhuh
nhuong hetdo
ai lay lay di
:angry:

killer
22-11-02, 06:53 PM
tru`i ui! mấy cha ui
làm người ta giận tui gùi kìa ,thấy hông?
phuthuy ui? đợi killer với...............................
uhuhuh chạy mắt gu`i......uhuuhuh hic hic

be_nhoc
22-11-02, 09:29 PM
Chời ơi ngó xuống mà coi nẻ, tui muốn tỉnh tò với người ta mà không ai chỉ tui hết é, kiểu này tối nay nằm vắt chân lên trán suy nghĩ nữa wé.
BT mới nói với bé nhóc lè vợ chánh mè giờ chuyển thành dzợ bé rùi, định mèo mỡ với con nào thế, chém é. :D :D :D

Bạn thân
23-11-02, 12:10 PM
hix hix ! Oan quá ! trên thế giới đông người anh chỉ kiếm được mỗi mình em, anh đâu có dzám mèo mỡ dzới ai đâu bé nhóc ! Hỏng tin anh thề nghen ! Anh mà không chung thủy thì ra đường xe tải cán anh chét weo lun (nhưng nói trước là xe tải của trẻ em chơi à nghen ! :) xe tải nhựa đấy á ! :D :P

killer
23-11-02, 12:17 PM
hé hé anh BAn Than ui ! bé nhóc la của killer mà ! kỳ zdị?

Access_banned
23-11-02, 05:40 PM
chời ơi mấy ngày nay không lên tiếng ! mà mọi người ra đây dành hết của peter rồi ! nói cho mọi người biết bí mệt nhen ! bé nhóc ( đó chính là ................................ đó chính là ..................................cô bé bán diêm ngày xưa đó .................) heheheheh ! hồi đó một thời xa xưa ! ( cho tôi kể lại một câu chuỵ6n này nhé ) tôi và bé nhóc đi trên một con đường tình yêu lãng mạn , bé nhóc thì cầm những que diêm ! còn tui thì cầm những tờ vé số ế , chao ôi ! hai đứa tui yêu thương nhau biết mấy ! và thế là ......................... một hôm có những người đàn ông xuất hiện tự cho là bé nhóc là bồ của họ ! heheheeheh và thế la peter cười ! và nói rằng :.......................................hè hè hè hè , thui nhường bé nhóc cho mấy người luôn đó , cho rãnh nợ mế7t wé , bán vé số ế rồi , lại còn nuôi thêm một cô bé bán diên thì chết peter mất ! hihihihihih ! hi vọng Bạnthân và killer cứ dành nhau mãi nhé , chứ peter thì hèhèhèhè ! mết wé rồi !

killer
23-11-02, 06:20 PM
hé hé vậy cám ơn peter nhìu nha ehheheh . lọai được một người gùi còn tui và BT thui heheheh
( gùi tui lọai luôn ông BT để ............... ehheheh)

hnkvmt
23-11-02, 06:58 PM
chu choa ,chiến trường sôi động nhỉ ,anh Killer ui,phuthuy chạy mất tiu gùi hông lo đuổi theo đi ,còn người ta đã nhận là dzợ của anh ban_than rùi thì thôi chứ lại còn :rolleyes:

Access_banned
23-11-02, 08:26 PM
Originally posted by hnkvmt@Nov 23 2002, 11:58 AM
chu choa ,chiến trường sôi động nhỉ ,anh Killer ui,phuthuy chạy mất tiu gùi hông lo đuổi theo đi ,còn người ta đã nhận là dzợ của anh ban_than rùi thì thôi chứ lại còn :rolleyes:
trên thế gian này có quyền tranh cãi và dành giựt các bạn hãy dành dựt với nhau cho vui lên đi !

hnkvmt
24-11-02, 01:56 PM
hihihi.... anh QH hổng có hiểu gì hết ,anh ban_than thì có dzợ gùi ,nên tui phải ... dzụ anh killer đi chỗ khác thì tui mới có dịp .... "tỉnh tò " dzới bé nhóc chứ , :lol: :lol: :lol:

Access_banned
24-11-02, 07:40 PM
^các bạn có thấy bé nhóc là hàng cấm rồi không ! nếu thấy thì xin các bạn đứng xa ra ! nếu không bị đục chết tui thì xin là người đứng xa đầu tiên !cho dù hồi trước bé nhóc la người tình trong mộng của tui nhưng bây giờ tui đã huhuhuhuhu !!!!!!

killer
24-11-02, 09:16 PM
hahhhah tui chẳng sợ đâu dù chết tui cũng ráng mà dành chứ ,còn nước còn tác mà ehheh ,sợ gì!

hnkvmt
25-11-02, 09:56 AM
đúng dzâỵ, anh QH kém wé ,phải mạnh mẽ lên thì mới có .................................................. .......................... gông mà đeo dzô cổ chứ phải không anh Killer ,hehhee.....
Nhưng mà thui, tui cũng nghĩ là tui nên nhường bé nhóc cho anh Killer đâý :ph34r:

killer
25-11-02, 12:04 PM
vậyy cám ơn bạn nhiều nha
bữa nào đi nhậu nha ehhhe

hnkvmt
25-11-02, 08:54 PM
nhưng mờ anh cũng phải cẩn thận nghen, bé nhóc giờ đã là hàng cấm gùi đấy ,chúc anh mọi sự tốt lành :lol:

Guest
27-11-02, 09:41 PM
Chời ơi , seo một thời gian không ghé thăm thế mà khi vào hổng có ai trả lời cho bé nhóc hết dzạ. Bé nhóc nghe BT nói cũng tạm an ủi trong lòng, còn QH nữa tự nhiên lại nói ra chi vậy, làm bé nhóc nhớ lại bé nhóc buồn wé :( :( :(

Romeo buon
28-11-02, 09:03 AM
:( Hic....mấy anh bạn làm ơn tha giùm "BE NHÓC" đi ...hãy để cho nàng ta tự lựa chọn chứ lị ....Be' nhóc oi ..bạn nói mẫu người MANLY ma` bạn cần kiếm đi ..RO tui sẽ HELP cho nha ... Hôn có tính công đâu..!!!!
:) Tinh iu là phải tự nhiên ..chớ đâu thể ep buộc được ...
..... Mấy ông anh kia cứ dành giật "BÉ NhÓC" hoài a' ...."Be' nhóc" oi ...làm bạn với RO này nha ...tui "chỉ thích lam bạn" dzoi be' nhóc à....tui sẽ bảo vệ cho "Be' NHóc" ...đừng sợ nữa nhá ...
Có ai an hiếp "Bé Nhóc" thi tui sẽ an hiếp lại cho ...

Song Khoa
29-11-02, 08:16 AM
Trời Ro không biết bé nhóc là dzợ bé của Ban thân à ! Đụng dzào bạn thân del user lun thì chết á !

be_nhoc
30-11-02, 09:45 PM
Sao tối ngày cứ nói mãi vấn đề này thế, trả lời cho bé nhóc đi mà bà con, năn nỉ đó, không ngừơi ta cũm mấy của nhóc nữa thì huhuhuhuhuhuhu.

killer
03-12-02, 01:05 PM
bé nhóc ui! killẻ nghĩ rằnh thời nay la bìng đẳng mà ,nên dù con trai hay con gái thì ai yêu trước thì cứ biểu lộ tình cảm với người ta đi
mà bé nhóc nhớ la mọi việc nên từ từ thôi nha ,chứ gấp quá thì không hay đâu ( vì phận bé nhóc là con gái mà) ihihh chúc bé nhóc thành công nha

Romeo
03-12-02, 09:30 PM
:D " Bé nhóc ơi em là ai ...?
Em có tủi hay hông có tuổi.?
Thịt da em đây hay là sắt là đồng.
Ánh mắt em đây hay la chớp lửa đêm đông? "

Hi` RO làm thơ ẹ lắm nên đành "LIP-THƠ" của ngươig ta mờ thôi...đừng buồn nha ...

RO tui không hỉu vì sao Bé Nhóc lại nổ tiếng như dzậy ...thôi RO tui chỉ dám đứng từ xa 16m50 trước khung thành của bé NHóc để đá trái bóng ngõ lời "MAKE-FRIEND ONLY" vào khung thành của Bé mờ thôi ...
Đến gânf mấy anh kia đốn giò thì CHIT ...
Be' Nhóc ơi ..làm bạn với RO này nha .....

Access_banned
03-12-02, 10:05 PM
Originally posted by Romeo@Dec 3 2002, 02:30 PM

Hi` RO làm thơ ẹ lắm nên đành "LIP-THƠ" của ngươig ta mờ thôi...đừng buồn nha ...

RO tui không hỉu vì sao Bé Nhóc lại nổ tiếng như dzậy ...thôi RO tui chỉ dám đứng từ xa 16m50 trước khung thành của bé NHóc để đá trái bóng ngõ lời "MAKE-FRIEND ONLY" vào khung thành của Bé mờ thôi ...
Be' Nhóc ơi ..làm bạn với RO này nha .....
bé nhóc ! ................ huhuhu..................bé nhóc , có biết là hôm qua muốn DT cho bé nhóc !.......... mà chưa kịp dt thì bi dục ở ngã 7 rồi !!huhuhuhu...................

hnkvmt
04-12-02, 09:05 AM
Originally posted by adminquochuy+Dec 3 2002, 03:05 PM--></span><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (adminquochuy @ Dec 3 2002, 03:05 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteBegin--Romeo@Dec 3 2002, 02:30 PM

Be&#39; Nhóc ơi ..làm bạn với RO này nha .....
bé nhóc &#33; ................ huhuhu..................bé nhóc , có biết là hôm qua muốn DT cho bé nhóc &#33;.......... mà chưa kịp dt thì bi dục ở ngã 7 rồi &#33;&#33;huhuhuhu...................[/b][/quote]
ui chời ,làm wen dzới bé nhóc mà cực khổ dzữ dzậy sao chời

killer
04-12-02, 12:07 PM
làm quen kiểu kỳ zdị ? giống như đá banh ah&#39;&#33;

Romeo
05-12-02, 10:11 AM
:o Eh kỳ dzậy ai dám chôm thơ CON CÓC của RO tui dzậy ...tui để dành tặng cho Be&#39; Nhóc ma` ..

Romeo
05-12-02, 10:14 AM
:D :lol: :D :lol: ...ha&#39;...ha&#39;..ha&#39;...RO tui lên chức thiếu úy rồi a&#39; .... Cảm ơn anh BẠN THÂN gất nhiều a&#39; ...
:D ha&#39;...ha&#39;..ha&#39;..

hnkvmt
10-12-02, 08:48 AM
trùi ui ,lạc đề hết trơn gùi
Toàn nói linh tinh cả ,bé nhóc cần mọi người bày cho cách tỏ tình dzới người ta chứ có fải là để mọi người tranh dành nhau đâu hử?Thiệt là :) bé nhóc đừng có buồn nhen
Bé nhóc ơi ới ời ,đừng có nghe họ nói bậy bạ ,theo tui đi ,tui có cách hay lắm nhen .đó là ............
Ơ mà tui sợ anh ban_than del user lắm à ,thui hổng nói nữa :ph34r: ,hehe...

killer
10-12-02, 06:06 PM
tru`i
vậy mà đòi dành với anh bạn thân ha? kakkka bạn nhát thế
để cho killẻ di ihih

hnkvmt
15-12-02, 09:06 AM
Originally posted by hnkvmt@Nov 25 2002, 02:56 AM
...
Nhưng mà thui, tui cũng nghĩ là tui nên nhường bé nhóc cho anh Killer đâý :ph34r:
thì tui đã nhường rùi đấy thôi <_<

Romeo
15-12-02, 11:20 AM
:lol: .... Đề nghị BE&#39; NHÓC tự chọn ứng cữ viên sáng giá nhất .. ai se la người trong trái tim của be&#39; đây ...????
:D Anh Bạn Thân : ...... ứng cữ viên nặng ký nhất ..( theo RO )
:D Anh Quốc Huy : ..... người thứ 2 cần phải chú ý cạnh tranh ...
:D Anh KILLER : ..... đối thủ đáng gờm đây , BT và QH chú ý nha......
:D Anh ROMEO : ..... anh chàng đến sau kém may mắn nhất ....
Be&#39; Nhóc ơi .......bây giờ là Ý kiến của em đó ...????

Bạn thân
15-12-02, 12:01 PM
Originally posted by Romeo@Dec 15 2002, 04:20 AM
:lol: .... Đề nghị BE&#39; NHÓC tự chọn ứng cữ viên sáng giá nhất .. ai se la người trong trái tim của be&#39; đây ...????
Be&#39; Nhóc ơi .......bây giờ là Ý kiến của em đó ...????
Trời &#33; Có lẽ diễn đàn có ít thành viên nữ cho nên bà kon dành nhau quá &#33;hêhhh &#33; Để Ban than kiếm vài người nữ nữa cho ai cũng có phần khỏi pải dzành nhau hehhheheheh &#33;

Romeo
16-12-02, 07:05 PM
:D ...hoan hô đề nghị anh "Bạn thân" tìm và lôi kéo thêm các bạn nữ vào diễn đàn của chúng ta .... để cho với bớt đi nỗi cô đơn này ..... :D hi&#39;..hi&#39; ...

hnkvmt
17-12-02, 07:53 AM
Originally posted by Romeo@Dec 15 2002, 04:20 AM

nếu xếp hạng như thế này thì cho tui đứng chung cho dzui nhen ,đứng ngoài ngó cũng buồn ,hehe....
:D Anh hnkvmt : thắng thua hổng wan trọng ,chủ yếu là làm wen dzới bé nhóc thui à .....

Romeo
18-12-02, 10:35 AM
Anh Bạn Thân : ...... ứng cữ viên nặng ký nhất ..( theo RO )
Anh Quốc Huy : ..... người thứ 2 cần phải chú ý cạnh tranh ...
Anh KILLER :.... đối thủ đáng gờm đây , BT và QH chú ý nha......
Anh ROMEO : ..... anh chàng đến sau kém may mắn nhất ....
Anh hnkvmt :....thắng thua hổng wan trọng ,chủ yếu là làm wen dzới bé nhóc thui à ..... ( :) RO :" thiệt hông đó ..mai mốt mà thay đổi ý định là hỏng chịu đâu đo&#39; .... &#33;&#33;&#33; " )
..........................Hic....danh sách này dài wá&#39; .... nên chắc be&#39; nhóc trốn mất tiu luôn gồi .... ai biết Bé NHóc ở đâu nhắn dùm ra coi nha&#39; ....
:)

hnkvmt
18-12-02, 07:20 PM
tui nói thiệt đó ,hổng tham gia ba cái dzụ tranh dành nì cho phí sức ,nhưng tui rất muốn làm wen dzới bé nhóc ,bé nhóc ơi .... đồng ý làm friend nha :rolleyes: