PDA

View Full Version : Thay đổi Code và Skin cho diễn đàn

KST
21-02-04, 04:30 PM
Những cái mới trong phiên bản mới :
- Có thể thêm Smilies vào chữ ký . (Nhí nhảnh chưa :D )
- Post bài ko đủ kiếm tiền mua wà tặng người iu thì liều 1 phen vố cướp ngân hàng đi :boxing: Cướp nhà băng với hình thức trả lời các câu hỏi trắc nghiệm kiến thức về HEROIN - AIDS
......cũng còn mấy cái mới nữa....nhưng xin lỗi chịu ko nổi....hix hix gần 5g sáng gùi....đi khò khò đã :dauhang:

catbuitinhdoi
25-02-04, 01:04 AM
sao bị lỗi cookie hoài dzay cu? :do:

người ta
25-02-04, 09:51 PM
Em là em bực cả mình vì lỗi cookie ! cứ bị đá văng ra khoỉ dd hoaì à ! mấy ngaỳ nay chả post được baì naò cả ! Nhưng skin nhìn chung cũng tàm tạm :whist:

chitcon289
26-02-04, 06:25 AM
Mấy ngaỳ trước chit cũng bị vậy nhưng giờ thì tốt ruì đó! Ban quản trị phaỉ vất vả thật !!!

catbuitinhdoi
26-02-04, 09:25 AM
chỉ có cu Khanh cực thui cho kẻsitinh tra`ng phao tay đi :clap: :clap: :clap:

hyvong_lybiet
26-02-04, 09:51 AM
lỗi cookie <=== vì cái này mè mí hôm nay 8 lè người phải chịu xiệt xòi hixhixx (chẳng lèm en gì được hít )

KST
26-02-04, 12:34 PM
Hix...alô...pà kon còn bị lỗi Cookie ko dzậy ??? hix...nghe nói còn mà tui lại ko có bị văng ra lần nào hết nên chã biết seo....chéc nó biết chủ nhân của nó nên nó ko đá ra :D Tui sẽ kiểm tra kỹ lại...có gì pà kon đừng nóng...nổi mụn :D

hell angel
26-02-04, 09:26 PM
hic , choy` , sao tui go~ tieng viet ko duoc he~ ba` kon ?? , lam sao de go~ duoc day , chi? cho tui dzoi&#39;

người ta
26-02-04, 09:39 PM
Với skin mới này hình như cài sẵn font tiếng Việt rồi mà , đâu cần làm gì nữa &#33; Nhưng nếu vẫn không bỏ dấu tiếng Việt được thì bạn sử dụng Vietkey đi ( nếu không biết cách sử dụng Vietkey nữa thì nói chủ dịch vụ chỉ cho &#33; :baby: )

hyvong_lybiet
03-03-04, 08:58 AM
hung bít ông lèm en thía nèo mè ........các mục lặt vặt như Bank hay Shop đều bị lỗi khi 8 muốn .......tặng wà hay .....cướp Bank (đều bị out)