PDA

View Full Version : Dành cho con gái thui!!!!!

stacy_online
18-01-03, 12:22 PM
:angry: Bạn cảm thấy bạn đã đủ lớn và sẵn sàng?Bạn cảm thấy tình cảm của bạn và anh ấý cần phải tiến thêm 1 bước nữa?Và bạn cũng thấy rằng bạn đã Over 18 và bạn được quyền làm gì mà bạn thích?OK,chúng tôi không co ý định cấm đoán hay dạy đời bạn,nhưng trước hết chúng tôi nghĩ rằng bạn nên trả lời đầy đủ những câu hỏi dưới đây đã nhé!
1.Ban biết gì về quan hệ giới tính (QHGT)?
2.Hai bạn đã bao giờ nói chuyện với nhau về vấn đề này?
3.Bạn đã biết gì về Mr.Condom và các biện pháp an toàn tình dục?
4.Liệu môí quan hệ tốt đẹp trước đây có bị thay đổi???
5.Bạn có dám chấp nhận và thẳng thắn với sự thật?
Ai cũng biết QHGT là nguyên nhân hàng đầu gây ra những căn bệnh hiểm nghèo ,trong đó có HIV,căn bệnh khủng khiếp mà chúng ta đang ra sức tiêu diệt và lên án.Xin hãy suy nghĩ thật nhiều lần trước khi quyết định chuyện ấy!

Nếu bạn cảm thấy sợ ít nhất 1 trong 5 diều sau,KHÔNG sẽ là từ tốt nhất giúp bạn quyết định nên hay không nên:
_Sợ mất người bạn trai của bạn.
_Sợ bị "dính"thai".
_Sợ cảm giác xấu hổ khi mọi người vẫn nhìn bạn như một cô gái đoan trang ,trong trắng.
_Sợ mọi người biết mình đã từng QHTD
_Sợ bị bạn trai coi mình la người không biết gì về QHTD
MONG BẠN CÓ NHỮNG SUY NGHĨ CHÍN CHẮN SAU KHI ĐỌC BÀI VIẾT! :)

Romeo
18-01-03, 05:08 PM
Originally posted by fruit_cocktail@Jan 18 2003, 05:22 AM
1. Ban biết gì về quan hệ giới tính (QHGT)?
RO <--------- Dĩ nhiên là phải biết chứ .. không biết mới khổ đó ...&#33;

2. Hai bạn đã bao giờ nói chuyện với nhau về vấn đề này?
RO <--------- Thỉnh thoảng

3. Bạn đã biết gì về Mr.Condom và các biện pháp an toàn tình dục?
RO <------ Biết chứ , làm công tác tuyên truyền mà ..&#33;

4. Liệu môí quan hệ tốt đẹp trước đây có bị thay đổi???
RO <------- Có thể thay đỗi , nếu một trong 2 người thay đỗi ...mấy ai biết được chữ "NGỜ"

5. Bạn có dám chấp nhận và thẳng thắn với sự thật?
RO <--- Sự thật luôn là sự thật , RO luôn sẵn sàng chấp nhận , dẫu cho có đặng cay hay cay đắng ...

stacy_online
19-01-03, 11:19 AM
:huh: Nói vâỵ chắc là Roméo cũng đã QHTD rồi phải hông?Nhưng mà mục này béchỉ dành cho nữ nhi thui mờ&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&#33; <_<

Romeo
19-01-03, 09:54 PM
:) <--- RO ... &#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&#33; Fruit_cocktail hỉu nhầm RO rùi ..dĩ nhiên là RO chưa có cái chuyện QHGT gì đó rồi .. Ro nói là có hiểu biết chút về chiện âý là tại vì RO đã được HỌC ở trong nhà trường đâý thôi ..
Dzĩ nhiên là RO phải biết rồi để còn mà đề phòng cái chiện "ăn cơm trứơc kẽng" nữa chứ ...... :P
UH &#33; Cái ROOM nãy chỉ dành cho GIRL ONLY thôi à .. sorì nhá fruit_cocktail .. cho dzô ké một tí thôi mà ...tại vì chưa thâý ai mở hang ... nên RO mở hàng dùm U thôi .......&#33;&#33;&#33;&#33;&#33; Đừng giận nhá ..&#33;