PDA

View Full Version : Tuyển MOD và .....

Bạn thân
19-01-03, 11:25 AM
Vì sự phát triển của diễn đàn nay ban quản trị thông báo đến các members của diễn đàn, các bạn thấy mình có thể quản lý chuyên mục nào vui lòng đăng ký ngay từ hôm nay.

Còn một điều thú vị nữa đang chờ đón bạn.Vui lòng Vào đây (http://www.heroin-aids.com/htm/thongbao.htm)

thamtunet
20-01-03, 04:28 PM
Nhưng làm sao tui mới đăng kí được đây hả ? tui cũng muốn đăng kí nhưng chẳng biết hỏi ai .

Có ai biết thì trả lời cho tui xem. :D

Bạn thân
20-01-03, 07:16 PM
Theo yêu cầu ! Bạn thamtunet đã là mod của chuyên mục những câu nói củ chuối nhất. Mong bạn quản lý tốt diễn đàn của mình. Lưu ý : không chỉ dành riêng cho thamtunet mà tất cả các MOD : Bất cứ bài viết nào có nội dung nói đến tên thật của Ban than ! Các bạn phải xóa ngay, không nên để chậm trể.

thamtunet
20-01-03, 09:01 PM
thật hả ? mà sao nhắc đến tên thật của ban_thân phải xóa dzâỵ.

Vấn đề này tui chưa hỉu

KST
20-02-03, 01:44 PM
có phải là tránh ko cho bọn hacker biết phải ko Ban than !
Co the cho tui tham gia quan ly chuyen muc :lam gi khi chinh ban la nan nhan...
Tui sẽ hết mình phục vụ cho diễn đàn !!!

Bạn thân
20-02-03, 08:06 PM
yes ! plze wait ! i will add ... :D

catbuitinhdoi
15-03-03, 02:33 AM
eeeeeeeeeeeeeeeeeeeeê tui nữa bânthan tui muốn làm mod chuyên mục thế giới kỳ thú và club âm nhạc nữa,mong bânthan chíu cố

five
16-03-03, 01:02 PM
còn five thì nghĩ khác ,cho dù có làm mod hay kô thì kô quan trọng nhưng chủ yếu là mình có thể góp ý những điều hay cho các bạn hiểu và thực hiện tốt nguyện vọng của mình thui.Và five cũng có ý địnhn hỏi BANTHAN như kẻ si tình vậy ,mà vì sao vậy BANTHAN có thể nói rõ cho five hiểu thêm được ko

five
16-03-03, 01:13 PM
Vì sự phát triển của chương trinh thì five có ý kiến thế này nha :khi chọn một người làm mod nên phải cần có những điều kiện cho người muốn làm mod , chứ kô thể ai nhanh chân hơn thì sẽ được làm mod ... chắc anh cũng hiểu five nói gì chứ

Bạn thân
16-03-03, 01:16 PM
Vâng mình hiểu ! thật ra diễn đàn rất cần những MOD tích cực phụ mình quản lý diễn đàn bạn ạ ! tuy nhiên nếu mod mà làm việc không tốt ! Không quan tâm đến chuyên mục mình quản lý thì mình sẽ del MOD và sẽ add người khá bạn à ! Mình nói vậy chắc bạn hiểu được một phần ! Cảm ơn đóng góp của bạn rất nhiều

thamtunet
16-03-03, 01:16 PM
Không phải là lúc nào tuyển mod cũng đều để phòng ngừa hacker, bên cạnh đó chúng ta tăng cường thêm lực lượng phục vụ cho diễn đàn ngày càng phát triển hơn. Xử lý những member nào vi phạm nội quy của diễn đàn bạn àh, những bài viết mang tính chất bạo lực hay phản động, những hình ảnh đồi trụy....khi nào có lỗi xảy ra đối với các member thì mob có thể del hay báo về cho ban điều hành diễn đàn. Mong bạn hãy vui lòng hợp tác khi có những sự việc ấy xảy ra . Chân thành cảm ơn bạn

hnkvmt
16-03-03, 09:19 PM
đúng thế ,khi đã là mod thì bạn đã nằm trong Ban điều hành diễn đàn ,vì thế vai trò của bạn trong diễn đàn là tối quan trọng .
Và bạn phải chú ý khi vào diễn đàn tại các điểm dịch vụ net thì nhất thiết phải thoát khỏi diễn đàntrước khi ra về để bảo đảm những kẻ phá rối sử dụng vai trò mod của bạn để phá hoại .
Mong các bạn chú ý !

catbuitinhdoi
18-03-03, 04:56 PM
banthan ơi ,bộ ông kô thấy tui làm việ tích cực lém hay sao mà chưa chíu cố tui
hi hic hic ha`

five
18-03-03, 05:34 PM
Thế thì anh ban than add cho five muc TỔNG HỢP LINH TINH , five sẽ quản lý tốt và tích cực cho mod của mình

five
18-03-03, 06:10 PM
cảm ơn anh ban than nhiều nha...hihi :D

hnkvmt
18-03-03, 10:31 PM
welcome các bạn đã gia nhập Ban Điều Hành ! Good luck ! :wub:

catbuitinhdoi
19-03-03, 12:57 AM
hichic five mới nói có 1 lâ2n mà đã đuợc bânthan giúp đỡ rùi.Bânthan làm ănn kỳ we'

KST
19-03-03, 02:30 AM
Originally posted by catbuitinhdoi@Mar 18 2003, 10:57 PM
hichic five mới nói có 1 lâ2n mà đã đuợc bânthan giúp đỡ rùi.Bânthan làm ănn kỳ we'
Có gì mà kì dzậy pa :blink: :blink: :blink:

Guest
19-03-03, 02:38 AM
liên wen gì tơi ông?

thamtunet
20-03-03, 12:41 PM
Originally posted by Kẻ si tình+Mar 18 2003, 07:30 PM--></span><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Kẻ si tình @ Mar 18 2003, 07:30 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteBegin--catbuitinhdoi@Mar 18 2003, 10:57 PM
hichic five mới nói có 1 lâ2n mà đã đuợc bânthan giúp đỡ rùi.Bânthan làm ănn kỳ we&#39;
Có gì mà kì dzậy pa :blink: :blink: :blink:[/b][/quote]
Hic anh BT làm như dzậy cốt chỉ để động viên five thui mà, vả lại five cũng mới gia nhập cùng diễn đàn nên cũng cần có một nguồn động viên nào đo chứ, hic nếu như five ko lam tốt nhiệm vị vủa mình thì anh admin del liền è, anh yên tâm đi nha, em cũng dzậy nè, sợ lém

hyvong_lybiet
20-03-03, 12:55 PM
thế seo chẻng ai làm chi động viên tui hết zdậy chời
Bất công bất công wá :angry: :angry: :angry: :angry: :angry: :angry: :angry: