PDA

View Full Version : trời ơi tốn tiền online quá trời

tranquoctuan
09-03-04, 01:57 AM
từ ngày tôi biết diễn đàn này ,tôi chỉ tò mò vào chơi thôi chứ không có ý tham gia cùng các bạn và tôi đọc các bài viết của các bạn tôi thật sự súc đông và xen chút cảm phụcva2 từ đó như phải ngải vậy đi đâu về là tôi vào ngay diễn đàn để tìm hiể thông tin để tìm hiể những kiến thức vô cùng qúy báu ,và tôi đã học được rất nhiều điều từ diễn đàn này .
nói vui chút nhé:nhưng trời ơi tốn tiền online quá trời chắc tháng này tôi cheo nồi cơm lên cột điện ngồi ngắm quá heeeeee.nhưng thiệt đó các bạn ạ khi tôi đọc 01 số bài viết tôi có cảm giác những bài viết này là sự kết tinh của những kinh nghiệm ,mà những kinh nghiệm thì không thể học ở bất cứ trường nào ,kinh nghiệm là điều quý báu trong cuộc sống của 01 đời người đúc kết thành vì vậy nói không ngoa chữ nó như những đóa hồng đẹp tỏa hương thơm và chờ những ai thưởng thức chúng ,các bạn không tin hả?thử dạo 01 vòng coi và nhớ đăng kí nhé ,nhưng mà các bạn acác room ở miền nam và miền trung tingh vi quá tròi .đương nhiên rối họ đã tốn bao nhiêu nhân lực,vật lực,tinh lực và họ có quyền tự hào về điều đó ,còn các bạn thì sao,trời 01 sân chơi lành mạnh như này sao không thấy người bắc nào hết vậy có phải các bạn thua kém họ về trình độ ,kinh nghiệm so với các room miên nam và miền trung hay không ?hay là các bạn không đủ vốn từ để viết nhưng có sao đâu thua thì hoc hỏi mà tui cũng vậy ạ(đừng giận tôi nhé và nếu có giận xin hãy chứng minh sự hiểu biết của mình đi ,hãi thể hiện đi các nam thanh nữ tú,hỡi các chàng chai sứ bắc ,hỡi các nữ nhi dễ thương ,đừng im lặng vậy mà các bạn ),,,đã châm ngòi quả bom này hy vọng sẽ nổ hiiiiii

five
09-03-04, 03:20 AM
Bạn ơi !thực ra lời của T ko phải là ko đúng,khi onlline thì ai ai cũng phải tốn xiền hết àh nhưng chúng ta bỏ một chút ít ra nhưng thu lại được những kinh nghiệm mà các trường lớp ko dạy cho những HS_SV như T nói =>vậy thì chúng ta tốn chỉ chút ít như vậy thì có đáng ko hả T và mọi người...hehe (nói dzạy chứ tui cũng cạn xiền vì NÉT ấy chứ

tranquoctuan
10-03-04, 03:43 PM
hic hic vậy mà quả bom này không chịu nổ chứng tỏ nguời bắc trong đây không nhiều ,buồn ghê,tìm cách khác vậy,hy vọng sẽ thành công

five
12-03-04, 04:31 AM
Chòi T nói khó hiểu ứa àh ? T có thể nói rõ hơn được ko hả ?

tranquoctuan
12-03-04, 06:49 AM
trời tui chỉ nói vui thui mà,mục đích tui đăng bài này để thử coi ngưởi bắc trong đây có đông không(sanh sông tại miền bắc)nhằm khích họ tham gia diễn đàn,theo tui biết số lượng người bắc trong đây không nhiều lắm(dùng tướng không bằng khích tướng mà hiiiiiiii),chứ đâu có ý gì đâu,vậy mà cũng không hiểu heeeeeeeee