PDA

View Full Version : lam sao bay gio

khuevn
09-03-04, 05:49 AM
:gun: lam sao bay gio ai hay giup toi voi de toi quen khoi noi buon
ko hieu sao co nhung luc toi lai rat vui , noi chung la ko co cai gi` de ta duoc niem vui cua toi ca
nhung co luc toi lai rat buon vi moi nguoi xung quanh toi nhin toi voi con mat khinh bi va luon luon nghi toi la nguoi xau xa
dieu do luon luon lam toi bi mac cam ve cuoc doi
oi cuoc doi sao lai bat cong vay :dapdau: :~)

quynhmy84
09-03-04, 09:57 AM
bạn ơi, đừng bi quan như vậy! Bạn hãy nhìn đời bằng con mắt amuf hồng á! Bán sẽ thấy cuộc đời luôn tươi đẹp hơn, mọi người không ai xa lánh bạn đâu! Do bạn tự nghĩ ra và xa cách họ thôi, hãy cố sống hòa đòng, bạn sẽ quên những buồn phiền đó bạn! Chúc cho bạn luôn vui vẻ nha!

khuevn
09-03-04, 10:15 AM
cam on ban nhieu lam vi ban da dong vien minh va giup minh vuon len trong cuoc song

lisaqn
09-03-04, 10:15 AM
mình cũng nghĩ như thế, buồn vui là do bản thân mình tạo ra mà thôi,
( nhung co luc toi lai rat buon vi moi nguoi xung quanh toi nhin toi voi con mat khinh bi va luon luon nghi toi la nguoi xau xa?????)
vậy thỉ bạn hảy cười với tấc cả mọi ngưởi thì mọi ngưỏi cũng sẽ cười lại với bạn thôi. :blow:
dù bạn có phạm phải lỗi lầm gì thỉ qua thời gian và cách sống của bạn sẽ giúp mọi ngưởi gần bạn hơn đấy.
và chẳng có việc gì phải mặc cảm vể bản thân cả, vì trên thế giới này chẳng có ai là hoàn hảo cả. phải không nào??!!
chúc bạn luôn vui vẻ và đửng mặc cảm về bản thân nữa nhé. thân!!
:band:

quynhmy84
09-03-04, 11:07 AM
đó bạn thấy chưa! Buồn vui là do bạn nghĩ thôi, hãy cố gắng lên và hãy luôn vui vẻ nha! Tụi mình luôn là những người bạn của bạn mà!

a2z
13-03-04, 12:01 AM
Có nhiều người nhìn bạn với con mắt khinh bỉ và luôn luôn coi bạn là người xấu xa ư? Mình không biét bạn nhưng đã là "nhiều người" thì không phải là không có căn cứ đúng không? Bạn đừng trách họ, bạn nhé. Họ có quyền nghi ngờ bạn lắm chứ. Và việc bạn cần làm lúc này không phải là buồn vì họ không hiểu mình (người không hiểu bạn nhiều lắm đấy) mà hãy cố gắng chứng tỏ cho họ thấy là họ đã đánh giá sai lầm về bạn. Chứng tỏ mình là cách tốt nhất để vượt qua những dị nghị của họ.
Chúc bạn vui và thành công!