PDA

View Full Version : Bố khỉ ! bực mình quá đi mất

SuperAdmin
22-11-02, 10:24 AM
Bố khỉ ! Nguyên cái trường Đại học sư phạm kỷ thuật rộng lớn thế mà kiếm cả tiếng đồng hồ không tìm ra được một chỗ nào ngủ được. Trường gì mà dzõm quá đi mất ! :( :angry:

be_nhoc
24-11-02, 03:18 PM
Đề nghị admin đi học đàng hoàng nha, chứ gì mà đi kiếm chỗ ngủ không vậy. Nếu không có thì chui đại vào lớp ngủ ở dãy ghế cuối cùng đó.

friend
25-11-02, 06:24 PM
Có vậy mà tìm cũng không ga ! Dỡ hơn bạn gùi ! Nguyên cái bãi cỏ gộng lớn trước mặt đó !

Access_banned
25-11-02, 11:42 PM
chời ơi ! có vậy mà anh Web cũng tìm không ra hả ! anh còn nhớ không hòi đó mình học năm cấp 2 đó ! tui hay thấy anh cũng trong ....................ngủ trong ..............................fòng giáo y tế đó ! , vì anh giả bộ bịng hòai thui ! thì bây giờ giả bộ bịnh tiếp đi ! hihihi !

killer
26-11-02, 12:27 PM
trủi killẻ đi học ít khi nào ngủ trong lớp lắm , bửa nào mà bùn ngũ we' thì vào đại văn phòng hiệu trưởng ngũ lun ehhheheheh
( mai mời phụ huynh lên nghe giảng đạo)

Sad_feeling
28-11-02, 08:48 AM
Trời ! hết thuốc chữa gòi kiler ơi ! No comments !

Romeo
28-11-02, 09:13 AM
:lol: RO tui la SV cua truong SPKT na` ....trường SPKT bao la rộng lớn ...chỗ ngũ mênh mông ..chỗ chơi cũng mông mênh ...ai nói hôn có chổ ngũ đâu nào ...hông tin đến trường tui chơi ,,,cứ tìm RO ở HSV trường a' ...

ngày bé
10-12-02, 02:20 PM
khu vệ sinh là thích hợp nhất rồi. còn chờ gì nữa mà không vào làm một giấc di :D

friend
10-12-02, 07:12 PM
Bạn "Ngày bé" nói như dzậy là hỏng rùi. Chỉ có cái chuyện ngủ của Bạn Thân thui mà...!!! hỏng được làm xấu trường của bạn à nghe !
;) ;) ;)

Romeo
11-12-02, 08:19 AM
:angry: ....trời mâý người làm mất mặt trường SPKT của tui wá ...có cái chổ ngủ của anh "Bạn thân" mà cũng dài dòng tốt mực nữa ....
Nhưng tui nói rồi á :
"Chổ ngủ tốt nhất là tại nhà mình rồi đó ..đừng đi tìm ở đâu xa nữa..!!!" :blink:

friend
14-12-02, 06:34 PM
....trời mâý người làm mất mặt trường SPKT của tui wá ...có cái chổ ngủ của anh "Bạn thân" mà cũng dài dòng tốt mực nữa ....
--------
Thui bạn túm lại như dzầy nghe : Tốt nhất là Bạn Thân chịu khó thức trưa luôn đi, khỏi ngủ chi cho cực khổ bà con tìm chỗ quá ! Há !
;) ;) ;)

Romeo
15-12-02, 11:22 AM
:D ....hoan hô FRIEND ...ý kiến của FRIEND rất hay ...cứ để cho hắn ta thức nguyên buổi trưa luôn đi .....
Hai đứa mình là bạn nha ....FRIEND ???

Câu nói hay nhất trong tuần này ne` :

:( Giáng sinh dzui dzẽ nha tất cả các bạn :
RO " Chúc các bạn luôn hạnh phúc và vui vẽ ... và RO cũng mong rằng tất cã những điều ước của các bạn sẽ trở thành hiện thực ... " :D

friend
18-12-02, 07:40 PM
Tất nhiên là friend rùi. Mình cùng trường mờ !

Access_banned
18-12-02, 08:40 PM
Originally posted by friend@Dec 18 2002, 12:40 PM
Tất nhiên là friend rùi. Mình cùng trường mờ !
chùi ui !
trong đây tòan là dân sư fạn kĩ thuật không thôi , có ai dân Khoa học xã hội và Nhân văn không ?? nói cho tui biết đi nào ! để tui có bạn cùng tâm sự chứ !

nhocthuytien
04-01-03, 06:50 PM
Hì.. SV đi học mà kiếm chỗ ngủ thì là chuyện thường rồi.. SV mà đi học chép bài đâỳ đủ mới đáng nói.. hehe.. gì chứem đây là không thiếu một bài nè.. :)

Romeo
09-01-03, 11:16 AM
:) Nhóc Ơi ! Sao Nhóc siêng học như RO wá dzậy .....!!
Ro cũng đi học đâỳ đủ và chép bài đầy đủ mà cái số nó cứ như dzâỵ a' .......... Cũng thi lại như ai ..đúng là :
" Học tài thì phận mà ..."

Romeo
09-01-03, 11:42 AM
:) RO tặng thêm mâý chữ nữa cho NHOC ne` .. :
SV không đi chơi là sinh viên dại
SV không thi lại là SV hông có bình thường ..!!

A` mà hông biết năm nay NHÓC học lớp mâý rồi á ... hông biết có rơi vào tình cảnh này hong nữa ....?? :rolleyes:

nhocthuytien
15-01-03, 04:37 PM
hì.. nhưng mờ biểu em thi lại thì thà là em học bài.. :) em hông đủ can đảm đi thi lại đâu. Em áh àh.. năm nay em đã xong lớp 12 rồi.. :)

Romeo
16-01-03, 10:53 AM
:) Trừi ui !!! NHOC mới có lớp 12 thôi mà ...còn chiện thi lại á ..mai mốt dzô ĐH. thì biết mùi thi lại là gì thôi ... Giống như RO nà .... thi đi thi lại ..
Thành ra :
Học học nữa ..học hoài á ....!

nhocthuytien
16-01-03, 05:24 PM
trời .. hihi.. em nói là em xong 12 rồi mà anh Ro.,. tức là lớp 13 rồi đó thôi! :) Để em xem kì thi này em có phải thi lại hông nhé. hihi! :)

con_ma
18-01-03, 06:00 PM
:) ... Lớp 13 rồi mà còn bị lão RO gọi là NHÓC á .....phải kếu lão ấy rút lại câu nói đi chú ....

nhocthuytien
19-01-03, 03:09 PM
thì cái nick của mình để là nhoc cho nên người ta gọi là nhoc có sao ah.. :)
mà chời wơi.. đừng có kêu nhocthuytien bằng chú nghen con_ma, nhocthuytien là con gái mừ..

Romeo
19-01-03, 09:59 PM
:) Trùi ui ! Nhoc_thuytien mát tính wá .. Dzâỵ để RO tiếp tục gọi là NHÓC nhá ... cái NICK NHÓC nghe cũng dzê thương chứ bộ ..!

nhocthuytien
21-01-03, 02:21 PM
hơ.. cám ơn anh.. quá khen rồi đó anh àh.. hihi

Romeo
23-01-03, 02:57 PM
:) " Học , học nữa , học mãi , học lại ...
Rớt ,rớt nữa rớt mãi nhưng vẫn ra trường ....."

Các bạn biết làm sao hông ????? :)

Romeo
25-01-03, 04:13 PM
:) ..." Rớt ,rớt nữa rớt mãi nhưng vẫn ra trường ....."
Vì bị đuổi học mà ...!