PDA

View Full Version : thông tin chính xác từ đà nắng

tranquoctuan
13-03-04, 08:56 AM
trung tâm y tế dự phòng tp đà nắng vừa phát hiện thêm một ca nhiễm hiv/adis mới nâng số người bị lây nhiễm hiv/adis trên địa bàn lên 497 trường hợp và đã có 215 trường hợp chuyển sang giai doạn adis 195 trường hợp chết do adis trong số người bị lây nhiễm hiv/adis có một số gái bán dâm vẫn lén lút hoạt động(nguy hiểm qua) trên đường phố vào ban đêm ,hoặc núp dưới "lốt" tiếp viên hành nghề tại các cơ sở kinh doanh massage(hàng chôm nhé),
các room đà nắng đâu rùi chúng ta cùng hợp tác để đẩy lùi tệ nạn này nhé,tui tin rằng đây là trên giấy tờ trên thực tế còn hơn nhiều chúng ta cùng tổ chức những cuộc ra quân nhằm tuyên truyền và hạn chế tình trạng này nhé

diêm vương tinh
17-03-04, 06:54 AM
hoan nghênh lòng nhiệt huyết của tranquoctuan . hic , mà sao ngay trong địa bàn của mình mà tui chẳng biết chi hết rứa hè ?!
cho tôi giúp tuyên truyền .... gián tiếp đựơc ko ?

tranquoctuan
17-03-04, 08:36 AM
thòi đại thông tin mà bạn,tui biết trước bạn có gì lạ đâu ,nhưng nói nhé bạn tuyên truỳn gián tiếp vậy thì bạn hơi khôn đó nghe bởi diêm tinh vương(sẽ có nhiều vợ đẹp ở sứ sở mình heeeeeeeeee),như vậy sẽ có nhiều cung tần mỹ nữ a nha.trực tiếp tốt hơn mà sợ mang tiếng hả?.

diêm vương tinh
19-03-04, 03:37 AM
hic ! tranquoctuan định dùng " mỹ nhân kế " dụ khị tui hẻ ?! tiếc là bạn chọn nhầm đối tượng rồi . sai lầm 1 cách hoàn toàn ! ^o^

tranquoctuan
20-03-04, 06:46 AM
troai vay là bạn ko phài là nam hả đúng là thế giới ảo heeeeeeeee,nhưng là nữ thì cũng vậy thui dưới đó cũng nhiều đan ông vậy,nếu sợ ko có đất sông thì tuyên truyền trực tiếp đi nhé heeeeeeeeeee

diêm vương tinh
23-03-04, 11:53 PM
hic .... thui được rùi . nhưng biết ở chỗ mô tuyên truyền mà đi hẻ chời !!!
mà tqt xem dvt này háo... nam sắc lắm hay sao mè.... , bậy bạ thiệt . rùi còn định hù tui nữa chứ . tqt hơi bị....lo xa rùi đóa , hehe , chân mạng của tui là chân mạng diêm vương . chít sao được . có cần tui xem cho tqt 1 qủe coi khi nào bạn die ko ?