PDA

View Full Version : cuộc thi đố vui

stacy_online
21-01-03, 10:50 PM
Mọi người ơiiiiiiiiii!Fruit_cocktail xin có ý kiến be bé này:Trò đố vui của chúng ta thứ nhất là để thử trí thông minh ,thứ hai là giúp vui cho mọi người ,nhưng bé cocktail muốn đề nghị chuyện này .
Mỗi kì đố vui sẽ có 5 câu hỏi
Những câu hỏi sẽ được giải đáp trong vòng 72 tiếng đồng hồ .
Nếu người nào giải được hết 5 câu hỏi thì người đó sẽ phải đưa ra câu đố cho kì tiếp theo.
Như vậy đó,mọi người thâý ý kiến của fruit_cocktail thế nào?Nếu thống nhất thì chúng ta sẽ thực hiện theo như thế này. :) Xin cho ý kiến lẹ lên nghen.

nhocthuytien
22-01-03, 02:00 PM
gì chứ đó vui thì OK liền, nhocthuytien tui cũng muốn thử trí thông minh của mình lắm.. nhưng mà người đâù tiên ra câu đó là fruit_coktail hen!

hnkvmt
23-01-03, 11:15 AM
okie ,chơi lun ,hnkvmt cũng muốn xem sức mình đến đâu
fruit_cocktail ra câu đố trước đi

Romeo
23-01-03, 01:32 PM
:blink: Ro cũng đồng ý với Ý KIẾN đưa ra của F_C .........Đố dzui ...hay đâý .............cho RO tham gia giới ! ........ :)

nhocthuytien
24-01-03, 04:34 PM
mọi người đủ cả thì bé coktail đâu rồi ta?

Romeo
25-01-03, 02:46 PM
:) Bé_CÓC bỏ ROOM nay đi chơi rùi ..!

stacy_online
25-01-03, 08:35 PM
HIIIIIIIIIIIIII...lâu quá không gặp,bé coc tái xuất giang hồ đây, :( sao hông có ai thăm hỏi một tiếng vâỵ cà :( :( huuuuuuuuuuuuuu...huuuuuuuuuu

Romeo
26-01-03, 01:53 AM
:) Đây có A2 RO đây nà .. chào em gái F_C dễ thương ..em có khoẻ khong..dạo này em làm gì mà bỏ tụi anh ra đi vậy ...?

stacy_online
26-01-03, 10:55 AM
A..A..A,anh Roméo mờ ên mên sắc...,anh đúng là một người bạn tốt,biết nghĩ đến bạn bè,mâý bữa nay em bị papa cấm cung,nhớ diễn đàn ghê lắm!nhưng cuối cùng thì em có thể lên mạng được rồi, :lol: :lol: :lol: .

Romeo
27-01-03, 02:05 PM
:) ..BÉ_KHÓC thờ ương thương sắc mến ... ui !
Lạy phật cho PAPA của em ngày nào cũng dzui dzẻ để em có thể lên đây chơi với tụi anh ha ....!
Anh cũng nhớ em nhìu lắm ..nhớ tiếng khóc , nụ cười ....hic... đưng bỏ tụi anh "ăn chè" một ming nơi đây nhá em ..!
:)

nhocthuytien
29-01-03, 05:29 PM
chẳng qua anh Ro sốt sắng vâỵ là vì sợ bé COK ăn chè một mình hông cho anh Ro ăn thôi chứ cũng chẳng dễ sương là bao.. hehe.. phải hông.. em không có nói oan cho người xâú í chứ.

Romeo
29-01-03, 09:52 PM
:) .. Trùi ...cả NHOCTHUYTIEN nữa nà ...sao dzạo này em đi đâu mà bỏ tụi anh bơ vơ nơi này dzậy .... ???
Êh bây giờ RO có một câu đố này muốn hỏi mọi người nà :

" Có một dòng sông dài ơi là dài .... có một con sâu nọ muốn qua bên dòng sông đó ...trong khi trên dòng sông đó hông có cây câù hay con thuyền nào để qua cả ....vậy làm sao nó qua đây ...???? "

stacy_online
30-01-03, 10:36 AM
Nhóc thủy tiên ơiiiiiiii,nếu thật là như vậy thì bé và Nhóc đi chợ Tết bỏ anh Roméo ở nhà đi ha :lol: :lol:
Bây giờ em xin được giải câu đố của anh Ro:Chắc là con sâu đó phải chờ cho đến khi nào mọc cánh thành bướm rồi mới sang sông phải hôn :blink:

Romeo
30-01-03, 10:57 AM
Originally posted by fruit_cocktail@Jan 30 2003, 03:36 AM
Nhóc thủy tiên ơiiiiiiii,nếu thật là như vậy thì bé và Nhóc đi chợ Tết bỏ anh Roméo ở nhà đi ha :lol: :lol:

:) Mâý NHÓC này ÉC wá nhá ...đi chợ TẾT mà bỏ RO ở nhà nhá ....! Hong chịu đâu ...Mấy NHÓC mà đi là RO đi theo á ....!

----> Bây giờ em xin được giải câu đố của anh Ro:Chắc là con sâu đó phải chờ cho đến khi nào mọc cánh thành bướm rồi mới sang sông phải hôn
:) Trùi ui ! Giỏi wá ...câu đố của RO ,BÉ_KHÓC đã giải đúng hết trơn rồi ... bà con ui ..cho một tràng vỗ tay ủng hộ đi ...!