PDA

View Full Version : mem moi' hân hạnh chào boy đẹp trai

girl_laulinh2210
23-03-04, 11:27 AM
xin chào bà kon làng xóm, tui là member mới đang đi tìm bồ, xin tự giới thiệu I am người, girl, xin chào bà kon.hì

langtu
23-03-04, 11:39 AM
Hú hồn, tưởng ... gì đi lạc chứ !
Bé tìm đúng địa chỉ rồi, room này đầy những boy đẹp trai, cho bé tha hồ mà chọn===> Anh đây cũng đẹp "chai" nì.

toi_loi
23-03-04, 12:59 PM
lão định đấu súng với tui seo langtu :gun: chit lien đó :nong:

TO g_l : hắc....hắc......hắc...........bạn ui ban tìm đúng người rùi nè, đep chai, dễ xương, tốt bụng(bụng tui tốt lắm à nghe, ăn gì cũng không sợ dau bụng :do: ) galang.........bây nhiêu đó ổn rùi chứ

tranquoctuan
23-03-04, 02:42 PM
troai, ko bít thằng em tui có nhầm ko là tao ne troa, cũng ko nhận ra hả, vậy cũng dòi, là tui do nhe lang tu ban dung co vo mà chit đó heeeeeee,troai lạii đấu súng hử đừng vì tui đấu súng nhe heeeeeeeeeeeeeeeeeee :help:

quynhmy84
23-03-04, 11:16 PM
hi hi, GLL ui, xui cho mi rui`!Mới dzô đã gặp tòan cao thủ về behe không àh! hihi! Nhưng yên tâm đi, có ta thì mi khỏi lo nhé! Nhưng để ta khuyên mi vài câu đã! Hihi, langtu thì mi biết rồi đấy, ko nên nhé! Toiloi thì càng không thể, hihi! Thui để ta ráng kiếm cho mi 1 anh nào đó vậy, chịu không?

girl_laulinh2210
24-03-04, 01:32 AM
hi thank bà M nhìu nha vì đã cảnh báo, tui cũng biết gùi , mấy ông trong đây đẹp thì ít mà chai thì nhìu. hì

langtu
24-03-04, 02:47 AM
Originally posted by quynhmy84@Mar 23 2004, 04:16 PM
Hihi, langtu thi` mi biet roi` day', ko nen nhe'!
LT thì sao hả bé ! Nói xấu anh hả, này nhá. ANh chưa behe với bé bao giờ , đừng đổ thừa cho anh, tội nghiệp :( .
To toiloi : Đấu súng với ông làm gì cho mệt. Chừng nào Nam tiến đấu ly với tui, chấp ông 50%. Phần thưởng phía trước :no1: .
To GLL: Bé đừng nghe lời " kẻ xấu" xúi giục. Room này man đẹp trai hơi bị nhiều. Bé có đốt đuốc đi khắp room cũng hổng tìm thấy ... Trương Chi đâu ! :~)

catbuitinhdoi
24-03-04, 03:08 AM
To GLL: Bé đừng nghe lời " kẻ xấu" xúi giục. Room này man đẹp trai hơi bị nhiều. Bé có đốt đuốc đi khắp room cũng hổng tìm thấy ... Trương Chi đâu !
come on baby! anh đẹp trai lại vui tính nà chỉ có điều anh kô thích có người iu thui

toi_loi
24-03-04, 05:22 AM
, langtu thi` mi biet roi` day', ko nen nhe'! Toiloi thi` cang khong the, hihi! Thui de ta rang' kiem' cho mi 1 anh nao` do' vay
Phải không đó trời, langtu thì khong nên là dúng rùi :D nhung tui đẹp chai tốt bụng seo lại khong nên vậy bồ, tui với bồ đâu có thù oán gì dâu seo hại tui vậy trời , GLL ui dừng nghe mọi người nói nhe mọi người thấy tui đẹp "dai" nên tức ý mà............hehehehehehehe

girl_laulinh2210
24-03-04, 05:23 AM
To toiloi: bụng anh tốt=>ăn nhiù, tiêu thụ nhìu => fat person.mà em thì nhỏ xíu hà, chịu hông nổi đâu.hì.cho nên em xin kiếu.
anh langtu noi' tim` khắp các room này hổng thấy Trương chi, ah cái này em biết vì sao gùi, vì room này toàn super Trưong chi ko ah.hi`
anh tinhdoi hông thích có ngừơi iu ha? vậy chắc anh thích có bồ hen.

toi_loi
24-03-04, 05:28 AM
, langtu thi` mi biet roi` day', ko nen nhe'! Toiloi thi` cang khong the, hihi! Thui de ta rang' kiem' cho mi 1 anh nao` do' vay
Phải không đó trời, langtu thì khong nên là dúng rùi :D nhung tui đẹp chai tốt bụng seo lại khong nên vậy bồ, tui với bồ đâu có thù oán gì dâu seo hại tui vậy trời , GLL ui dừng nghe mọi người nói nhe mọi người thấy tui đẹp "dai" nên tức ý mà............hehehehehehehe

TO anh hai: troiiiiiiiiiii.........anh cũng nhảy vo đây làm chi vzay (vợ thì già con dã lớn dịnh kiếm thêm "nghé" seo anh hai) về quê hưởng cảnh tủi già di thui......... :khoai:

quynhmy84
24-03-04, 05:33 AM
hihi, anh LT thì đẹp trai nhỉ GLL nhỉ! Hihi, nhưng mà tốt không thì tao không dám nói nhé, hihi!
Toiloi thì , hihi, không biết nói sao, chỉ biết ở rất xa mày thôi!
Còn anh CB thì đừng có tin nha, hihi, CB mà kiu chưa có bồ ai tn hả trời! hihi!
Đos, mày muồn chọn ai thì chọn đi, hihi

phudu
24-03-04, 11:36 AM
Haha, cho anh đăng ký nữa , bé GLL. Anh đây cũng thuộc dạng đẹp trai, nhưng có mỗi tật xấu là ghét ai hay hỏi mình đẹp cỡ nào thôi.

nhậtminh
27-03-04, 07:51 AM
toàn nhân vật đặc biệt vào tham gia đăng kí không vậy trời :P , có lẽ đã đến lúc fr chúng ta nên đổi tên miền lại thành dexom.com hay matchaimayda.com (mặt chai mày đá) cho rùi :D

người ta
27-03-04, 10:03 AM
Ồ ! anh 5 ! anh cũng là mod lâu năm của dd , nên cẩn thận hơn trong lời nói anh nhé ! :no:

hyvong_lybiet
27-03-04, 10:42 AM
chơi hổng bít , xiệt hổng hay em gái xiệt lè ..........mè nếu em thấy rằng như thía lè hổng nên thì thui , A5 chẳng thèm giỡn nữa :whist:

người ta
27-03-04, 10:29 PM
Em biết ! nhưng dd mình không như trước đây ! bây giờ được rất nhiều nhân vật " tiếng tăm " để ý ! nên cho dù là noí giỡn cũng không nên đụng đến vấn đề " nhạy cảm " ( về dd ) :baby:

girl_laulinh2210
29-03-04, 07:31 AM
alo đề nghị 2 ông bà nguoita với hyvonglybiet nha, có chiện gì dzìa nhà đóng cửa bảo nhau nha . seo lại dzo đây cãi nhau dzi. tui đang tuyển ngươì iu muh, làm dzi ai dám dzo nữa , hít.

catbuitinhdoi
29-03-04, 09:03 AM
Còn anh CB thì đừng có tin nha, hihi, CB mà kiu chưa có bồ ai tn hả trời! hihi!

ai đưa ra chứng cứ anh có bồ anh thua gì cũng chịu

girl_laulinh2210
05-04-04, 12:08 AM
anh CB có hay chưa có bồ gì cũng dzay ah, em đâu có ý định gì với anh đâu.bằng chứng mần chi mất công dzay

langtu
05-04-04, 08:37 AM
Lâu quá anh chẳng ghé DD... Seo rồi GLL , tìm được anh nào chưa vậy?
zoi`, bé có nhìn lộn không chứ , dd mình , man handsome hơi bị nhiều đấy... :-b , bữa họp room không thấy ha?

hoahongtranghp
05-04-04, 10:55 AM
dd mình , man handsome hơi bị nhiều đấy<==== oe oe sợ wa đúng đó bạn ới hand hâm hơi nhiều a nha, vô có nước tháng lên biên hòa mấy lần :khoai:

catbuitinhdoi
05-04-04, 10:26 PM
Originally posted by girl_laulinh2210@Apr 5 2004, 12:08 AM
anh CB có hay chưa có bồ gì cũng dzay ah, em đâu có ý định gì với anh đâu.bằng chứng mần chi mất công dzay
cũng may cho cưng chứ nêu cưng lỡ dại dột có ý định thì cũng chẳng dc gì,thui anh đi ra ngoài nhậu chỗ mí đứa chán we

quynhmy84
06-04-04, 02:30 AM
LT ui&#33; Em chỉ e rằng nó nghe lời anh rùi nó khổ thui, ha ha&#33;
CB ui, nhậu hả cho em tham gia với, có nhậu mà không rủ em út, xấu quá&#33;

hyvong_lybiet
06-04-04, 09:21 AM
pé ơi , đừng cóa theo tên Bụi đóa ,hổng tốt choa pé đâu , 8 nói xiệt đấy pé mà hổng nghe sau này ân hận cũng muộn gòi à :D

quynhmy84
06-04-04, 11:59 PM
hì hì, cảm ơn 8 nhen&#33; Bé tự bít cách bảo vệ mình rùi, hihi&#33;

hyvong_lybiet
08-04-04, 09:16 AM
dzậy oh , pé đã nói dzậy thì 8 hổng còn gì để nói , chúc pé dzui và an lành :D

girl_laulinh2210
10-04-04, 10:44 AM
dd mình , man handsome hơi bị nhiều đấy<==== oe oe sợ wa đúng đó bạn ới hand hâm hơi nhiều a nha, vô có nước tháng lên biên hòa mấy lần

hihi hen` gì tui đơn côi vẫn hoàn cô đơn, đúng là tìm men đẹp trai hoàn chỉnh khó we&#39;, hít

Anh Bin
11-04-04, 03:11 AM
dẹp chai cỡ này dc kô? http://hoisinh.vnn.vn/catbui/pic/lk.jpg

girl_laulinh2210
11-04-04, 11:45 PM
chùi&#33; công nhận đẹp thiệt đó, tui thích biển nhất , nhìn thấy biển xanh rộng mênh mông wa&#39; đẹp,nhưng nếu ko có cái gì đó ngồi chắn là nhìn được toàn cảnh càng đẹp hơn rùi, hít tiếc we&#39;

motthoidaxa
24-07-04, 08:47 PM
em àh ...mặt anh thì rất đẹp nhưng không có "chai" .....còn người anh thì cực "chai" nhưng hông có đẹp/.....vậy có được không hả em?????Ui trời ..chỉ tội nhà anh thì nataxa ........em theo được ko vậy???

Tinhsauthienthu
03-09-04, 07:10 PM
coi mòi nana đắt hàng nha , kiếm anh nào ok chừa nèo ko ok thì nhắn anh bit nè , anh giới thịu cho em nhìu em dể thuơng con nhà giàu nửa nè