PDA

View Full Version : Hy vọng admin, mod làm tốt nhiệm vụ của mình

Bạn thân
23-01-03, 04:39 PM
Chiều nay BT sẽ đi về qê trong 3 ngày ! hy vọng các bạn quản lý diễn đàn giúp bạn thân nhé. Chú ý nhất vẫn là chuyên mục ma túy, hiv/aids. BT cảm ơn các bạn
Nhân tiện BT thông báo giao diện mới và thông tin mới trong trang web sẽ đuợc BT sữa chữa trong một ngày gần đây nhất. BT sẽ không làm cho các bạn thất vọng khi đăng ký tham gia vào trang web này.

hnkvmt
26-01-03, 08:35 PM
anh ban_than cứ yên tâm nhé ,hnkvmt xin thay mặt mọi người hứa với anh ban_than sẽ hoàn thành tốt nhiệm dzụ đã được giao B)
:lol: nì ,dzề quê ra nhớ mang quà cho em nhen hihi....

toikhongtin
16-03-03, 03:16 PM
sao mà chăng ai nói gì cả thế không doc à.............?????????cô găng chu ý hơn chut nưa nhé ???????

thamtunet
16-03-03, 04:02 PM
Thế anh BT về wê ra có mang quà cho HNKVMT ko dzậy ?

toikhongtin
16-03-03, 04:24 PM
--------------------------------------------------------------------------|
Thế anh BT về wê ra có mang quà cho HNKVMT ko dzậy ?

---------------------------------------------------------------------------
B) TTNnói đúng đó bạn thân về quê quà đâu..............hichic

thamtunet
20-03-03, 01:55 PM
Originally posted by toikhongtin@Mar 16 2003, 09:24 AM

TTNnói đúng đó bạn thân về quê quà đâu..............hichic
Ổng dzề wê ra là hổng thấy ổng dzào đây àh

hyvong_lybiet
20-03-03, 02:00 PM
hừ cho dù gấp mấy thì ổng cũng phải vào đây chào mọi người 1 tiếng chứ :angry: :angry: :angry: :angry: :angry: :angry: :angry: :angry:

hnkvmt
27-03-03, 03:50 PM
anh Ban_than ơi ới ời ,dzô đây mà nghe người ta chê kìa ,hic, dzề quê ra mà hỏng có hỏi thăm người ta tiếng nào ,"chơi" dzậy hỏng có được à nghen B)

nhinmuathudi
27-03-03, 04:16 PM
Thật à ? Em đâu biết , tại vì em mới chập chững bước vào web thôi anh à , thông cảm nha ........

hyvong_lybiet
28-03-03, 12:09 AM
Ông BT này thật là ........ đừng để cho tui gặp , chứ để cho tui gặp tui sẽ uýnh cho ổng một trận nên thân

quanghuy09
30-04-03, 07:47 PM
Trui ơi! hv-bl không nhớ cô giáo dạy gì a`? Không được đánh bạn, đánh bạn là bị súng răng đó hihihi