PDA

View Full Version : RỐT CUỘC CŨNG PHẢI VÔ ĐÂY

TÂM HỒN CỦA ĐÁ
31-03-04, 03:02 AM
Lỡ thề không chông' lầy rùi pa` kon ui ( ko nuốt lơì thề được đâu - wan trọng đại lém cơ, hix ! :no: ), nhưng mà bi giờ mún iu thử thì có được hung hở pakon ?

Iu chơi chơi thui thì có zi` hung ổn hung ta ?
pa`kon cho ý kien' cuu' bô` đi chớ. Tui nhức đầu wa' rùi nè trùi ui ! :dapdau:

người ta
01-04-04, 12:36 AM
Vậy để NT tư vấn trước cho nhé ! nếu chỉ muốn iu chơi chơi , điều kiện cần thứ 1 là người ý cũng iu chơi chơi như mình , và thứ 2 là mình phải tự đảm bảo là trái tim mình sẽ không " đầu chơi sau thiệt " , chứ khi mình thiệt mà người ta " chơi " thì.......

hoahongvosac
01-04-04, 07:27 AM
hì hì, cũng đã có lúc hhvs muon yeu choi nhu tam hon cua da nhung ko co can đảm, vậy nếu bạn thấy yêu choi cũng đưọc thì nói cho mình để mình bắt chuoc luon. chà nếu mà mình là con trai thì mình sẽ cùng bạn yêu choi cho biết, hì.

thaipeace
01-04-04, 01:04 PM
Yêu chơi , nghe cũng hay hay , nhưng biết đâu yêu chơi lại thành yêu thệt , tui rành mấy vụ này quá mà . Còn lời thề hả , THCD thề với ai thì đừng yêu người đó là được chứ gì !! có gì phải ngại

a2z
03-04-04, 03:49 AM
Yêu chơi là sao ta? Ra đường thấy ai "đẹp đẹp" kể giơ tay vẩy: "yêu hông?" hạy.
Trúng người "ma quái" thì không nói gì chứ gặp người thật thà (như em) thì.. chị ơi tội em chết. Chị yêu chơi mà em lỡ yêu thật rồi thì mần răng?

TÂM HỒN CỦA ĐÁ
04-04-04, 12:53 PM
Originally posted by a2z@Apr 2 2004, 08:49 PM
Yêu chơi là sao ta? Ra đường thấy ai "đẹp đẹp" kể giơ tay vẩy: "yêu hông?" hạy.

Zoi`, ăn nói cho cẩn thận hung thui moi ngưởi hỉu lầm chít !
Tất nhiên là tóm được môt gã xấu số rùi và bi giừ thì tính cho gã kí án tử hình. Nhưng mà nghĩ lại cũng tội nghiệp gã. Zi' lại hung biết đánh đổi tự do - dù chỉ trong thời gian ngắn - thì có phải là quá đắt hung ! Rủi cái lỡ qua cầu đánh rơi...lời thề thì tiu lun ! ( hix, sợ bi trời đánh lém ! :boxing: )

Thui để thương lượng thử zi' người i' xem rùi zia` thông báo lại cho bàkon xa gần đìu rõ. chờ THCD chút nghen ( bít đâu sau zụ này đổi nick thì seo :D )

người ta
05-04-04, 07:39 AM
Em chờ tin mừng ( ko bít nên gọi là mừng hay bùn nhỉ ? :baby: ) của THĐ ! :om:

a2z
08-04-04, 08:01 AM
Như vậy là cả hai cùng thử hả? Vậy thì không sao. Nhưng t.y mà thương lượng thì mất thú chết

TÂM HỒN CỦA ĐÁ
12-04-04, 04:35 AM
Hix, cứ tưởng bị sét đánh là nghiêm trọng thế nào chứ, ai dè chỉ đủ làm giựt mình tí chút thui ! Hết iu rùi và coi như bản hợp đồng chấm dứt ! huhu, coi như tiu một cuộc tình ! :((

Rốt cuộc thì TH Đá vẫn là TH Đá ! Tưởng sau zụ này có zì mới mẻ chứ ! Ai dè " vũ như cẩn ". Chán ngắc ! :(

thaipeace
12-04-04, 07:07 AM
Không sao thua keo này ta bày keo khác , cho vài anh lơ đẽnh nữa supj hầm , cuộc đời vẫn đẹp sao 1