PDA

View Full Version : người ta và Quang Huy sắp đám cưới !

người ta
02-04-04, 12:38 AM
Lẽ ra NT dự định vài năm nữa mới lên xe hoa , nhưng mà vừa rồi đi coi bói , bà thầy bói bảo là ngày 25 tháng 7 là ngày rất tốt , cả trăm năm mới có 1 ngày như thế , qui tụ tinh hoa của đất trời , nếu làm đám cưới vào ngày đó thì là đại hỉ , sau này 2 người đều sống đến trăm tuổi và con cái thành đạt ( nếu có con trai thì đứa con ấy có thể làm thủ tướng ) . Vì không muốn bỏ lỡ cơ hội ngàn vàng , cả đời mới có 1 này nên cả NT và Quang Huy ( lẫn gia đình 2 bên ) đều nhất trí sẽ chọn ngày 25/7 để tổ chức lễ thành hôn cho 2 đứa ! Vì vậy hôm nay NT xin thay mặt QH thân mời tất cả các bạn thành viên của web đến dự tiệc chung vui cùng chúng tôi . Mọi chi tiết chúng tôi sẽ thông báo bằng thiệp mời sau ! xin hoan nghênh ! :lay:

hoahongtranghp
02-04-04, 12:52 AM
xin được chúc mừng trước quang huy và người ta chúc các bạn trăm năm hạnh phúc , chúc con đàn cháu đống haaaaaaaaa(coi trừng bể kế họanh a nha)

SuperAdmin
02-04-04, 01:18 AM
Originally posted by người ta@Apr 1 2004, 05:38 PM
Lẽ ra NT dự định vài năm nữa mới lên xe hoa , nhưng mà vừa rồi đi coi bói , bà thầy bói bảo là ngày 25 tháng 7 là ngày rất tốt , cả trăm năm mới có 1 ngày như thế , qui tụ tinh hoa của đất trời , nếu làm đám cưới vào ngày đó thì là đại hỉ , sau này 2 người đều sống đến trăm tuổi và con cái thành đạt ( nếu có con trai thì đứa con ấy có thể làm thủ tướng ) . Vì không muốn bỏ lỡ cơ hội ngàn vàng , cả đời mới có 1 này nên cả NT và Quang Huy ( lẫn gia đình 2 bên ) đều nhất trí sẽ chọn ngày 25/7 để tổ chức lễ thành hôn cho 2 đứa ! Vì vậy hôm nay NT xin thay mặt QH thân mời tất cả các bạn thành viên của web đến dự tiệc chung vui cùng chúng tôi . Mọi chi tiết chúng tôi sẽ thông báo bằng thiệp mời sau ! xin hoan nghênh ! :lay:
Ặc ặc ! 1/4 zui nhỉ ! Con làm thủ tướng nếu sinh ngày đó ! Choài ! Vậy VN cần bao nhiêu thủ tướng vậy chòi ! Chắc nhìu lắm à !

quanghuy09
02-04-04, 01:19 AM
:dauhang: :dauhang: :dauhang: :im: :im: :im: :im: :dauhang:

catbuitinhdoi
02-04-04, 03:09 AM
khai trương 1/4 ấn tượng thật đấy bé Thi

người ta
02-04-04, 03:13 AM
Hic....seo hung ai hưởng ứng hết dzị ? :((

catbuitinhdoi
02-04-04, 03:19 AM
o` o` chừng nào cưới anh 3 tặng 2 đứa 1 chiếc BMW chịu kô, còn bi giờ anh phải đi ăn thôi nôi con của kesitinh

quynhmy84
02-04-04, 04:28 AM
hic, vô đây thấy ai cũng có tin mừng, có mình tui là có tin buồn thui! Huhu, mấy người sung sướng rùi nghen! Còn QM thì bị bồ đá rùi(trúng ngày 1-4 mới đau chứ, nói ai mà tin, hic hic) Có ai san sẻ với tui hong? huhuhuhu!
Chú ơi, mai mốt chú đám cưới cháu tặng chú cái trực thăng để chú với thím về Gia Lai chơi nhé! hihi

Hat_xi
02-04-04, 09:12 AM
Cũng tiếc cho NT , em vừa mới măm măm cá đẫy bụng xong ... :boxing:

hyvong_lybiet
02-04-04, 11:32 AM
A5 nghe tin liền chạy dzào xem tính chúc mừng em gái .......bỗng nhiên nhớ lại hum nay lè ......... em gái phao tin kiểu này có ngày A5 uýnh chít è :D , nói dzị chứ A5 rất mong chiện đùa này của em gái sẽ thành hiện thực , lúc đóa A5 sẽ dzào tận SG để chúc mừng em

người ta
02-04-04, 11:45 PM
Woa ! đó là anh 5 nói đấy nhé ! :khoai:

người ta
02-04-04, 11:56 PM
Originally posted by quynhmy84@Apr 2 2004, 04:28 AM
hic, vô đây thấy ai cũng có tin mừng, có mình tui là có tin buồn thui! Huhu, mấy người sung sướng rùi nghen! Còn QM thì bị bồ đá rùi(trúng ngày 1-4 mới đau chứ, nói ai mà tin, hic hic) Có ai san sẻ với tui hong? huhuhuhu!
Chú ơi, mai mốt chú đám cưới cháu tặng chú cái trực thăng để chú với thím về Gia Lai chơi nhé! hihi
ủa ! hùi đóa NT nghe QM nói là QM chưa iu lần nào mà ! :D

hyvong_lybiet
03-04-04, 08:31 AM
To NT : ừ , A5 hứa như thế và nhất định giữ lời mè

chitcon289
04-04-04, 07:43 AM
Vào diễn đàn bắt được wá chừng cá luôn!!!

maybe
04-04-04, 07:52 AM
Chúc hai người hạnh phúc nha ! :hub: .Huy có bói được chừng nào hai có baby hông ? :baby: ,người ta của Huy cho làm quen nha .Nick mình là "hacteen",rãnh thì chat

mickey
04-04-04, 08:38 AM
hehehe, hên là 1/4 tui hổng vào đây chứ nếu vào là mắc xương rồi, một cái xương cà to tổ bố luôn. nói vậy chứ mong 2 nguời sớm thành gia thất để bà con có cớ ăn mừng đồng thời nếu hên còn được báo chí giới thiệu giống như đám cưới @ đấy.

quynhmy84
04-04-04, 11:45 PM
Originally posted by người ta@Apr 2 2004, 04:56 PM
ủa ! hùi đóa NT nghe QM nói là QM chưa iu lần nào mà ! :D
bộ NT quên hôm đó là ngày gì ah?hihi, có quyền nói xạo mà phải hong? :whist:

người ta
05-04-04, 07:26 AM
To maybe : hì ! thanks maybe ! nick của NT là xaroituoitho1210 . Rất hân hạnh làm wen MB . Mà bộ mình có nói là mình đã cưới hả ? seo bạn lại hỏi bao giờ có baby ! :D
To Mickey : bạn yên tâm về thông báo tin mừng với bakon cô bác đi ! dd mình sắp có 1 đám cưới to đùng đấy ! nhưng không phải là của mình , mà của 1 nhân vật đặc biệt , khá nổi tiếng trong dd này :D . Suỵt ! bí mật đừng la lớn nha bakon ! mắc công ngừ te nghe ngừ te nói NT nhìu chiệng ( mà NT đâu có nhìu chiệng đâu đúng không ? :whist: ) . Về nhân vật chính xin đựơc giữ bí mật , chờ người ấy tự nói ra . :whist: . Yên tâm đây không là thông tin 1/4 đâu ! :khoai:
To QM : dĩ nhiên là NT bít ! nhưng mà câu nhỏ làm seo bắt đựơc cá lớn , đúng không nè ! :D

ruacon
09-04-04, 03:20 AM
Hic, mụ maybe noi lam minh cứ tưởng thiệt! Đúng la quê quá xá!

maybe
09-04-04, 05:32 AM
to ruacon vì ta bị gạt nen ta xí gạt ngươi chơi ai ngờ ngươi ngốc wa
:clap:
to nt tai Huy xem boi good nen may be hoi the

maybe
09-04-04, 05:39 AM
to rua con tai ta bị xí gạt nên ta gạt ngươi ko ngờ ngươi ngốc thế !!!!!!111 :clap:

Tuyết_Ngân
27-04-04, 03:50 PM
Xin lỗi Huy và Thi nha, đã đến cuối tháng mà Ngân mới đến chúc mừng, sorry!

Chúc hai người trăm năm hạnh phúc, sống đến răng long, đầu bạc, có con cháu đầy đàn nha!
Wish you the best!