PDA

View Full Version : cần tư vấn về thuốc chữ aids

hoahongden_kh
06-04-04, 05:57 AM
lại làm phiền các anh nữa rồi nhưng quả thật em có rất nhiều thắc mắc không biết hỏi ai? các anh có thể tư vấn cho em aids ngoài 03 con đường chính ra còn lây qua những con đường nào?lỡ bị lây rùi mua thuốc ở đâu (trên toàn vn hn, hp, hue, )<===chỉ cần biết mấy chỗ này thui, cd 4 bao nhiêu mới phải uống thuốc , ở vn bây giờ có những loại thuốc gi?em có vô tìm hiể mà thấy post nhiều cái ko liên quan tới việc này mà ko bit tìm ở đâu , làm ơn trả lời em nhé, đầy đủ chút

SuperAdmin
06-04-04, 07:41 AM
Nếu không mắc các bệnh cơ hội thì khi CD4 xuống dưới 350 mới tiến hành uống thuốc đặc trị. Tuy nhiên việc uống thuốc đặc trị phải được sự cho phép và đồng ý của bác sỹ chuyên môn.
Ở VN có những loại thuốc gì : Mình đã trả lời nơi chuyên mục : http://hoisinh.vnn.vn/hivaids/thuoc

hoahongden_kh
06-04-04, 09:05 AM
quá đầy đủ ko có gì để nói , đây là những thong tin vàng: nhưng anh đẹp trai ui ba cái lick này phải đẻ ngoài mới dễ cho các mem mới tìm kiếm chữ , để đó thì mù trời heeeeeeeeeeeeee, mấy bạn giỏi wa tui hết muốn tư vấn rùi nói ra sợ kêu rút thí mu :dapdau: